ผู้เขียน หัวข้อ: (ส่งการบ้าน) ร้อนนี้ ต้องซัมเมอร์  (อ่าน 1898 ครั้ง)

master_x

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
(ส่งการบ้าน) ร้อนนี้ ต้องซัมเมอร์
« เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2016, 16:01:41 »

สวัสดีคับ วันนี้จะมารีวิวน้องซัมเมอร์
วันว่างช่วงบ่ายๆร้อนๆ เลยแวะเข้ามาหลบร้อนที่ Visa Club @ พิษณุโลก ครับ
ไปถึงร้าน พี่PRเรียกน้องๆออกมาให้ดู ก็มีน้องหลายคนครับ แต่ไปสดุดที่น้องซัมเมอร์ น้องเธอหุ่นดี หน้าสวย
อกกำลังใหญ่พอดีมือ ลองถามพี่ PR พี่แกก็บอกว่าน้องงานดี นวดเก่ง งานบู๊ ก็เลยตัดสินใจเลือกน้องซัมเมอร์ไปจัดซะเลย

ตัดมาที่ห้องพอน้องพาขึ้นมาก็ชวนไปอาบน้ำครับ อาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้สะอาดใช้ได้ครับ

ตัดมาที่ห้อง น้องเอาผ้าเช็ดตัวเราออกแล้วให้เรานอนคว่ำแล้วก็นวดไปซักพักครับ น้องนวดเก่งครับ แรงมือกำลังดี ไม่หนักไปไม่เบาไป เรียกว่านวดได้ผ่อนคลายก่อนจะเหนื่อยอีกทีได้ดีเลย เสร็จแล้วน้องก็ให้นอนหงาย พอเรานอนหงายแล้วน้องก็ค่อยๆนวดต่อ แล้วก็ค่อยๆบิ้วจากต้นขาขึ้นมาจนถึงคอครับ บอกได้ว่าบิ้วได้เสียวสะท้านมาก น้องใช้ลิ้นได้เก่งมากครับ แล้วก็ต่อด้วยบอดี้ ขยับขึ้นมาบนตัว ตอนนั้นผมก็ขอจัดน้องคืนบ้างครับ ทั้งจับทั้งดูด นัวกันไปได้พักนึง แล้วน้องขึ้นขย่มในท่าจำลองซักพัก แล้วก็ใช้มือต่อ จนผมทนมือของน้องไม่ไหว จนพ่ายแพ้น้องไปในที่สุดครับ เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัว เสร็จแล้วน้องก็นวดให้อีกนิด เพราะเวลายังเหลือ พอหมดเวลาน้องก็พาลงมา เป็นอันจบงานครับ 

สำหรับใครที่ชอบ อกใหญ่ งานบู๊ บอกได้เลยว่าร้อนนี้ ต้องซัมเมอร์ครับ

pongz pongz pongz pongz pongz

คะแนน
หน้าตา:   8/10   --> ถือว่าแจ่มครับ
ไฟหน้า:  8/10   --> 34 แท้ ใหญ่กำลังดี
เนื้อตัว:   8/10    --> เนียนนุ่ม สะอาดครับ
อาบน้ำ:   7/10   --> กลางๆ มาตรฐานครับ
งานนวด: 10/10  --> นวดเข้าฝีมือดีเลยครับ[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2017, 11:52:02 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: (ส่งการบ้าน) ร้อนนี้ ต้องซัมเมอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2016, 10:28:29 »

ห้ามหลาดน้องซัมเมอร์วันสุดท้ายแล้วจร้า