ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องป็อปคอน ชื่อนี้ทอนกระจาย  (อ่าน 1192 ครั้ง)

master_x

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สิ้นเดือน มกรา ว่างๆมีโอกาศเลยแวะไปผ่อนคลาดที่ร้าน สาขา พิษณุโลก
ก็ดูน้องๆมาก่อน จากในเว็ปมาแล้ว มาถึงก็ถามพีอาร์ เรียกน้องมาดู
แล้วก็ ตัดสิ้นใจเลย คนนี้ละ แจ่ม ตัวเล็กๆ น่ารักๆ อกใหญ่ เกินตัว
แต่พอมาเจอตัวจริงนี้ ยิ่งกว่าในรูปอีก น้องเค้าดูเรียบร้อยมาก อาบน้ำดีมาก
ใครชอบแบบอาบไปนัวไปนี้ขอให้จัดครับ อาบน้ำสะอาดมากครับ ต้องลองเลย
นวดก็เรียกได้ว่าน้ำหนักมือดีกว่าที่เห็นรูปร่าง(น้องเค้าดูบางๆครับ) บอดี้ อารมณ์ มาเต็ม
ใครที่มาแล้วกลัวเฟล เลือกน้องป็อปคอน รับรองทอนกระจายครับ

pongz pongz pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2016, 20:03:28 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องป็อปคอน ชื่อนี้ทอนกระจาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 12:41:13 »

fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

ด่วนๆๆๆๆๆ น้องประจำการแล้วครับ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องป็อปคอน ชื่อนี้ทอนกระจาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2016, 01:06:19 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ป็อปคอน .....ชื่อนี้กินเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อ ห้ามพลาด เธอยอดมาก