-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ หล่น ครั้งแรกในชีวิต  (อ่าน 572 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป
ประสบการณ์ หล่น ครั้งแรกในชีวิต
« เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 17:38:28 »

เรื่องนี้ ผมไม่ค่อยอยากโพสครับเพราะมันค่อนข้างรุนแรงนิดนึง แต่นะเดี๋ยวห้องหล่นจะเงียบ
ที่นึกเรื่องนี้ขึ้นได้ เพราะ ผมไปอ่านในกระทู้นึง ถามถึงหาที่พัก/โรงแรม ในจังหวัดนครสวรรค์

เริ่มหล่ะกัน เรื่องนี้เกิดขึ้นสมัย ผมเรียนอยู่ครับ(มากกว่า 10 ปีหล่ะ แต่จำแม่นเลย)
ตอนนั้น ผมไปเที่ยวเทคแห่งนึงในพิด-โลก แล้วมีสาวข้างๆ โต๊ะ มาคุยด้วย(แต่ไม่ใช่ผม) เป็นเพื่อนผมครับ
แล้วมันคงแลกเบอร์กันไว้ ผมก็เข้าไปคุยๆ บ้าง แต่ไม่ได้คิดอะไร จนกระทั่ง.........

เพื่อนผมบอกว่า มันอยากไปนครสวรรค์ ไปหาสาวคนนั้น และชวนผมไปเป็นเพื่อน เมื่อไปถึง(เย็นหล่ะ)
มารู้อีกที เป็นวันเกิดของสาวที่มันจีบนี่หล่ะ เขาอยู่หอกะเพื่อนอีกคนนึง(เป็น ญ. เหมือนกัน น่ารักด้วย jljhl)
ในห้องมีสองเตียงครับ คิดในใจ โค๊ะ! ครบคู่เลยวุ๊ย เดวกลับมาก็ คู่ละเตียงแน่ๆ (ซื้อ CD คนละกล่อง...คิดเอาเอง)

และแล้วก็พากันไปเที่ยวเทคแห่งหนึ่งใน จ.นครสวรรค์ ซึ่งอยู่ในโรงแรม(แถวๆ บขส. นี่หล่ะ)
กินๆ เมาๆ แล้ว เพื่อนผมก็ชวนกลับ มาถึงห้อง ผมก็นอนเตียงนึง ส่วนพื่อนของผมก็อีกเตียงนึง(ตามแผน.. uiuo)

ตอนแรกไม่กล้าทำอะไรครับ นอนกอดเฉยๆ สาวเจ้าก็เมาเอาหน้ามาถูซะงั้น เหอะๆ
สักพักหันไปมองอีกเตียงนึง....เอ๊ย! แม่งเล่นผีผ้าห่มกันแล้ว มีเสียงแว่วๆ ออกมาด้วย.... เขิน

จากนั้น จะช้าอยู่ไย ปฏิบัติการณ์ก็เริ่มขึ้น ดูดปาก เริ่มคล้อยมาที่สองเต้า เหอะๆ แต่แล้วเหตุการณ์หล่นก็เริ่มบังเกิด

ผมดันปวดท้องฉี่ จำต้องลุกไปเข้าห้องน้ำ เดินผ่านเตียง(ผีผ้าห่ม เล่นกันรุนแรง วุ๊ย!... kick)
เข้าห้องน้ำ ทำซุ่มซ่ามทำห้องน้ำเขาพังอีก...เวงกำ จำต้องเก็บของให้เขาอีก แต่ได้ยินเสียงแคะประตูแว่วๆ
ไม่ได้คิดอะไร กลับเข้าห้องมา เฮ๊ย! มีผู้ชายมายืนที่เตียงเพื่อนผม ผมก็งงๆ ใครหว่า ???
ภาพที่เห็นต่อมา คือ ชายคนนั้นกระโดดต่อยเพื่อนผม ผมเลยกระโดดเข้าไปช่วย ซัดกับผมสักพักครับ
จากนั้น ผลั๊กๆๆๆ มีอีก 2 คนจากไหนไม่รู้ สรุป ผมได้กินยำตีน(อร่อยมาก) 3-1  zad
ผมก็นอนตรงนั้นหล่ะ ยันเช้า โชคดีที่ข้างห้องเขาโทรเรียกตำรวจให้ ชายแปลกหน้าทั้ง 3 เลยรีบจรรีไปซะ

