-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุเกิดที่ซานตร้า ถึงท่านที่ชอบดื่มเบียร์ในผับ  (อ่าน 7944 ครั้ง)

niknon

• บุคคลทั่วไป

เนื่องด้วยจากผมไปมา อะไรก็ดีหมดล่ะครับ ถึงจะมีแซป แต่ก้ยังไม่เยอะเท่าดิฟเฟอร์ ไปตอนเที่ยงคืนมั้ง ผมคิดว่าจะนั่งกินชิวๆเล่นๆแล้วจะไปต่อ ก็เลยสั่งเบียร์กัน
แต่คำตอบที่ได้รับจากเด็กเสิร์ฟคือ "เบียร์ขวดใหญ่ไม่มีครับ มีแต่ขวดเล็ก เบียร์สิงห์" ผมก็เลยว่า "เออ  เอามา 2 ขวด ผมก็เพื่อน" พอเอาเบียร์มาให้ ดูบิล
ไอ้........  คิดไปได้ไงว่ะ เบียร์ขวดเล็ก ขวดละร้อย ลมแทบจับ เบียร์ 2 ขวด 200  ได้คั้งหลายมิกซ์ ตามนั้นหล่ะครับ ถ้าไปซานตร้า แล้วเกิดอารมณ์อยากกินเบียร์

คิดใหม่หลายๆรอบนะครับ

แต่เรื่องแซปนี่มันก็มีให้เห็นบ้างล่ะครับ มีเรื่องบ้างไม่มีเรื่องบ้าง แต่ไม่เยอะเหมือนดิฟเฟอร์ แต่ไอ้พวกคู่ทอมดี้นี้สิ แรงกว่าแซปอีก แค่เราหันไปยกแก้วให้เมียมัน
ไอ้ทอมนั่นเดินเข้ามาหาเรื่องเลย เห้อ.....ก็ต้องเออออก้มันไป  จะไปทำผู้หญิงก็หน้าตัวเมียอีก

errer

แรงกันจริงๆครับ

pagedown

ราคาโหดมาก นึกว่ามังกี้นะนั่น

popcorn4202

มังกี้เบียร์ไฮเนเก้นขวดใหญ่ขวดละ 110 บาทครับ
ปกติเบียร์ในผับมันแพงอยู่แล้ว หากคิดจะไปเมานี่ลุงทุนเปิดเหล้าเถอะครับ

เพราะผมไปผับแล้วกินเบียร์ทีไรเกินงบทุกที ส่วนบรรยากาศซานต้าไม่เคยเห็นครับ
เคยไปตอนมันจะปิดแล้ว โหรงเหรงมาก แต่รู้สึกจะเถื่อนเอาเรื่องเหมือนกัน

asset

hssd ซ้านต้านิผมว่าแซบเยอะเหมือนกันนะ แต่ราคามิกส์โอดี คนมาเที่ยวส่วนใหญ่จะเป็นเด็กไปซะมากกว่า
ส่วนสั่งเบียร์ในผับ หัวแตกไม่คุ้มครับ เป็นยังงี้ทุกที่แหละ lhgfr

pagedown

มังกี้เบียร์ไฮเนเก้นขวดใหญ่ขวดละ 110 บาทครับ
ปกติเบียร์ในผับมันแพงอยู่แล้ว หากคิดจะไปเมานี่ลุงทุนเปิดเหล้าเถอะครับ

เพราะผมไปผับแล้วกินเบียร์ทีไรเกินงบทุกที ส่วนบรรยากาศซานต้าไม่เคยเห็นครับ
เคยไปตอนมันจะปิดแล้ว โหรงเหรงมาก แต่รู้สึกจะเถื่อนเอาเรื่องเหมือนกัน

ศุกร์-เสาร์ มอ'ไซเต็มหน้าร้านน่ะครับน่าจะ

ข้างในเด็กเยอะมาก(เด็กจริง ๆ)แล้วก็เด็กราชภัฎน่ะครับ บรรยากาศก็ไม่เถื่อนเท่าไหร่นะครับ พอไหว แต่สาวแจ่ม ๆ นี่ไม่ค่อยมีเท่าไหร่

cupidarch

ขวดเล็ก ขวดละ100 มันก็ราคาปกติของผับอยู่แล้วนิครับ

prozerger1

ขวดเล็ก ขวดละ100 มันก็ราคาปกติของผับอยู่แล้วนิครับ
ช่ายครับ มันก็ประมาณเดียวกันอ่ะ 100 รึ 99 มันก็พอๆกัน hssd

