-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่า เสียว... ระทึกใจ...  (อ่าน 1823 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป
เรื่องเล่า เสียว... ระทึกใจ...
« เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 21:26:08 »

ขอเกริ่นก่อนว่า ผมไม่รู้ว่าเรื่องนี้ควรลงบอร์ดหัวข้อไหน  ผมขอลงใน "หล่น" นี้ละกัน เพราะผมไม่ได้ไปสวรรค์(พาราไดซ์) ถ้าเห็นว่า ผิดหัวข้อ ย้ายได้เลยครับ!

เรื่องเพิ่งเกิดขึ้น...... เมื่อกี้นี้!!!

ช่วงเวลา ใกล้หนึ่งทุ่ม ผมกำลังเลิกงาน ใกล้จะปิดคอมพ์  ... ทันใดนั้น น้องคนหนึ่งก็ทักขึ้นมาใน msn
"วันนี้พี่เลิกงานกี่โมง  ดึกไหม"
"ก็ใกล้จะเลิกละ ไม่ดึกหรอก"
"คิดถึงอะ มาหาหน่อยได้ไหม"
"จัดให้!"   จริง ๆ คุยกันมากกว่านี้ สรุปสั้น ๆ ได้แค่นี้

น้องคนนี้เป็นนักศึกษามหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่ง คนนี้ก็เป็นปิ่นโตระยะยาว กินมาหลายรอบละ ปรกติจะรบกันแต่ที่หอน้องเค้า ไม่ไปสนามอื่น วันนี้ก็เช่นกันครับ
เริ่มมืด ๆ ผมก็ไปถึงหอน้อง....
ตัดฉากมาในห้อง ผมกับน้องเค้านั้งกอดกันดูหนังที่น้องโหลดมา คุยกันเรื่อยเปื่อย มีหอมแก้ม จูบกันเล็กน้อย  ทันใดนั้น

"ก๊อก  ก๊อก  ก๊อก"   เสียงเคาะประตูดังขึ้น!!!!!
'ตายลหว่า แฟนน้องเค้าหรือไงวะ  หรือว่าเพื่อนน้องมาเยี่ยมหอ เฮ้ยท่าเป็นแฟน ตรูตายแน่!'  สายตาผมมอง ไปที่ระเบียง!?  หน้าต่าง!?  ระเบียง ตรูเคยเล็งแล้ว ซ่อนได้ แต่ไม่มีทางออก ปิดตาย ระเบียงหันไปทางถนนใหญ่คนเห็นมากมาย ส่วนหน้าต่างด้านข้าง พอมีลุ้น เคยสำรวจแล้ว

ข้างล่างเป็นหลังคากระเบื้อง กว้าง 1 m คานโครงเหล็กC สามแถว บน กลาง ล่าง แประยะห่างมากไปหน่อย เป็นเมตรเลย  ขนาดนั้น รับน้ำหนักคนได้ แต่ต้องเหยียบให้ตรงเหล็ก ไม่งั้นหล่น เป็นซอยเล็ก ๆ มีคนสังเกตุเห็นได้บ้าง อันตราย แต่เป็นทางเดียวแหละ เดินตามหลังคาไปด้านหลังตึก จะมีหน้าต่างติดเหล็กดัด ปีนลงไปได้ถึงชั้น 2 และ มีกำแพงห่าง 1 ฟุต กระโดดลงได้พอดี เป็นซอยหลังตึก จุดอับคน! รอด!!!  

พอดีผมเคยสำรวจทางหนีทีไล่ไว้แล้ว  เดินรอบตึกเลยทีเดียว หาทางออก ทุกทางที่เป็นไปได้

แต่นั่นก็แค่ความคิดแหละครับ เพราะของจริง ผม วิ่งหลบไปที่ระเบียง! มันใกล้กว่า สะดวกกว่า ไวกว่า  (สติหลุดลอยไปแล้ว  /jhtdc)
คุณน้องก็คงตกใจไม่แพ้กัน รับปิดม่านปรตูระเบียง จัดข้าวของให้เรียบร้อย ซ่อนกระเป๋าของผม ผมสังเกตุเห็นว่าเธอซ่อนที่เขี่ยบุหรี่ และขวดเบียร์ด้วย  ก็สงสัยอยู่ ว่าทำไมต้องซ่อน
เธอเดินไปเปิดประตู ปรากฎว่าไม่ใช่แฟนเธอครับ   เป็นใคร  ให้ทาย.......

แม่ ของคุณน้อง ครับ!!!!!!!!

