ผู้เขียน หัวข้อ: สวยใส หวานแบบพอดี "ไบรโอนี่"  (อ่าน 3161 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สวยใส หวานแบบพอดี "ไบรโอนี่"
« เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 11:17:16 »

รีวิวฉบับนี้ ผมขอแนะนำ สาวหวาน แสนสวย ผิวเนียน หุ่นนางแบบ "น้องไบรโอนี่" ครับ ถ้าจะให้เปรียบเทียบ ผมอยากให้นึกถึง ขนมสายไหม ดูบางเบานุ่มๆ พอได้ชิมได้กัด ความหวานมันจะละลายกระจายไปทั่วปาก อร่อยลิ้นจริงๆครับ jljhl

ช่วงต้นเดือนแบบนี้ น้องใหม่แต่ละร้านดาหน้ากันเข้างานรัวๆ คนเที่ยวอย่างเราๆนี้เลือกกันแทบไม่ถูกเลยที่เดียวครับ แต่มีดาวดวงหนึ่ง ที่เข้าตาผมเหลือเกิน คือน้องไบรโอนี่นั้นเองครับ แค่เห็นรูปที่โปรโมทก็รู้เลยว่าน่ารักแน่ๆ รีบตรงไปที่ร้าน นั่งรอน้องแลนดิ้งมาจาก กทม เลยครับ น้องลงรถมาพอดี เจอหน้ากันครั้งแรก โห้หน้าสด น่ารักใสๆ นี้ขนาดน่าสดนะ ถ้าแต่งหน้าจะน่ารักขนาดไหน ผมนั่งรอให้น้องจัดการแต่งตัว เตรียมตัวให้พร้อม และแล้วน้องก็เดินออกมารับ คุ้มค่ากับการรอคอยครับ น้องดูดีมากๆน่ารักใสๆ จะรออะไรละครับเข้าเรือนหอกันเลย เมื่อคนแปลกหน้าสองคนมาเจอกันมันก็ต้องมีการ เกี้ยวพาราศรี กันมั่งละครับ ผมดึงน้องมานั่งตัก กลิ่นน้ำหอมเบาๆหรือกลิ่นสาปสาวก็ไม่รู้ มันช่างหอมหวาน ชวนให้ดอมดม จนผมเผลอจุมพิษเบาๆไปที่หัวไหล่ มือก็โอบกอดเอวน้องดึงตัวมาให้แนบชิด สบตา มองหน้าใกล้ๆ ยิ่งสวย ยิ่งน่ารัก บรรยากาศฟุ้งๆ หวานๆ แล้วชวนกันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำถือว่า อาบได้ดีครับ น้องถูหลังให้นวดหลังให้เบาๆผ่อนคลาย รู้สึกสดชื่น เลยครับได้อาบน้ำตัวหอมๆ มีสาวสวยน่ารักมาคอย ดูแลเอาใจใส่อาบน้ำให้ เช็ดตัวให้แบบนี้

เกมส์สวาทได้เริ่มต้นกันอย่างช้าๆ นัวเนียกัน แบบนิ่มนวล ชวนฝัน ผมค่อยๆจับน้องกดลงบนที่นอน นัวกันเพลินๆหวานๆฟุ้งๆ ไล่พรมจูบ ลากลิ้นไปทั่วร่าง เสียงร้องซี๊ด~ซ๊าด~ แบบเผ็ดร้อน มันกระตุ้น อารมณ์ดีมากๆ จับน้องฉีกขา V แล้วบรรจงสบัดแปลง ลากลิ้นชอนไช สำรวจทุกซอกทุกมุม เสียงกระเซ่า ก็ดังขึ้นดังขึ้นเรื่อยๆ ผมแอบมองไปที่ใบหน้าน้อง โห้~น้องไบรโอนี่ตอนเสียวหน้ายังสวยเลย นี้ มันเสียวแบบสวยๆ ยิ่งเห็นยิ่งได้ฟิล ทีนี้ลงแปลงแบบรัวๆ น้องเริ่มมีอาการ เริ่มส่ายๆไปส่ายๆมา จนน้องทนความเสียวไม่ไหว สุดท้ายก็กระตุกๆ คาลิ้นผมไปเลย jljhl จัดต่ออย่าให้รอนาน จับน้องฉีกขาออกโหลดซีดีแล้ว... jljhl ไม่อยาจจะเล่าต่อ ให้มาลองกันเอง สรุปแล้ว งานหวานฟิลแฟน บริการดี เอาใจเก่ง คนสวยคนน่ารักทำอะไรก็ดูดีครับ ผมนอนหมดแรง ด้วยความเหนื่อยหลังทำสงคราม น้องก็เอาน้ำมาให้ เอากระดาษมาซับเหงื่อให้ โห้~จะน่ารักไปไหน หวานๆฟิลแฟนจ๋าแบบฟุดๆ ก่อนลาจากกันก็ คิสเบาๆ สลับกันหอมแก้ม แล้วตีก้นไป1ที  jljhl หมันเขี้ยว อิอิ

