-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ตั้งลีคแล้ว เริ่มนับตั้งแต่นัดที่ 3 (รางวัลบัตรสถานฑูต) <<<  (อ่าน 4931 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2008, 20:19:06 โดย mommamman »

Sylar

รีบสมัครนะครับ เริ่มแข่งวันเสาร์นี้แล้ว สมัครยากหน่อย มีอะไรก็สอบถามในกระทู้หรือแชทรูมนะครับ

mommamman

ด่วนนะครับ รางวัลว่ากันอีกทีนะครับ   

mommamman

สมัครไม่ได้บอกนะครับ พอจะแนะนำกันได้บ้าง   

cmman573

สมัครยากส์เจงๆๆครับพี่น้อง ป๋าสมัครให้ผมซัก user จิครับ

Sylar

สมัครยากส์เจงๆๆครับพี่น้อง ป๋าสมัครให้ผมซัก user จิครับ
เลข4หลัก หลังชื่อกะพาสเวิร์ดจิ

mommamman

เลข4หลัก หลังชื่อกะพาสเวิร์ดจิ

ตามนั้นเลย

ผมก้พึ่งรู้อ่ะ

batman

สมัครไปแล้วมีอยู่สามทีมเองอ่ะ

mommamman

สมัครไปแล้วมีอยู่สามทีมเองอ่ะ

ครับ กำลังพึ่งเปิดรับสมัครเมื่อบ่ายนี่เองครับ รอได้อีกหลายวันครับ 

batman

หลังจาก 30 ส.ค.51 ไม่สามารถเปลี่ยนผู้เล่นได้แล้ว ใช่ไหมท่าน ต้องรอปีใหม่ถึงจะเปลี่ยนได้อีกที

etatae333

ใครจัดตัวเสร็จแล้ว ถ้ารอบนี้(อาทิตย์1 เท่ากับ1รอบ) คะแนนไม่ดี สามารถเปลี่ยนตัวได้อาทิตย์ละ1คน ครับ

ถ้าเปลี่ยนตัวเกิน1คน จะโดนหัก1คน/4แต้ม หลายคนไม่รู้เปลี่ยนเยอะแต้มติดลบไปแล้วก็มี

ตอนซื้อขายก่อนกด ตกลง ควรอ่านดีๆก่อนนะครับ มันคำนวณแต้มให้อยู่แล้วว่าจะโดนหักไปเท่าไหร่ กี่แต้ม

ถ้าจะเปลี่ยนเยอะๆ ให้กดใช้ Play Wildcard ก่อนคอนเฟิร์ม จะไม่โดนหักคะแนนครับ

แต่ใช้ได้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น ถ้าใครเปลี่ยนยกทีมถือว่าคุ้มมากๆ ก่อนใช้ก็คิดดีๆละกัน

mormor1973

เอาๆๆ เดี๋ยวไปสมัครเอาซะหน่อย

batman

สงสัยโดนไปหลายแต้มละ ##

etatae333

สงสัยโดนไปหลายแต้มละ ##

ระบบเปลี่ยนตัวแล้วหักแต้ม จะเริ่มหลังจากนัดแรกครับ คือเสาร์ที่จะถึงนี้

คุ้นๆว่ามีเดดไลน์ส่งรายชื่อในแต่ละอาทิตย์ด้วยด้วย

ตอนนี้จะเปลี่ยนกี่ตัวกี่รอบก็ตามสบาย จนกว่าจะพอใจ

ยังไงก็จัดให้เสร็จวันศุกร์นี้เป็นชัวร์(เหลือแหล่เนาะ)

cmman573

หึๆๆเว็บนี้ Security สูงเจงๆๆ ครับพี่น้อง

mormor1973

สำเร็จ
อย่างยากง่ะ
เหลือ สามแสน เอาไปเที่ยวไหนดี เนี่ย kjhg kjhg

batman

ตอนนี้มี 6 ทีมแล้ว

mommamman

ลีก แข่งอะไรกัน งงเต๊ก  :-\

เจ้าโก๊ะ สอนมันทีดิ มันจะรู้จักไหมเนี้ย พวกนักบอล

มันชอบแต่ไปยิงประตูชาวบ้านเขา

cmman573

ห้าๆๆๆ นั้นจิมันไปแทงแต่บอลลูนสาวๆ ตอนนี้ผมเข้าไปในลีกแล้วนะครับป๋ามอม

manspringer

ส่งไปแล้วเฟ้ย  กร้ากกกกกกกก

Sylar

ว่าแต่ว่า ทีมไหนของใครอ่ะ บางคนตั้งชื่อไม่พ้องกะชื่อในเวปเลยไม่รู้ ของผมPhoenixCMX

