-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แถวไนท์บาซ่า  (อ่าน 787 ครั้ง)

Inwcalculus

• บุคคลทั่วไป
แถวไนท์บาซ่า
« เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 23:31:31 »

คืออยากทราบว่าแถวไนท์บาซ๋าครับ มันมีร้านโคโยตี้เต้นรวมกับสาวนั่งดริ้งกินเหล้า
ไม่รับลูกค้าคนไทยด้วย มันซื่อร้านอะไรเหรอครับ  khjhgg

lukegolf

Re: แถวไนท์บาซ่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2010, 18:06:35 »

น่าจะเป็นร้าน Lady cmx อยู่หลังรร.D2(เชียงอินท์เก่า) ออกแนวเต้นอะโกโก้ เคยเข้าไปดูทีนึงก็เพลินๆดี เด็กจะไม่ค่อยมานั่งกะคนไทยเท่าไหร่ ผมว่าฝรั่งบางคนขิ่ว(ขี้เหนียว)กว่าคนไทยอีกทำไมไม่มานั่งด้วยก็ไม่รู้ ลองเข้าไปกินเบียร์ซักขวดก็ได้ครับขวดละประมาณ80เนี่ยแหล่ะ dgd

Inwcalculus

Re: แถวไนท์บาซ่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010, 11:40:04 »

ขอบคุณผู้รู้ครับ dsgjsd