deztiny

ที่แฟรบริค 150 ครับ  lkkjjh ghjk กินเข้าไปได้นะเรา  piuyty

prof.big

ร้านราตรีสโมสร

ถ้าจำไม่ผิด เบีรย์สิงขวดใหญ่ 85 บาทครับ

tairoop

star zix 80 บาท ขวดเล็ก อิอิอิ เหลือ 20 เหน็บน้องได้อีก อิอิอิ

newnakab

โอ้ โหดได้จัยเลย เจอยังนี้ก็  lkkjjh อะนะ

Keijikung

กอ้ราคาปรกตินะผมว่า อย่าคิดมากครับ เด๋วไปเที่ยวไม่สนุก

noikasu

มะมีเวลาไปไหนซื้อมากินเองดีก่าเรา dsgjsd

p_be_aa

ราคาโหดมาก

Kachinowa

ราคาปรกติครับผม

madozi

เรื่องราคาเบียร์ขวดละ100นี่ถือเป็นเรื่องปกตินะครับ

บรรยากาศหรือคนที่มาเที่ยวจะคล้ายๆกับดิฟเฟอร์

แต่ที่นี่ทอมเยอะมากกกกกก   kjhg

Endaopud

เท่าที่ไป มา นะครับ (จากที่ไม่ได้ไปมานานแล้ว) ที่ซานต้า ไป ก่อน 5ทุ่ม มิกลด 50%  จาก 30 เป็น15 ถ้าจำไม่ผิด นะครับ ถ้าไป เช้า ขนาด 4ทุ่ม ก็ ควรสักมิก ไว้ก่อนเลยครับ เพราะ เหล้า ราคาเท่าเดิม ตลอดทั้ง คืน ส่วนเลือก แซป ที่นั้น การ์ดโหด ครับ มีเรื่องปุ๊บ ลากลงไป กระทืบนอกร้านทันทีครับ 5555

errer

ขวดละ100 ก็ราคาปกตินี่ครับ

kindek

เบียร์แพง... ไม่เปนไร

สาวแจ่ม... ดี

แต่มีทอมด้วยนี่ ...ลาขาด

(คนกลัวทอม)

keaw99th

ss พวกทอมช่างหัวมัน ไปจีบดี้มันดีกว่า อิอิ

mormor1973

ครับ งั้นขอโค๊กขวดเล็กสองขวดดิ dsgjsd

เรื่องทอม ที่เคยเจอ มาหาเรื่องเลย แค่เห็นแหวนเห็นนาฬิกา สร้อยคอเราเท่านั้นแหละ
มาถามเลยชอบดี้มันไหม แต่จ่ายค่าโต๊ะให้มันด้วยนะ  kjhg kjhg kjhg

กลัวแทบแย่

pegasusk

พวก ทอม ชอบห้าวงี้แหละคับ

คือ ไอ่เราก็ไม่อยากทำไร เดี๋ยวหาว่า ทำร้ายผู้หญิง อีก

แต่พี่ผม เคยโดนทอมมาหาเรื่อง เหมือนกัน พี่ผมถาม "มึงทอมใช่มั้ย"

ทอม ตอบ "เออ"

สรุป พี่ผมต่อยคว่ำเลยครับ พี่ผมบอก "เออ มึงเป็น ผู้ชายเหมือนกู"

toooosy3

เป็นเทคนิดเค้าหรือป่าว เบียหมดไวจัง

tiaaui

ผมว่า100ก็มาตรฐานนะครับ

ผมชอบหัวข้ออันนี้มาดเลยฮาสุด kjhg

คือ ไอ่เราก็ไม่อยากทำไร เดี๋ยวหาว่า ทำร้ายผู้หญิง อีก

แต่พี่ผม เคยโดนทอมมาหาเรื่อง เหมือนกัน พี่ผมถาม "มึงทอมใช่มั้ย"

สรุป พี่ผมต่อยคว่ำเลยครับ พี่ผมบอก "เออ มึงเป็น ผู้ชายเหมือนกู"

madman2002

โดนใจครับ .............

chan_030

ซานต้า เคยไปนานล่ะ ไม่ค่อยชอบอ่ะมัอึดอัด

nhonnhao

แซบ คือ ??

junzaa

ผมว่า ราคาก๋ทั่วไปนะคับ แต่ซานต้า แซ๊บเยอะเกิน กลัว

bird555

ผมเคยสั่งครั้งหนึ่งเพราะขี้เกียจเปิดเหล้าแล้วเพราะมันดึกแล้ว
เลยสั่งเบียสองขวดขวดล่ะร้อยเหมือนกันคับ

Bryan

แซบ คือ ??

ภาษาอิสานแปลว่า อร่อย  kjhg
แต่ในนี้ แปลว่า วัยรุ่นกวนบาทา ประมาณนั้น  kick

kitprasong

พี่คุณคือ แบบอย่างที่ดีของเรา

Sheman

ทอมบางคนนะ  เขิน อยากทำการเปลี่ยนแปลงเธอให้กลับมาเป็นคนเดิมเหลือเกิน จิงๆๆความฝันอันยิ่งใหญ่  kjhg

birdnmp1986

ยังไม่เคยเที่ยว ซานต้า สักครั้งเลย เด็กเยอะเกิน  ghjk

Kim

เคยไปนานมากหล่ะครับ สมัยเป็นหนุ่มๆ

ลุงแก่แล้ว ไปแล้วเค้ามองเราแปลกๆ อ่ะครับ

KIM  ;khhg

LAMOKKING99

Re: เหตุเกิดที่ซานตร้า ถึงท่านที่ชอบดื่มเบียร์ในผับ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 00:52:44 »

ตามผับแพงเป็นธรรมดาครับ แต่ก็น่าเหนใจท่าน