ผู้เขียน หัวข้อ: บีโป้ นุ่มนิ่ม หวานฉ่ำ  (อ่าน 2223 ครั้ง)

Deedho

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
บีโป้ นุ่มนิ่ม หวานฉ่ำ
« เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2018, 17:03:21 »

แว้บแรกเข้าร่าน พีอาร์แนะนำน้องให้หลายคนเลยครับ

สะดุดตา คือ น้องบีโป้ เลยจะเลือกน้อง น้องมีจุดขาย คือ เด็กใสๆ แนวสดชื่นมาก ๆ
จ่ายค่าสินสอด เรียบร้อยก็เดินขึ้นห้อง อากาศช่วงนี้ร้อนหน่อยนะครับ เหงื่อแตกเลย ขึ้นห้องเสร็จน้องก็ชวนอาบน้ำกัน ตอนปลดผ้านี่ยังไม่ได้แอบดูอะไรของน้อง เหมือนกับฟิวแฟนใหม่ๆ น้องเขาเขิลอาย เอาล่ะ เรา ไปลุ้นกันเลยตรงอาบน้ำนี่แหละ

จะเอ๋ ... เมื่อถอดผ้าเช็ดตัวเท่านั้นแหละ โอ้แม่เจ้าาาาา สวยปานนางฟ้าครับ ผิวขาดเนียนแท้ ธรรมชาติทั้งตัว มีรอยสลักที่เนินปทุมถันนิดๆ ขึ้นต้นด้วย P_ _ n _ m _ _a มีรูปลายดอกสวยๆ ว้าวๆ ขนาดพอดีมือ จุกสวยมากๆ ดุจวัยแรกแย้ม กันเลย ช่วงล่างอ่อนนุ่มตัดแต่งมาพอดี ดูมีอนามัยดี รับรองระหว่างขึ้นงาน อารมณ์ขึ้นเป็นระยะ ๆ เพราะสรีระน้อง เย้ายวนเป็นที่สุดอันนี้จริง ๆ  สำหรับน้องแอบแฟนมาทำนะครับ เลยต้องช่วยกันเซฟๆ น้องเลยไม่ใช้ถ่ายรูปครับ คราวนี้ขอเอารูปร้านมาปรากอบละกันครับ หวังว่าคงจะมีพี่ ๆ ที่ใจดี คว้าภาพมาประกอบได้จะยอดเยี่ยมเลยครับ

ส่วนเรื่องการนวดเป็นแนว soft แนวลูบไล้ เบา ๆ ไม่ได้เป็นแนวนวดไทยหรือยังไง แต่ได้ความหวานสดใสของน้องมากกว่า โดยสรุปภาพรวมผมให้ 9.5 เลยนะครับ งานนี้ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของแต่ละคน ต่างกรรมต่างวาระ ภาพรวมผมติดใจ มีโอกาสกลับไปซ้ำชัวร์ ๆ คร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2018, 18:01:02 โดย Miss Spa »

seo.james03

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
    • ufa007
Re: บีโป้ นุ่มนิ่ม หวานฉ่ำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2018, 16:56:45 »

ตัวขาวตัวเล็ก เสป็คเลยสุดยอดมาก อูยยย อยากจะไปเหมือนกัน คาสิโนบนมือถือ :J

Bobbymalaya

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: บีโป้ นุ่มนิ่ม หวานฉ่ำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2018, 15:53:16 »