-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีรุ่นไหนบ้างครับที่มีฟังค์ชั่น Blacklist ติดมากับเครื่องเลย  (อ่าน 968 ครั้ง)

007

• บุคคลทั่วไป

พอดีสาวโรคจิตโทร.มาบ่อย
อยากหารุ่นที่สามารถตั้งเบอร์ที่ไม่ต้องการรับสายได้
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ เอาแบบที่ตั้งเบอร์ไม่รับส่ยได้ไม่จำกัด หรือมากๆๆ มากกว่า10 มีมั๊ยครับ
 ;khhgสำหรับทุกคำแนะนำครับ

boy

sdf  ไม่เคยเห็น

chon

ต้องเป็นมือถือ ประเภท pocket pc หรือ pda ครับสามารถลงโปรแกรม บล็อกเบอร์ได้ ส่วน พวก smart phone ที่รองรับ symbian

ก็น่าจะได้ครับ อันนี้ไม่แน่ใจเพราะยังไม่มีทอสับลองดู พวกโนเกียน่าจะมีครับ มีโปรแกรมบล็อกคนโทรเข้าป๋าเจอบ่อยครับ โทรหาพรรค

พวก กำลังลงอ่าง บล็อกสายเฉยครับ สังเกตุง่ายมาก สายใดที่บล็อกเรา มันจะดังแค่ ตู๊ด เดียวแล้วหลุดไปเลย อ้อ มีอีกอย่างครับ ใช้

บริการเสริมของ AIS เพื่อนบอกมาว่าต้องเป็นแบบจดทะเบียน จะทำได้ครับ

ป๋าจน

azka_ws

ตามคำแนะนำข้างบนเลยครับ  แต่ถ้าจะให้ง่ายใช้บริการ เอไอเอส สะดวกสุด

ZOIDS

ของผมใช้ iphone แล้วลง Blacklist Call ครับ  ;kljj

Discover

หา PDA มาใช้ดีกว่าครับ ลงโปรแกรมเสริมได้มากมาย