ผู้เขียน หัวข้อ: Beauty and the Beast นางฟ้าในตำนาน  (อ่าน 3328 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Beauty and the Beast นางฟ้าในตำนาน
« เมื่อ: 29 ธันวาคม 2017, 19:04:55 »

รีวิวฉบับนี้ คงเป็นรีวิวส่งท้ายปี2017 นี้ละครับ เวลาช่างรวดเร็วเหลือเกิน เผลอแป๊บเดียว ก็สิ้นปีซะละ มองย้อนกลับไปบนเส้นทางที่เดินมา ผมว่าเป็นปีที่สนุกมากเลยครับ ได้ลองใช้ชีวิตอีกด้านนึงที่ไม่เคยทำ ได้รู้จักผู้คนที่หลากหลาย ได้เจอสาวๆสวยๆ แทบทุกรูปแบบ ตั้งแต่สาวดอยบ้านๆ ดาวหมาลัย ยันพริ๊ตตี้MC หรือแม้กระทั่ง นางแบบมืออาชีพ นางเอกหนังR หรือ แอร์สาวสายการบินดัง คงไม่ต้องถามว่าสูญเสียกันไปเท่าไหร่ กับวงการสีเทานี้ เปิดบัญชีนับรายจ่าย ดูแล้วมีปาดเหงื่อ eta06 แต่ก็นะแลกมากับความสุข และเติมเต็ม ชีวิตคนโสด ถือว่าคุ้มค่าทุกสตางค์ที่เสียไป เหลาไปเรื่อยเปื่อยจนเนินนาน มาต่อกันที่รีวิวกันดีกว่าครับ บิ้วตี้สมชื่อครับ สวยน่ารัก ผิวขาวเนียน อารมณ์ดี สเน่ห์เหลือล้น อยู่ด้วยแล้วมันเพลิน ดีต่อใจ อะไรมันก็ใช่ไปหมด สายฟิลลิ่งอย่างผมมาเจอ น้องบิ้วตี้ ร่ายมนต์ชำระล้าง จิตใจที่ขุ่นมัว โลกนี้ดูสดใสขึ้นมาทันตา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2017, 00:05:20 โดย City Hunter »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: Beauty and the Beast นางฟ้าในตำนาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 00:35:57 »

ขอบคุณการบ้านส่งท้ายปีกับพี่ city hunter นะคะ ;khhg ดีใจ และขอบคุณมากๆ ที่ชื่นชอบในบริการน้องบิวตี้ค่ะ อ่านแล้วเคลิ้มเลยค่ะ เรียกว่าพี่อาร์น้ำเดินเยยยย  fdgdfdf

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: Beauty and the Beast นางฟ้าในตำนาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 01:44:45 »

ก่อนอื่นเลยอยากสารภาพตามตรงว่าไม่เคยมา บ้านฮาเรม เลยสักกะครั้งเดียว วันนี้เลยไล่เก็บตกมันทุกร้านที่ไม่เคยไปเลยครับ แต่เด็กไม่โดน ของขาดตลาดวายจริงๆ ช่วงสิ้นปี แต่แล้วโชคชะตา ฟ้าลิขิต ไว้ให้ผมได้มาพบเจอ นางฟ้าในตำนาน "น้องบิวตี้" คือบอกได้คำเดียวเลยว่าไม่เสียเที่ยวเลยจริงๆ วันนี้ผมผิดหวังมาหลายร้านมาก อารมณ์แบบว่าแปรปวนสุดๆ จิตหงุดเงี้ยว ด้วงน้อยจะระเบิด น้ำขังรอระบายมา2วีก ท่านคิดดูละกันว่ามันอึดอั้นขนาดไหน

เมื่อเราสองอยู่ในเรือนหอกันตามลำพัง ผมนี้ตื่นเต้นสุดๆเลยครับ ฟีโรโมนน้องบิวตี้นั้น กระตุ้นด้วงน้อยผมสุดๆ ได้ยื่นดูน้องบิวตี้ ค่อยๆปลดเปลื่องเสื้อผ้า ทีละชิ้นๆ โอ้ยน่าฟัดฟุดๆ ขาวเนียนมาก และที่ สำคัญ หนองโพ ยกมาทั้งฟาร์ม เลยครับพี่น้อง เห็นแล้วคอแห้งเลย jljhl เรื่องงานนั้นบอกได้เลยว่าหายห่วงครับ น้องบิวตี้ปรนเปรอเราเสมือนประดุจ นายท่าน อาบน้ำ ถูสบู่ทุกซอกทุกมุม ใส่ใจทุกรายระเอียด รู้สึกผ่อนคลาย แต่ด้วงน้อยผมมันตรงกันข้าม เจอน้องบิวตี้ก็เล่นงาน ด้วงน้อยผมสะอยู่หมัด ไม่ว่าจะดูด จะเลีย จะอม สีหน้าน้องบิวตี้ ตอนเล่นกะด้วงนี้โคตรxXx เลย โอ้ย~ เสียวแทบขาดใจ

