ผู้เขียน หัวข้อ: #ส่งการบ้าน “น้องน้ำชา” กับสุดยอดความสดใหม่ (การันตีโดย "ลูกค้าคนแรก")***  (อ่าน 14240 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

#ส่งการบ้าน “น้องน้ำชา” กับสุดยอดความสดใหม่  lowwww (การันตีโดย "ลูกค้าคนแรก")

***หมายเหตุ : การบ้านยาวๆอ่านเพลินๆตามสไตล์ผมนะครับ #ผมเว่นเว้อ...
     ใครจะดูแค่คะแนนรีวิว กับสรุป เลื่อนไปด้านล่างได้เลยครับ***

fdgdfdf>>> Intro <<<
...ช่วงนี้สังเกตได้ว่า น้องๆนางฟ้าลงกันแน่น ค่อนข้างเยอะนะครับ ผมเองก็ขอนำเสนออีก1ตัวเลือกที่น่าสนใจ..
เกริ่นก่อนครับว่าตัวผมเองไม่ได้ชอบสายบู้ จึงไม่ได้ต้องการยอดฝีมืออะไร ส่วนตัวแล้ว ที่ชอบพิเศษคือ 20ต้นๆ ใสๆ GFเยอะๆเอาไว้ก่อน
หลังจากสอบถามกับ PR เรียบร้อยแล้ว (รวมถึงเรื่องที่ ก่อนมาผมแอบถามเพิ่มเติมว่าทาสีได้มั้ย ถ้าเสร็จไวขอต่อได้มั้ย ประมาณนี้ อิอิ)
ผมก็ตกลงเลือกจอง “น้องน้ำชา” นางฟ้าที่มาพร้อมกับคำโปรโมตที่ว่า “เปิดตัว น้องใหม่ป้ายแดง นางฟ้าชัดๆ สายซี 20 ต้นๆ เข้าวงการ
ครั้งแรก ยอมโดดรั้วมหาลัย มาหาค่าเทอม 7 วันเท่านั้น…” ฉะนั้น น้องน้ำชา คือผู้ที่น่าจะตอบโจทย์ของผมที่สุดแล้วในนาทีนี้ ...

jljhl>>> @ Visa Club <<<
...ตัดภาพมาที่ร้านกันเลยดีกว่า เริ่มจากเจอน้องแวบแรกก็รู้สึกว่า น้องโอเคนะ น่ารักดี แต่ก็ไม่ได้ตรงสเป๊กแบบ 100%
(มันคือการลุ้นครับว่าภายใต้การเซ็นเซอร์ของPR จะออกมาเป็นยังไง ตื่นเต้นดีนะ 555) น้องก็พาขึ้นไปข้างบน ถามว่าห้องไหนดีคะ
พี่เลือกได้เลย หนูก็ไม่ค่อยรู้ (คิดในใจว่า อ่อ น้องคงไม่เคยมาครบทุกห้องมั้ง) หลังจากเข้าห้องแล้ว ก็มีเหตุการณ์อีกเล็กๆน้อยๆ
ที่ทำให้เรารู้ว่า น้องยังใหม่ ไม่คุ้นกับที่นี่นะ...เราก็ขอดเกล็ดนุ่งผ้าขนหนูเตรียมไปอาบน้ำกัน ในห้องน้ำก็ใช้เวลาเล็กน้อย กรุบกริบ
ล้างเนื้อล้างตัว แล้วก็กลับเข้ามาที่ห้อง…

dgd>>> @ on The Bed <<<
...ตัดภาพมาที่เตียง ผมก็บอกน้องไปก่อนว่า ให้มานวดแถวๆคอให้หน่อย พี่ตกหมอนมา 555 นวดเสร็จก็หันกลับมาแล้วบอกน้องว่า
พี่ไม่เน้นนวด Body แต่ชอบฟีลลิ่งของการนัวแบบแฟนนะ น้องก็ “ได้ค่ะ” แล้วก็มาซุกไซร้ซอกคอ กินแคลเซี่ยมของเราไปเรื่อย
แล้วก็มีโอกาสได้ขออนุญาตจุ๊บด้วยพอเป็นกระษัย... จากนั้น ผมขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง ให้น้องมานอนพักผ่อน ผมก็นัวบ้างตามประสา
เริ่มจากกินแคลเซี่ยม แล้วเลื่อนลงไปสู่เบื้องล่าง... อยากจะบอกว่าตลอดเวลาที่ผมบิ้วต์นั้น น้องมีอารมณ์ร่วมอย่างมาก
ด้วยลีลาการสปาลิ้นและสกิลโลกสดใสด้วยปลายนิ้ว สุดท้ายน้องน้ำชา “เสร็จ” แบบจริงจัง กระตุกทั้งตัวเลย 555 (หัวเราะอย่างภูมิใจ
ในฝีมือ) ถามไปถามมาน้องบอกว่า ไม่เสร็จมาเป็นอาทิตย์แล้ว... แต่ผมชดเชยให้ไปแล้วล่ะ อิอิ

...หลังจากเป็นฝ่ายรุกไปแล้ว ผมก็ให้น้องเป็นฝ่ายกระทำบ้าง น้องก็ถามว่า “จะให้หนูทำอะไรบ้างคะ” จริงๆก็เข้าใจกับคำถาม
แต่ก็อดสงสัยไม่ได้ จึงชวนคุยนู่นคุยนี่ไปเรื่อย สรุปได้ว่า... “น้องเพิ่งมาใหม่จริงๆครับ เพิ่งมาทำงานวันนี้วันแรก ที่นี่ที่แรก
ผมเป็นรอบแรก ลูกค้าคนแรก ที่กรุงเทพก็ไม่เคยทำมาก่อนเพราะกลัวเจอคนรู้จัก เป็นสายซีจริง โดดเรียนมาจริงๆ
(เพราะมีความจำเป็นต้องหาค่าเทอม)” โอ้ว!!! คุณพระ!!! หัวใจพองโตเลยทีนี้ ไม่คิดว่าจะได้เจอน้องใหม่แกะกล่องขนาดนี้
ผมจึงหายสงสัยว่าทำไมเรื่องบางเรื่องดูเหมือนน้องยังไม่รู้... หลังจากนาทีนั้น ผมอยู่ในโหมดเทรนเนอร์ในคราบลูกค้าทันที