สวยใส น่ารัก บริการดี ท่านใดขาดความหวาน เรียนเชิญให้มาลองชิมครับ pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2017, 16:45:07 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: สวยใส หวานแบบพอดี "ไบรโอนี่"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 20:52:19 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

ลุ้นๆๆๆ ค่าาา รอจนใจจะขาดแล้วค่าาา

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: สวยใส หวานแบบพอดี "ไบรโอนี่"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 07:48:06 »

ขอบคุณท่าน City Hunter มากครับ ดูทางแล้วน้องไบรโอนี่มีแววจะเป็นเจ้าหญิงคนใหม่แห่งวงการ นกป.เชียงใหม่

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 11:41:27 »

ท่านนักสืบ ช่วงนี้ทำงานหนักจิงๆ  ...สืบแต่คดีเด็ด ตลอด....ปูเสื่อรอการบ้านครับ.... jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2017, 17:52:35 »

ขอบคุณท่าน City Hunter มากครับ ดูทางแล้วน้องไบรโอนี่มีแววจะเป็นเจ้าหญิงคนใหม่แห่งวงการ นกป.เชียงใหม่

ไม่แน่ครับถ้าน้องยังพัฒนาตัวเอง ต่อไปเรื่อยๆผมว่ามีโอกาสครับท่าน

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2017, 17:55:26 »

ท่านนักสืบ ช่วงนี้ทำงานหนักจิงๆ  ...สืบแต่คดีเด็ด ตลอด....ปูเสื่อรอการบ้านครับ.... jljhl jljhl

แต่ละคดีมันน่าสืบทั้งนั้นละครับท่าน ช่วงนี้เลยเหนื่อยหน่อย jljhl ขอบคุณท่าน drjj ที่มาร่วมแจมรีวิวผมด้วยนะครับ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2017, 17:57:45 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ pongz

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2017, 22:44:47 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

งืออออ การบ้านเสียวไส้กระชากใจสุดๆเลยง่า

ดอกไม้ใหญ่ขนาดน้านความสวยยังทะลุออกมา

อยากมีแฟนเด็ก มาจัดไบรโอนี่สิค่ะ

dgd dgd dgd dgd

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 กันยายน 2017, 12:25:39 »

eta04 eta04 eta04 eta04

กลับมาแล้วนะคะ มารอบนี้ยิ่งใหญ่ อลังการขึ้น อิอิ

PR กระซิบบอก " ใหญ่พอดีมือคะ "
fdgdfdf fdgdfdf

eta04 eta04 eta04 eta04

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 12:45:42 »

ของเก่าแลดูแจ่มขนาดนี้
ของใหม่จะแจ่มขึ้นขนาดไหนน้ออออ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มกราคม 2019, 13:51:45 »

กลับมาแล้วคร่าาาา รอบนี้แว๊บมาแค่4วันเท่านั้นนนน จองด่วนไม่จองไม่เจอจริงๆนะจ๊ะ  อิอิ 
[/font][/size][/color]  mbvc mbvc