-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ! ขอเชิญชวน พี่ๆ น้องๆ ร่วมเชียร์ฟุตบอลนัดอุ่นเครื่อง ในวันที่ 10 มิ.ย. นี้ !  (อ่าน 1890 ครั้ง)

dayman

• บุคคลทั่วไป

วันที่ 10 นี้ ทีมเชียงใหม่ Fc จะอุ่นเครื่องกับ ทีม ปตท.   ณ สนาม 700 ปี

เวลา 16.00 น.  บัตร ราคา 20บาท (รายได้สมทบเงินค่ามัสคอต)

ขอเชิญชวนทุกคนมาร่วมเชียร์ทีมเชียงใหม่ Fc ของเรา กันเยอะๆ นะครับ

roonaldo

ไม่ไปไม่ได้เเล้วครับบบ

mommamman

kick kick kick kick kick kick รีบทำงานแล้วจะตามไปคร้าบ

mrskyeyes44

กลัวไม่ทันอ่ะ...แต่จะพยายามไปครับ... ;kljj

sodax

น่าสน เสียดายเตะเร็ว แต่ยังไงก็จะไปครับ  kick

mommamman

สู้โว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

xcore

เลยมาละ่ ไม่รู้ว่าผลเป็นไงมั้ง

mommamman

เลยมาละ่ ไม่รู้ว่าผลเป็นไงมั้ง

กำลังจะแข่งพรุ่งนี้เน้อ วันพฤหัส บ่าย4 ว่างเชิญไปเชียร์ ด้วยกันนะครับ

roonaldo

roonaldo

ป๋ามอมมม ไปกี่โมงงง

tanarakjantan

kickน่าจะดูฟรีมากกว่านะครับ

mommamman

tanarakjantan

sodax

ทีมเชียงใหม่ชนะ ปตท. 4-2 ครับ เสียดายคนดูไม่เยอะ เตะช้าอีกตะหาก 

riviara

คนสนใจน้อยไปหน่อย...

mommamman

uiuo ชนะแต่ เป้นการทดสอบ นักแตะ มากกว่าครับ ปตท ก็เดินทางมาถึงสนามแล้วแข่งเลย ไม่ได้พักเลย ดูไม่เต็มที่เท่าใดนักครับ

roonaldo

ชอบไอโย่ง ปตท เหมือน ดูเรื่อง อวตาร์

mrskyeyes44

ชิ....ชอบของนอกก็บอกมาเหอะ ป๋ารู......เห็นเดย์แมนเคืองๆ ;khhg