mommamman

ใครเป็นใครบอกมาเลย

ของผมคงไม่บอกนะ ชัดเจน เปลี่ยน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2008, 15:34:11 โดย mommamman »

cmman573

ของผมชื่อก้อบอก ทนโท่เช่นกันครับ อิๆๆๆๆ

mommamman

วันศุกร์นี้แล้วนะ

รีบสมัครกันครับ

etatae333

อิอิ พอดีว่าเกมส์นี้ผมมี3ทีมก่อนหน้านี้ แล้วก็ใช้ชื่อไม่ซ้ำกัน

ทีมนี้เลยใช้ชื่อมเป็น Joker United ครับ

ตอนแรกว่าจะใช้ชื่อ See Bear  FC อยู่เหมือนกัน

อันนี้ทีมในสังกัด(แต้ม)
Etatae (93)
Z-Slayer (73)
Omega Spirit (87)

อันนี้แถมให้นิดเผื่อใครเป็นแฟนทีมอื่น อยากไปแจมกะเขา

The Kop Fanclub
>>> 28939-8535
Liverpoolthailand >>> 111309-28365
arsenal.in.th >>> 8510-2929
RedarmyFC.com >>> 54245-15182
NUFCTH League >>> 32463-29434
Managership >>> 28939-8537
Barballclub >>> 28939-8531
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2008, 17:10:15 โดย etatae333 »

mommamman

เกมส์นี้มีรางวัลให้ด้วยนะครับ  จะหามาให้แน่นอน ใครไม่ให้ผมออกรางวัลให้เองเลยครับพี่น้อง (บัตรอาบน้ำสักใบ ดีไหม)   

Sylar

เข้ามาเล่นกันเยอะๆครับ ผมPhoenixcmx สนุกดี

manspringer

batman

เกมส์นี้มีรางวัลให้ด้วยนะครับ  จะหามาให้แน่นอน ใครไม่ให้ผมออกรางวัลให้เองเลยครับพี่น้อง (บัตรอาบน้ำสักใบ ดีไหม)   
ดีครับ ลงขันคนละ 200 เอาบัตรอาบน้ำ  :o แต่กว่าจะได้อาบนี่ ปีหน้าเลย  uiu

Cool

สมัครไปแล้วครับ ตามชื่อเลย

อยากได้บัตรอาบน้ำอ่า เลยรีบสมัครด่วน 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2008, 20:21:04 โดย mommamman »

cmman573

ขอบคุณป๋ามอมมากมาย สำหรับรางวัล ผมจาพยายามคุมทีมและจัดสรรให้ได้คะแนนเยอะๆ เพื่อรางวัลๆๆๆๆๆๆ

Sylar

มิตรภาพที่แท้จริงต้องแลกด้วยบัตรอาบน้ำ เอิ้กๆๆ

mommamman

ตามมาด่วนสำหรับคนที่ยังไม่สมัคร เพราะจะเริ่มเก็บคะแนนตั้งแต่นัดที่ 3 นะครับ

สนุกๆ นะครับ   

tuwpopo

เราจะไม่สามารถดูใช่ไหมครับว่าใครเลือกใครบ้าง อยากรู้จังๆๆๆ

ปล.ผม TotalScore ครับ ตามล่าๆ
ปล2. ตำแหน่งนี่ไม่เกี่ยวใช่มั้ยครับ เช่นกองกลางมันไปอยุ่ปีกอ่ะ งง เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2008, 10:18:48 โดย TotalScore »

Nick2005

6trf  สมัครยากจังครับ

etatae333

รอคะแนนนัดแรกออกนะครับรู้เลยว่าสัปดาห์นั้นจัดใครลงบ้าง

ตอนนี้มันสามารถเปลี่ยนแปลงได้เรื่อยๆก่อนเดดไลน์ มันเลยยังดูไม่ได้(มัง)

มาเตือนนิดนะครับ อาทิตย์นี้ใครเลือกเจิดไว้เอาออกก่อนนะ ผ่าตัดขาหนีบพักประมาณ10-15วัน(ตามข่าว)

