-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ผ่านครึ่งทางแล้ว "หงส์หื่น" นำในรอบหลายสิบปี + โปรแกรมบอล Excle Update  (อ่าน 896 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

jhg สู้ต่อไปครับ พลพรรค "หงส์"

โปรแกรมสรุปผลบอลในรูปแบบ Excle ครับ

http://www.tempf.com/getfile.php?filekey=1230344397.24592_Premier_League_Fixtures_2008_2009_V1.8.xls&mime=application/msword
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2008, 09:21:19 โดย mommamman »

cmman573

ปีนี้ดวงและฝีมือหงษ์มันสุดยอดเจงๆๆ อิๆๆ ดวงมันจาเป้นแชมป์มันเป็นแบบนี้นี่เอง

ZOIDS

1 แต้มเท่าน้าน  uhbgv

labk1200

jhg jhg jhg
สู้ต่อไป
ปีนี้เราสดใส
 uhgv uhgv uhgv

paholkarn

อ่ะฮะ..ฟอร์มดี มีชัยไปกว่าครึ่ง uhgv

อีโต้

เล่นแบบนี้ ไม่ได้แชมป์นี่ โกนคิ้วออกข้างนึงดีกว่านะครับ  เขิน

Sylar

เล่นแบบนี้ ไม่ได้แชมป์นี่ โกนคิ้วออกข้างนึงดีกว่านะครับ  เขิน
ลุงนี่เล่นไม่เลิก นำ3แต้มเลี้ยวน่า

supermc

ตารางคะแนนไม่ได้โกหกใครใช่ไหมจ๊ะ

หอยเน่า

ผีเน่า

ปืนกระบอกแตก

อะๆ ล้อเล่ง

ZOIDS

เตรียมโกนได้  ijn แต่ม่ายช่ายวันนี้  yhb อิอิ

Kachinowa

ลุงนี่เล่นไม่เลิก นำ3แต้มเลี้ยวน่า

ได้แชมป์จริง จะบวชน้องชายเลยพี่ อิอิ   uhgv

ZOIDS

บวชแล้วเอา ปลากรอบมาลงด้วยนะครับ  ijn

virgin_killer

แทงข้างหลังทะลุขั้งของหัวใจ...   oijuhgfd

ZOIDS

แทงข้างหลังทะลุขั้งของหัวใจ...   oijuhgfd
แบบว่าผีกำลังมา  uhbgv

อีโต้

ได้แชมป์จริง จะบวชน้องชายเลยพี่ อิอิ   uhgv
ติดหมุดเลยนะกะทู้นี้  เขิน

Kachinowa

ผีกำลังฟื้นเว๊ยเฮ๊ย   kjhgf

Sylar

ขอให้เป็นอย่างนี้จนจบฤดูกาลนะ