คุณแม่ ของน้องเค้า คุยกับน้องเค้านิดหน่อย แล้วน้องเค้าก็บอกว่า
"กำลังจะออกไปกินข้าวเย็นพอดี แม่ไปด้วยกันนะคะ"
แล้วเค้าก็ออกจากห้องไปสองคน ผมรอเวลาสักพัก ค่อย ๆ แอบออกมา ทำลายหลักฐาน เก็บข้าวของ แล้วชิ่งออกจากห้องอย่างไวเลยค๊าบ  lkkjjh กลัวแม่คุณเธอกลับมา สายชาร์ตแบตมือถือที่ชาร์ตไว้ ไม่เก็บเข้ากระเป๋า เดินถืออกมาเลย!! ไม่ยอมเสียเวลาสักวินาที!   เสียวโคตร เสียวที่สุดในชีวิตเลยค๊าบ!!!!!!!!  ghjk

รีบซิ่งออกจากแถวนั้นในบัดดล  ยังตื่นเต้นไม่หายเลย  พักย้อมใจกินก๋วยเตี๋ยวหน้าปากซอย  กลับบ้าน เข้าเน็ต แล้วพิมพ์ทันที !!!!!!

....
....
....

พอเริ่มหายตื่นเต้น... รู้สึกว่าเริ่มมีน้ำขัง   เฮ้อ  คืนนี้ระบายออกยังไงดี   ljhgf

ปล.  คุณน้องโทรมาเฉลยตอนหลังว่า เธอรู้อยู่แล้วว่าแม่จะมาหา เธอก็โทรชวนแม่มารับกินข้าวตอนเย็น รู้ว่าไม่เข้ามาสำรวจห้องนานแน่ เพราะฉะนั้น ระเบียงปลอดภัย  เธอจึงจงใจ แกล้งผม !!!  ljhgf  โอย หัวใจจะวาย  แหม คุณน้องขา ถ้าเกิดผิดพลาด เช่นแม่คุณน้องขอเข้าห้องน้ำขึ้นมา หรือดันซื้อข้าวกล่องมาฝาก จะทำยังไงละคร้าบ!!!!   แล้วที่เธอซ่อนที่เขี่ยบุหรี่กับเบียร์ เพราะเธอรู้อยู่แล้วว่าเป็นแม่  แม่เห็นว่าสูบบุหรี่ไม่ได้  (อาจไม่เห็นสูบบุหรี่ แต่เห็นสูบบุรุษ แทนอะดิ  piuyty)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2010, 22:21:06 โดย Phate »

roonaldo

Re: เรื่องเล่า เสียว... ระทึกใจ... ของนาย Phate
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 21:42:53 »

ตามลายเซ็นคุณเลย

วิศวกรโยธา

popcorn4202

Re: เรื่องเล่า เสียว... ระทึกใจ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 22:50:32 »

ไอ้คนเจ้าชู้!!!

evolution

Re: เรื่องเล่า เสียว... ระทึกใจ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 22:59:27 »

วันนี้ผมก็งานเข้าเหมือนกัน แต่ไม่มีไรมาก แค่ผัวน้องเค้าโทรมาบอกให้ผมโทรกลับหน่อย หุหุ

ว่าแต่แบบทั่นนี่ผมก็เคยเจอเหมือนกัน แต่รู้อยู่แล้วว่าไม่ใช่ผัว เป็นพี่สาว แต่ก็ต้องหนีหัวซุกหัวซุนเหมือนกัน เพราะล่อเด็กฝึกงาน แถมพี่สาวทำงานที่เดียวกับผม หุหุ
หิ้วรองเท้าแตะได้ก็วิ่งเข้าห้องน้ำ ดีพี่เขามาแวะคุยแป๊บเดียว ไม่ทันสังเกตุกระเป๋าเงิน กุญแจรถบนต์ แล้วก็เสื้อแจ๊กเก็ตผม หุหุ ก่อนกลับยังจะขอเข้าห้องน้ำ ผมได้ยินเหงื่อตกเลย ดีที่น้องบอกว่าห้องน้ำสกปรกมาก พี่เขาเลยเปลี่ยนใจ
ผมเลยรอดตัว ไม่ต้องมีคดี หุหุ

ljhgf ljhgf ljhgf

Phate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 23:09:39 »

วันนี้ผมก็งานเข้าเหมือนกัน แต่ไม่มีไรมาก แค่ผัวน้องเค้าโทรมาบอกให้ผมโทรกลับหน่อย หุหุ

ว่าแต่แบบทั่นนี่ผมก็เคยเจอเหมือนกัน แต่รู้อยู่แล้วว่าไม่ใช่ผัว เป็นพี่สาว แต่ก็ต้องหนีหัวซุกหัวซุนเหมือนกัน เพราะล่อเด็กฝึกงาน แถมพี่สาวทำงานที่เดียวกับผม หุหุ
หิ้วรองเท้าแตะได้ก็วิ่งเข้าห้องน้ำ ดีพี่เขามาแวะคุยแป๊บเดียว ไม่ทันสังเกตุกระเป๋าเงิน กุญแจรถบนต์ แล้วก็เสื้อแจ๊กเก็ตผม หุหุ ก่อนกลับยังจะขอเข้าห้องน้ำ ผมได้ยินเหงื่อตกเลย ดีที่น้องบอกว่าห้องน้ำสกปรกมาก พี่เขาเลยเปลี่ยนใจ
ผมเลยรอดตัว ไม่ต้องมีคดี หุหุ

ljhgf ljhgf ljhgf

แหม ลูกพี่ก็งานเข้าเหมือนกันเหรอครับ เจออะไร same ๆ เยอะเลยทีเดียว แล้วลูกพี่โทรกลับไปไหมครับ
ถัดมา  โดนพี่สาวเหรอครับ เป็นไงบ้าง เหงื่อตก ใจเต้นตุบตับ เลย ใช่ม้า....   ม่วนแต้เน้อ....  ดีละที่ไม่มีคดี  ผมก็เฉียดไปนิดเดียว