เห็นท่าไม่ดีเลยต้องโจมตีกลับ ลงสีสะบัดแปลงไปแบบเน้นๆ หืม.. เสียงน้องบิวตี้ กระเซ่า เร้าใจฟุดๆ ยิ่งตวัดแปลงน้องยิ่งกระตุกๆ แหม่...เห็นอาการตอบสนองแบบนี้ ใครจะไปอดใจไหวละครับ ทั้งภาพ ทั้งเสียง แถมมีแรงสั่นสะเทือนกระตุกๆ อย่างกะ 4DX ฟินครับ เสร็จคาลิ้นกันเลยทีเดียว หลังจากนั้นเกมส์มันก็เปิดละครับ เอาเป็นว่าต่อจากนี้ไม่ขอเล่าต่อ อยากให้มาลองกันเองครับ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ก่อนจากลากัน deep kiss กันดูดื่มมาก เกือบอดใจไม่ไหวจะเบิ้ลอีกรอบ เฮ้อ~ ดีต่อใจครับ ผมนี้เดินอมยิ้มแก้มแทบปริ กลับบ้านเลย fdgdfdf

สุดท้ายนี้ อยากจะบอกว่า ก้าวแรก ณ ฮาเลม ประทับใจมากครับ โอกาสหน้าแวะมาอีกแน่นอนครับ
ส่วน บิวตี้นั้น สมคำล่ำลือครับ ยอดฝีมือจริงๆ เล่นงานสะผมเพลียจนต้องหาที่นอนพักฟื้น แต่ที่แน่ๆ จิมิแน่นฟิตมากๆโอ้ย~ ฟิน hgjhg

**รูปปลาอาจไม่เด่นเท่าไหร่นะครับ อยู่กับน้องบิวตี้แล้วเพลินครับ นึกขึ้นได้เลย รีบถ่ายตอนใกล้จะหมดเวลา 55 กราบขออภัยด้วยครับ**

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2017, 01:49:59 โดย City Hunter »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 10:34:50 »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2018, 17:04:14 »

เนียนนุ่ม ละมุนละไม

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2018, 17:48:31 »

โหยยยยย  คงหวานมากแน่ๆเยย

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 13:45:31 »

ในที่สุดก้อเจอมาน้องบิ้วตี้จนได้ นะท่าน CH  .ปล่อยของเบาๆหน่อยคร้าบ  คนนี้ผมแอบหวง...  เขินนนนนน เขินนนนนน ใครที่อ่านการบ้านแล้วค้างข้ามปี  ...วันนี้  ตอนนี้ สัมผัสน้องบิ้วตี้กันได้  ที่ บ้านฮาเรมได้เลยนะครับ  ...ให้ไวเลยครับพี่น้อง. นินจาสาวพร้อมหายได้ทุกเมื่อ.... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2018, 13:51:41 โดย drjj »

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มกราคม 2018, 11:48:51 »

ในที่สุดก้อเจอมาน้องบิ้วตี้จนได้ นะท่าน CH  .ปล่อยของเบาๆหน่อยคร้าบ  คนนี้ผมแอบหวง...  เขินนนนนน เขินนนนนน ใครที่อ่านการบ้านแล้วค้างข้ามปี  ...วันนี้  ตอนนี้ สัมผัสน้องบิ้วตี้กันได้  ที่ บ้านฮาเรมได้เลยนะครับ  ...ให้ไวเลยครับพี่น้อง. นินจาสาวพร้อมหายได้ทุกเมื่อ.... jljhl jljhl

คิคิ  jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มกราคม 2018, 21:39:20 »

เต็มมือขนาดนี้ ไม่ใช่สิล้นมือขนาดนี้ ขาวๆเนียนๆ ยังจะรีรออะไรกันอยู่อีกเหรอครับ ท่านๆทั้งหลาย jljhl

Tigercry

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มกราคม 2018, 22:05:29 »

เจอนมแบบนี้ฟินเลยครับ dgd

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มกราคม 2018, 10:38:44 »