-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกทุกท่าน โปรเข้า พูด คุยๆๆ เล่น ๆๆ กันนะครับๆ  (อ่าน 1533 ครั้ง)

peewer007

• บุคคลทั่วไป

คือ ผมอยาก รุ้ ว่า สมาชิก ทุก ท่าน อายุ เท่าไหรกัน บ้างหรอคับ ๆ

อิอิ !!!!

อย่า หา ว่า จุ๊น เลย นร๊ะ คับ ๆ 

p_nuin

อายุเป็นเพียงตัวเลข ขอให้พวกเราเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกันก็พอครับ เดด

Tred

.,mnเมื่อ 2ปีที่แล้วทางเว็บมีการสำรวจอายุและอาชีพของสมาชิกในเว็บไปรอบแล้วนะครับถ้าถามตอนนี้คงไม่มีใครกล้าบอกอาชีพหรืออายุเหรอครับเพราะอายและโกงอายุกันหมดเหละครับเพาะเอาไว้เหลอกเหล่ามดส้มสาวๆงัย(โกงอายุเผื่อจะได้สอยรังไข่มดส้ม)  jljhl

ฺBomu

ผมอายุ21ครับยังเด็กอยู่เลย คนตั้งกระทู้ละอายุเท่าไหร่อยากรู้เหมือนกัน

pagedown

26

ตัวเองเท่าไหร่

ปล.จะอายทำไมเนี่่ย

popcorn4202

ผมกล้าบอกครับ 30 พอดิบพอดี .,mn

Superxxx

โอ้วๆๆๆ มะอาวมะถาม หุหุห