ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง ซัมเมอร์  (อ่าน 1776 ครั้ง)

hicaru1689

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้อง ซัมเมอร์
« เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2016, 14:08:01 »

การบ้านนี้เป้นการเขียนครั้งแรกของร้านนี้เลยนะครับ แต่ส่วนตัวเคยไปมาครั้งสองครั้งแล้ว

ครั้งนี้เนื่องจากไม่รู้ว่าจะไปหาน้องคนไหนดี ก็เลยไลน์ไปถามเพื่อนที่เที่ยวๆด้วยกันก็แนะนำน้องซัมเมอร์มา แล้วมันก็เล่างานน้องคร่าวๆให้ฟัง
รู้สึกถูกใจเลยตามไปเลยครับ
วันนี้ฝนตกด้วย รอจนฝนเบาก็เริ่มปฏิบัติการ เวลาประมาณ 4 ทุ่ม
เนื่องจากไม่ค่อยเที่ยวไรแบบนี้ก็ยังตื่นเต้นอยู่อะครับ เข้าร้านไปเจอแขกนั่งกันอยู่ 2 คน ผมก็ตื่นเต้นๆยืนรอหลังร้านเลย 555

ติดต่อPR ผ่านไลน์มาแล้ว บริการดีมากครับ คุยง่ายๆ ก็เรียกน้องมาให้
น้องก็พาไปห้อง บอกให้ผมถอดชุดรอก่อน เดี่ยวน้องไปเิาน้ำมาให้

เริ่มด้วยอาบน้ำ ตอนแรกเหมือนจะนิ่งๆนะครับ แต่ซักพักพอคุยกันแล้วน้องชวนคุยเก่งมาก พูดกันสนุกเลย มือน้องตอนอาบน้ำยังไม่ค่อยเน้นเสียวอะไร แต่อาบสะอาดครับ

ถัดมาบนเตียง น้องก็ถามเลยว่าชอบแบบไหน 555 ผมก็ไปไม่ถูก บอกเอาแบบคนอื่นๆเค้าแหละ น้องบอกว่าถ้าตรงไหนไม่ชอบก็จะได้ข้ามไป จะได้เหลือเวลาแบบที่ชอบเยอะๆ ตามใจสุดๆไปเลย แต่ผมก็ยังให้น้องนวดหลังไปก่อน
ลีลาการนวดถือว่าเด็ดสุดตั้งแต่ไปมาละครับ ก่อนลงน้ำมัน น้องจะค่อยๆใช้ลิ้นไล่ขึ้นมาจสากล่างสุดยันบนสุดเลยทีเดียว แล้วก็พอลงเจลไฟหน้าน้องนี่ทำงานได้ยอดเยี่ยมเลย กดแน่นมาตั้งแต่ขายันคอ

สลับมาด้านหน้าเหมือนเดิมครับ น้องจะใช้ลิ้นก่อนแล้วค่อยลงเจอ น้องก็เฉียดไปเฉียดมา ผมก็กลัวจะพลาดจัง ไฟหน้าน้อง กับลิ้นทำงานได้ดีครับ เป็นอาวุธหลักเลย แล้วน้องนี่ชอบมาดูดแคลเซียมผมจังเลย 555 ก็เลยขอผลัดกันมั่ง ไม่มีหวง ได้หมด แต่ห้ามล้วงครับ

สุดท้ายเมื่อถึงเวลาก็ขอน้องให้อยู่บนจำลองท่า เสร็จจบเกมส์

***สรุปคะแนน***
#หน้าตา : 7/10
#เนื้อตัว : 7/10
#GF : 10/10
#อาบน้ำ : 8/10
#นวด : 10/10
#เนื้องาน : 10/10

รูปไม่ได้ถ่ายนะครับ ดูเอาตามกระทู้ละกันครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2017, 11:51:13 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้อง ซัมเมอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2016, 10:17:03 »

ขอบคุณการบ้าน พี่ hicaru1689  การบ้านสุดยอดเลย pongz pongz

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2016, 18:45:32 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

แรงจัดชัดจริง ไนตัสเรียกพี่ ห้ามพลาดครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2016, 16:46:56 »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 16:14:52 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ด่วนๆๆๆๆ น้องซัมเมอร์ วันสุดท้ายแล้ว