-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Jeep cherokee 4.0 l เป็นไงบ้างครับน่าเล่นมั้ย  (อ่าน 1240 ครั้ง)

momo

• บุคคลทั่วไป
Jeep cherokee 4.0 l เป็นไงบ้างครับน่าเล่นมั้ย
« เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 11:10:10 »

sdf

จะเอาอ่า
 ufdj
อัตราการบริโภคน้ำมันไม่เกี่ยงยังไงติดแก๊สอยู่แล้ว
ปัญหามีเยอะมั้ยครับ
ซื้อมาแล้วหลักๆต้องทำไรบ้าง แนะนำอู่ด้วยนะครับ
แล้วภาษีมันจะเท่าไรครับรถประมาณ 10-12 ปีแล้ว

Johny Depp

• บุคคลทั่วไป
Re: Jeep cherokee 4.0 l เป็นไงบ้างครับน่าเล่นมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 21:27:07 »

ปัญหาที่พบปัจจุบัน ที่เชียงใหม่ก็คือเรื่องอะหลั่ย ครับ
และก็ตามมาด้วยช่างหรืออู่ที่ไว้ใจได้ เพราะ นิธิบูล เค้าไปขายอย่างอื่นแทนและไม่ให้บริการ Cerokee แล้วครับ
เรื่องอะหลั่ยจริงหาตามเว็ปก็พอมีนะครับ
ผมว่าลองไปหาข้อมูลที่ www.jeepunityclub.com ครับ ข้อมูลเพียบ