-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านพระเครื่อง "ธนภัทร" เปิดบริการบนหาง Bic-c เชียงใหม่ สาขาดอนจั่น  (อ่าน 3113 ครั้ง)

innovex

• บุคคลทั่วไป

ทางร้านยินดีให้บริการกับทุกๆด้วย พระเครื่องเกจิสายเหนือยอดนิยมและรับจัดหาพระเครื่องยอดนิยมทุกชนิด 
ด้วยความจริงใจและความยุติธรรมและเป็นไปตามหลักมาตรฐานสากลของวงการพระ เครื่องเมืองล้านนา
ทางร้านยินดีที่จะรับฟังและแลกเปลี่ยนความรู้กับทุกๆท่าน ด้วยความจริงใจ
ชมพระองค์จริงได้ที่ศูนย์พระเครื่องชั้น 2 ณ.ห้างบิ๊กซี(BIG-C) เชียงใหม่ สาขาดอนจั่น
สนใจโทร... 081-2893157 ;  ตุ้ม ลำพูน
หรือเวป http://www.pralanna.com/tanapat

suksao

ใกล้บ้านผมอย่างแรงเลย ไปมันแทบทุกอาทิตย์ big c

ผมได้พระมาองค์หนึ่ง

เขาบอกว่า  พระรอด  วัดพระสิงห์  2496

เดี๋ยวผ่านไปเอาไปให้ท่านดูดีกว่า ว่าแท้ไม่แท้

innovex

ใกล้บ้านผมอย่างแรงเลย ไปมันแทบทุกอาทิตย์ big c

ผมได้พระมาองค์หนึ่ง

เขาบอกว่า  พระรอด  วัดพระสิงห์  2496

เดี๋ยวผ่านไปเอาไปให้ท่านดูดีกว่า ว่าแท้ไม่แท้

ได้เลยครับผม ตู้ผมอยู่ในส่วนของศูนย์พระพรครูบาครับ เข้าไปถามหา ตุ้ม ลำพูน ได้เลยครับผม

suksao

เดี๋ยวแวะไปหาครับ

ต้องไปตื้อให้ได้สักองค์ละ เผื่อจะมีสาว ๆ มาสนใจบ้าง

ถ้าไม่ให้เดี๋ยวเอา SL 16 ไปเป็นของกำนัน อิอิ (ล้อเล่นนะครับ พี่ใจเป็นธรรมะแบบนี้ เรื่องแบบนี้ไม่มีในหัวแน่ ๆ)

รุ่น 1 ไม่ไหว ก็ รุ่น 2 ก็ยังดี

innovex

เดี๋ยวแวะไปหาครับ

ต้องไปตื้อให้ได้สักองค์ละ เผื่อจะมีสาว ๆ มาสนใจบ้าง

ถ้าไม่ให้เดี๋ยวเอา SL 16 ไปเป็นของกำนัน อิอิ (ล้อเล่นนะครับ พี่ใจเป็นธรรมะแบบนี้ เรื่องแบบนี้ไม่มีในหัวแน่ ๆ)

รุ่น 1 ไม่ไหว ก็ รุ่น 2 ก็ยังดี
ขอบคุณที่ให้ความใว้วางใจครับท่านไม้ โอกาสหน้าเชิญเข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้กันใหม่ได้ครับ ส่วน SL 16 ถ้าได้ก็ดี 55555555+

mormor1973

สายเหนืออย่างเดียวหรอท่าน
พอดีอยากศึกษาบ้าง เพราะ ท่านตาท่านยาย จากไปทิ้งพระไว้ให้เยอะแยะ แต่ดูไม่เป็น
ยังไงอาจแวะไปหาท่านให้ดูให้มั่งนะ
 ;khhg

innovex

สายเหนืออย่างเดียวหรอท่าน
พอดีอยากศึกษาบ้าง เพราะ ท่านตาท่านยาย จากไปทิ้งพระไว้ให้เยอะแยะ แต่ดูไม่เป็น
ยังไงอาจแวะไปหาท่านให้ดูให้มั่งนะ
 ;khhg
ได้เลยครับ เชิญมาหาได้เลยครับ

zeedzaa

ไว้จะไปใช้บริการคับ

panda500

พอดีว่าอยากจะ หาพระมาบูชาไว้อ่าครับ

ท้าวเวสสุวรรณ หมอชีวกโกมารภัจจ์

ไม่ทราบว่าที่ร้านพอจะมีให้เช่ามั้ยครับ ขอบคุณครับ

innovex

ข้างบนนี้ยังมีศูนย์พระ อีกมากมายนะครับ ลองเข้ามาชมกัน มีเกือบทุกอย่างที่ท่านๆ อยากจะบูชาครับผม hgjhg

evolution

เดี๋ยวโทรหาึีครับ (เรียกมากินเบียร์ หุหุ)

09876 09876 09876

innovex

เดี๋ยวโทรหาึีครับ (เรียกมากินเบียร์ หุหุ)

09876 09876 09876
ด้วยความยินดีครับ ตุ้ย ดอยสะเก็ด  jljhl jljhl