ผู้เขียน หัวข้อ: สาวลูกครึ่งใจเด็ด เนื้องานเกิน 100% โยโกะ จี๊ดสุดๆ ที่เคยสัมผัสมา  (อ่าน 617 ครั้ง)

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เพิ่งไปจัดสาวลูกครึ่งญี่ปุ่นกันมาสดๆร้อน งานเต็มระบบมาก พร้อมบวกทุกท่า
พีอาร์แนะนำว่าเด็ดจริงไม่ควรพลาดเลย
เราก็เชื่อใจจองเข้าไปเลย น้องโยโกะ
มาถึงร้านดูตัวจริงน้องแล้ว
โอว้แม่เจ้าโว้ยยย ทำไมทรงเอ็กซ์เซ็กซี่กันสุดๆ
ต้องเต็มระบบกันแล้วแบบนี้ เจออาวุธหนักแล้วเรา

ระหว่างเดินขึ้นห้องถามไถ่สารทุกข์สุขดิบกัน
น้องพามาถึงที่ห้องชวนคุยกันไปเรื่อย
ระหว่างคุยกันไปมือผมเริ่มถอดเสื้อผ้าน้อง
ออกมา จนไม่เหลืออะไร
น้องก็ถอดเสื้อผ้าของเราออกมาทีละชิ้นจนหมดเช่นกัน เนื้อตัวน้องโยโกะ มันสุดมาก
เนียนกันสุดๆ เพียงแค่เห็น ก็คุมอารมณ์แทบไม่ได้สักที
รวมถึงรอยสักของน้องมันช่างสวยงามเหลือเกิน

พากันเข้าไปอาบน้ำ ผมเริ่มบิ้วน้องตั้งแต่ห้องน้ำ จูบที่คอน้อง เลื่อยลงมาที่ไฟหน้าน้อง
อารมณ์น้องเริ่มขึ้น เสียงร้องเริ่มมา น้องก็ตอบกับด้วยการจับหนอนน้อยเล่นจนแข็งตัว
 เสียวกันจนตัวงอ เลยต้องรีบบอกน้องรีบอาบน้ำก่อนดีกว่า
ก่อนจะเลยเถิด เดี๋ยวน้ำจะพุ่งออกมาก่อน

ก็พากันมาต่อที่เตียง น้องไม่รอช้า พี่เรามาเริ่มกันเลยดีกว่าอารมณ์หนูมันค้างมาจากเมื่อกี้
พี่ก็ค้างมาเหมือนกันจร๊ เรามาลุยกันเลยดีกว่าเนาะ
ผมดึงตัวน้องลงมา นัวเนียใส่กันชุดใหญ่ๆ
ทั้งประกบปาก ดูดนม ลากลิ้นวนใส่บนตัวกัน
พัวพันกันแบบไม่หยุดหย่อน ปะทะกันมันมากๆ
น้องค่อยๆเรื่อยตัวลงไปที่หำ ร้องเพลงกันสดๆ
โอว้โห โหดมากๆ กดไปจนสุดโคลน วนลิ้นเขี่ยหัว
มาครบทุกรูปแบบ คือมันดีมากๆเลยครับผม

(กระซิบบอกพี่ๆกันนิด แตกปากได้นะห๊ะ)

ก่อนน้ำจะพุ่งบอกน้องบรรเลงท่วงท่า
กันต่อเลยดีกว่า ใส่ไปหลายท่าจัด
น้องก็ไม่มีบ่น พร้อมให้ใส่ทุกท่า
น้องก็พร้อมเด้งสู้ตลอด มาแบบไหนก็คืนแบบนั้น
ความสุขล้วนๆ สุดท้ายผมต้องปล่อยไปตามความต้องการที่ยากจะยับยังได้
เด็ดที่สุดคือ น้องปล่อยอารมณ์ไปตามธรรมชาติไหลกันสุดทาง
อ่าๆๆๆๆ โอว้ๆๆๆๆ อ๊าาาาาาา
เรียบร้อยห๊ะ น้ำพุ่งพล่านออกมากเต็มที่

จัดทริปให้เต็มที่ น้องบริการสุดกันขนาดนี้
ต้องทริปให้หนักๆ แฮปปี้เอ็นดิ่ง สุดๆ
หายากมากๆ งานน้องแบบนี้ ทำงานเต็มที่มาก

GF. เกินคำบรรยายใดๆ สมกับที่พีอาร์แนะนำ ทอนเกินคุ้มค่า

ไม่ลองแล้วจะพลาด มาทำครั้งนี้
ไม่รู้จะได้มาทำอีกตอนไหน
ใครชอบงานบริการถึงใจ ต้องมาลองดูจ้า
น้องบริการเต็มที่กันมากๆ ก่อนจากกัน
น้องหอมแก้มเราส่งท้ายก่อนแยกย้ายกันด้วย

ใครที่ยังไม่ลองผมแนะนำครับท่าน
โยโกะ เด็ดที่สุดแล้วครับ 1,000,000 คะแนน
ไม่หักกันเลยคะแนน

น้องมาครั้งแรก ไม่รู้จะได้มาอีกตอนไหน
รีบกันหน่อยเดี๋ยวอดของดีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2024, 00:09:34 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับรีวิวการบ้านน้องครับ