รอข่าวอีกทีว่าหายเจ็บค่อยซื้อกลับเข้าทีม หรือใครตัวสำรองทดแทนได้ก็จัดลงไป

tuwpopo

ถ้านักเตะเจ็บมันจะไม่คิดให้เราเหรอครับ งง ต้องลองดูซักแมทให้รู้ เหอๆ

mommamman

ถ้านักเตะเจ็บมันจะไม่คิดให้เราเหรอครับ งง ต้องลองดูซักแมทให้รู้ เหอๆ

นักแตะที่ไม่ได้ลงสนามไม่ีคะแนนให้เน้อ
ต้องเปลี่ยนตัวครับท่าน

rookie

สมัครแล้วครับ  ทีม  My Liverpool   ::)

batman

งง ครับ แต่ละชื่อนี่ของใครบ้าง :-\

batman

BATMAN UTD  ของผมเอง BATMAN
MomMamMan         ป๋ามอม
PhoenixCMX           Sylar
Joker United         etatae333
2mor1973             mormor1973
cmman soccer       cmman
Chiangmai FC          ลุงแม้น
Cool                     Cool
lim6049                ลุง Lostman
Totolscore            Totalscore
Don_Huan             ป๋าดอน     อ่ะป่าว
My Liverpool          rookie
Yupparaj FC           Nick2005 อ่ะป่าว
Pass07                  Pass07 United
anfield                  BoBo Utd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2008, 10:26:28 โดย batman »

pass07

สมัคร แล้ว นะครับ  ;khhg ;khhg

Pass07 United

acer2518

ss...น่าสนุกว่ะ..อยากเล่นด้วยแต่มีความรู้เรื่องฟุตบอลน้อยอ่ะ sengz...ขอเป็นกองเชียร์แล้วกันนะครับ... :o

anfield

.,mn  รายงานตัวคับ bobo Utd  ผม anfield 09876

mommamman

ss...น่าสนุกว่ะ..อยากเล่นด้วยแต่มีความรู้เรื่องฟุตบอลน้อยอ่ะ sengz...ขอเป็นกองเชียร์แล้วกันนะครับ... :o

น้อยตรงไหนเนี้ย "ท่านเทพเห่งบอล"   

manspringer

BATMAN UTD  ของผมเอง BATMAN
MomMamMan         ป๋ามอม
PhoenixCMX           Sylar
Joker United         etatae333
2mor1973             mormor1973
cmman soccer       cmman
Chingmai FC          ลุงแม้น  <----------------  แกเขียนชื่อทีมผิด
Cool                     Cool
lim6049                ลุง Lostman
Totolscore            Totalscore
Don_Huan             ป๋าดอน     อ่ะป่าว
My Liverpool          rookie
Yupparaj FC           Nick2005 อ่ะป่าว

ป้าดดดดดดดดดด   เสียเชื่อหมดเลยแก  ตกตัว a  ไปตัว

ทำโทษโดยการลบกระทู้ซัก  100  กระทู้ดีมั้ย

เดี๋ยวเด็กๆ เยาวชน เอาเป็นแบบอย่าง  เค้ายิ่งว่าๆพวกเราอยู่ด้วย

batman

โทษครับลุง แก้ให้แล้วคร๊าบบบบบบ jljhl

บอลเตะพรุ่งนี้ 3 ทุ่มนะครับมีเวลาอีก พรุ่งนี้ก่อนสามทุ่ม ไม่งั้นแต้มจะตามคนอื่นเยอะนะครับถ้าสมัครทีหลัง

555 เจอร์ราจเจ็บ ผ่าตัด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2008, 10:30:00 โดย batman »

narzzezus

สมัครแล้วไม่ขึ้นหรอคับ FC_NarZZeZus

rookie

แล้วนักเตะจาก แมนฯ ยูฯ กะ ฟูแล่ม ที่ไม่มีโปรแกรมเตะ เค้าเอามารวมรึป่าวครับ หรือต้องเปลี่ยนออกก่อน

แล้ว ..... เค้าเปลี่ยนตัวกันยังไงอะ  fdgdf  หุหุหุหุ อายจัง  piuyty zad

KKTC

ช่วยบอกวิธีสมัครเป็นขั้นตอนให้หน่อย สมัครไม่ได้  6trf