-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเวปทำ skin ออกแบบเองได้  (อ่าน 781 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
รวมเวปทำ skin ออกแบบเองได้
« เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 18:12:30 »

รวมเวปทำ skin ออกแบบเองได้

เวปในไทย

www.dooskin.com        ราคาชิ้นละ 299.- รวมค่าส่ง
www.wowmylaptop.com    ราคาชุดละ 400.- รวมค่าส่ง

เวปนอก

ราคาชิ้นละ $25-35 เหรียญสหรัฐ + ค่าส่งUPS $8
www.skinit.com         
www.garskin.com
www.gelaskin.com
www.pimpmylaptop.com 

เพื่อนๆคนไหนเจอแหล่งที่ทำก็เอามารวมกันนะครับ เพื่อนๆเราจะได้มีข้อมูลในการตัดสินใจกันมากขึ้นน่ะครับ

อาตี๋

• บุคคลทั่วไป
Re: รวมเวปทำ skin ออกแบบเองได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 12:06:29 »

ขอบคุณครับ แต่อันนี้ไม่ค่อยได้ลองเลยนะครับท่าน