บทสรุปคือ เพื่อนเจ้ากรรมผมหน่ะ มันดันไปเอาเมียชาวบ้านครับ(ก็อีตอนผีผ้าห่มนั้นหล่ะ) แถมทิ้งท้าย ดันบอกว่า
"เมื่อคืน (ตอนผีผ้าห่ม) ช๊อตนึง หลังจากที่ ชาย 3 คนกลับไป สาวเจ้าก็ปลอบขวัญอีก ช๊อตนึง"....เจริญจริงๆ  kick
ส่วนผม ไม่เป็นไรมากครับ แต่ก็รู้สึกเจ็บครับ(ขนาดเมา) เลยขอนอนตรงนั้น ตอนแรกจะพาไปโรง-บาลแต่ไม่ไป นอนดีกว่า
เช้ามากลับถึงพิด-โลก อาบน้ำ ไม่ต้องพูดถึงครับ ยำตีนนี่อร่อยจริงๆ ................ lkkjjh

chocokizz

Re: ประสบการณ์ หล่น ครั้งแรกในชีวิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 18:16:45 »

ยำตีนมาแต่ละทีนี่
ต้มตีนซุปเปอร์ชิดซ้ายตลอด

jiggolord

Re: ประสบการณ์ หล่น ครั้งแรกในชีวิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 18:47:00 »

อืมมมม ไปหากินไกลเนาะ  ljhgf

vrc

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 19:13:01 »

ยังดีที่ไม่โดนตะกั่วฝังใน  ttu

pagedown

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 19:21:02 »

แล้วได้สาวมาปลอบใจเหมือนเพื่อนมั้ยครับ

j007

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 19:39:03 »

แล้วได้สาวมาปลอบใจเหมือนเพื่อนมั้ยครับ

ถ้าได้แล้วจะหล่นเหรอหว่ะ..... kick

ได้แต่ยำตีนนั่นไง....อร่อยชิบ!
ดีหน่ะ ที่ปิดหน้าเอาไว้(นอนให้เขากระทืบเลยอ่ะ) ไม่งั้น หมดหล่อแน่ๆ
 dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม 2010, 19:40:47 โดย ตาเจ »

where

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 20:39:20 »

หึหึ คงเป็น ดีดี ผับ แหละครับ ท่าน โรงแรมพิมาน
แต่ก็ยังรอดมาได้Happy

shoots

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 12:24:46 »

แล้วจับพลัดจับผลู ด้วยสาเหตุอันใด ถึงได้มาคุมห้องธรรมะครับ สงสัย     zad

riviara

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 15:05:33 »

แบบนี้หล่นจริง เจ็บจริง

j007

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 15:31:36 »

แล้วจับพลัดจับผลู ด้วยสาเหตุอันใด ถึงได้มาคุมห้องธรรมะครับ สงสัย     zad

ผมคน ทำมะ มำโม๊ะ เอ๊ย!
ผมฝักใฝ่ และหมกหมุ่น เอ๊ย!

เอางี้....ลองเข้าไปอ่านกฎในห้องธรรมะ ที่ผมโพสซิครับ
สำหรับ นักเที่ยวอย่างเรา บางครั้งอาจพบเจอสิ่งที่เลวร้าย เรามีห้อง Heart break station ไว้ให้ระบาย
และผมอยากให้ห้องธรรมะ ไว้เตือนสติ หรือ เตือนใจ แค่นั้น.......

อาทิตย์ที่ 25 กค. นี้ ไปถวายเทียนด้วยกันซิครับ แล้วท่านจะรับรู้ถึงความรู้สึกนั้น........ fsdg

chocokizz

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 17:13:03 »

ถ้าได้แล้วจะหล่นเหรอหว่ะ..... kick

ได้แต่ยำตีนนั่นไง....อร่อยชิบ!
ดีหน่ะ ที่ปิดหน้าเอาไว้(นอนให้เขากระทืบเลยอ่ะ) ไม่งั้น หมดหล่อแน่ๆ
 dsgjsd

หมดหล่อแน่ๆ โห กล้าพูดเนาะ อย่างพี่มีหล่อให้หมดด้วยเหรอ

faifai

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 19:06:03 »

เพ่เจเคยเที่ยวคอนหวันด้วย

โดนยำสะเละรุย ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเปงงั้ยหนุ่มคอนหวัน