...มาถึงตรงนี้ผมก็เล่าให้เค้าฟังหมดเลย ว่าปกติมาที่นี้ผมเจออะไร น้องต้องทำอย่างไร อะไรที่ลูกค้าชอบ/ไม่ชอบ และอื่นๆราวกับเป็นครู
จากนั้นผมก็ให้น้อง “ขึ้นครู” 555 ให้น้องขึ้นมาบิ้วข้างบน ทำท่าจำลอง WOT ว่าต้องทำอะไรแบบไหน นัวยังไง แล้วก็กลับมาสู่การนวดปู๋
เรียกได้ว่า “เสียวไป แนะนำไป พร้อมๆกัน” บอกอย่างละเอียดว่าตอนนี้รู้สึกยังไง ตอนไหนให้เร่ง ให้ครางแบบไหนลูกค้าถึงจะมีอารมณ์
แบบไหนคือใกล้จะเสร็จ.... มาถึงจุดนี้บอกเลยว่า สกิลน้องนั้นอาจจะไม่พลิ้วไหวแพรวพราว แต่ก็ทำผมเสียวได้กว่าสายบู้บางคนเลยทีเดียว

...หลังจากผมแตกพ่ายไป ก็ไปล้างเนื้อล้างตัวกัน แล้วก็กลับมาพูดคุยแนะนำนู่นนี่ให้อีกเล็กน้อย จากนั้นก็นอนคุยกันอีกพัก
ให้น้องมานอนหนุนที่แขน ได้ฟีลลิ่งเหมือนอยู่กับแฟนจริงๆเลยครับ

dsgjsd>>> Note  <<<
- น้องน่าจะอยู่แค่วันศุกร์นี้มั้งครับ (เช็คกับ PR อีกทีนะ) ฉะนั้น รีบเลย สำหรับใครที่อยากเชยชมน้องใหม่ป้ายแดง
งานอาจจะไม่หวือหวาร้อนแรง แต่ถ้าชอบสายซี สายหวาน รับประกันความคุ้มค่าครับ
- น้องหาค่าเทอมจริงๆครับ ยังขาดอยู่อีกเยอะพอสมควร พี่ๆคนไหนใจดีก็ให้ทิปติดไม้ติดมือน้องกันหน่อยนะครับ...
ทุกคนย่อมมีเหตุผลที่มาทำงานแบบนี้ ฉะนั้น ให้เกียรติและสุภาพกับน้องๆทุกคนด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ จะทำอะไรก็ถามก่อน
ว่าได้มั้ย หรือขออนุญาตน้องเค้าก่อนเนาะ จะได้รู้สึกดีทั้งสองฝ่าย
- ถ้าไม่ทันรอบนี้ เป็นไปได้ว่า น้องอาจจะไม่ได้ comeback มาอีก ฉะนั้น ใครมัวแต่เล็งและรอรอบหน้า อาจพลาดได้ครับ
หากใครสนใจอยากจะไปช่วยเทรนงานน้องใหม่ รีบเลยครับ แค่ภายในอาทิตย์นี้เท่านั้น อิอิ

hgjhg>>> Score <<<
- หน้าตา : 8/10     (น้องน่ารักครับ ออกแนวเกาหลีหน่อยๆ แต่ก็ไม่เชิงตรงสเป๊กแบบร้อยเปอร์เซ็น)
- รูปร่าง  : 8.5/10   (รูปร่างดีเลยครับ แต่ไม่ถึงกับบางกรอบ)
- ไฟหน้า : 8/10     (ซีนอล ไซส์กำลังพอดีมือครับ ผมไม่ได้ชอบแบบใหญ่มาก)
- อาบน้ำ : 6.5/10   (ไม่ได้หักคะแนนเพราะน้องทำไม่โอเคนะครับ แค่ยังไม่ค่อยเป็นงาน เลยรู้สึกเฉยๆกับจุดนี้)
- นวด    : 7.5/10   (ผมให้นวดแค่คอกับไหล่เฉยๆ ก็โอเคนะครับ แต่น้องออกตัวไว้ก่อนแล้วว่านวดไม่ค่อยเป็น)
- GF     : 9.5/10   (น่ารักมากครับ ฟีลแฟน ตามใจ อยากให้ทำอะไรก็บอกน้องนะครับ คุยกันมุ้งมิ้งน่ารัก ^^) 

สรุป : ใครชอบความสดใหม่ สายหวาน เชิญทัศนาครับ... ทั้งนี้ทั้งนั้น ทุกอย่างก็ขึ้นอยู่กับรสนิยมของคุณด้วยนะครับ 
ตามที่ผมวงเล็บไว้แหละ เราอาจจะชอบไม่เหมือนกัน... โอเค้! เข้าใจตรงกันนะ…

-----------ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้-----------
 ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2017, 21:02:30 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านแจ่มๆ เด็ดๆ hgjhg

Tong55

• เด็กทะลึ่ง

การบ้านสุดยอดคับ

• *

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ดาวดวงใหม่ กำเนิดแล้ว ด่วนๆๆๆๆ  คุ้มค่าเกินราคา รักเด็กชอบเด็ก จัดไป

• *

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

marcha