อ้างถึง
ไอ้คนเจ้าชู้!!!
แหมๆ ผมสู้ลูกพี่ไม่ได้  ไม่ได้เจ้าชู้  แต่ใครมอบอะไรให้ก็รับไว้ ปฎิเสธคนไม่เป็น  jljhl

evolution

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 23:14:00 »

อ้างถึง
แหม ลูกพี่ก็งานเข้าเหมือนกันเหรอครับ เจออะไร same ๆ เยอะเลยทีเดียว แล้วลูกพี่โทรกลับไปไหมครับ

ตอนแรกว่าจะโทร แต่ขอเวลาตั้งหลัก หุหุ ผ่านมาทั้งวันยังไมไ่ด้โทรเลย ความจริงก็ไม่มีอะไร มีแฟนแล้วผมก็จบ ตอนขอเบอร์น้องดันบอกไม่มีนี่นา

lhgfr lhgfr lhgfr

jaydai

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 08:12:38 »

แบบนี้ไม่ได้เรียกว่าหล่นหรอกครับ แต่เขาเรียกว่า ประสบกามเสียว......
ผมก็เคยเจอผัวมันมาเคาะเลย แล้วกำลังนอนกะเมียมันอยู่ กะจะล้างหน้าไก่ซะหน่อย เล่นเอาหดแยยย.....
 ljhgf

prozerger1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 08:34:12 »

ยังไม่เคยมีเคสแบบนี้ครับ เลเวลยังน้อย แต่พอจะนึกภาพท่านเทพตอนเหงื่อแตกหลังประตูออก jljhl

prof.big

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 08:51:13 »

ผมไม่มีประสพการณ์แบบนี้ครับ เพราะผมไม่เจ้าชู้ รักเดียวใจเดียวครับ 555+++  เขิน

shoots

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 12:42:44 »

ประสบกามขนหัวลุก (ทั้งหัวล่างและหัวบน)     ghjk

noikasu

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 15:36:15 »

ขลำหด....................ก่ครับ....แบบว่ามันตื่นเต้นแบบนี้อ่าครับ... dsgjsd

chefbb

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 19:26:35 »

ไม่เรียกว่าหล่นแน่ๆ ครับ เรียกว่าเฉียดซะมากกว่าครับ  อ่านไปลุ้นไปครับผม  ถ้าเกิดเป็นกรณีหลังขึ้นมาแล้วท่านจะทำอย่างไรครับ  ไปไหนก็ไม่ได้ ไปฉี่ก็ไม่ได้  หลบอย่างเดียว  แล้วถ้าเกิดคุณแม่น้องเขาค้างคืนด้วยละครับ ไม่ต้องคิดว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับท่าน  อันตรายแน่ๆ

chan_030

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 21:27:38 »

ดีนะที่ทัน ถ้าไม่ทันล่ะบรรลัย เหอๆ

asset

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 21:39:47 »

ทำไมเวบนี้มีแต่คนแบบนี้ว่ะ???

นังที่รักแกนิช่างว่านะ.....แกอะตัวพ่อ อิอิ kjhg

man69

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 00:18:32 »

ทำไมเวบนี้มีแต่คนแบบนี้ว่ะ???

นังที่รักแกนิช่างว่านะ.....แกอะตัวพ่อ อิอิ kjhg
piuyty นังคนดี

seakee02

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 10:59:45 »

ตื่นเต้นปนฮาสุดๆครับท่าน  kjhg kjhg kjhg ผมอ่านไปขำไปอ่านจบน้ำตาไหลเลย  kjhg

pagedown

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 19:52:46 »

รับไม่ได้ครับ ผมรักเดียวใจเดียว ไม่เจ้าชู้

tiaaui

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 14:28:57 »

เป็นผมถ้ามาแกล้งกันอย่างงี้นะ....จะกลับไปแทงให้ยับเลย kjhg

pittycat

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2010, 20:59:09 »

กระผมนึกว่าจะมีรายการสวิงคู่ 55555++ ล้อเล่นครับแต่คิดจริง kjhg  kjhg

xtiger

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 11:46:44 »

เป็นบทเรียนว่าไม่ควรใช้ห้องเด็ก ขอบคุณครับ ไม่อยากเสียวอย่างท่าน

NConly

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 02:43:30 »

ลุ้นแทนเลยครับ ghjk
แต่ผมเคยเห็นแบบสดๆตรงข้ามร้านเลยครับ(แถวสันติธรรมใครอยู่แถวนั้นคงไค้ข่าวกันบ้าง)เวลาประมาณเจ็ดโมงกว่าๆผมก็ออกมาเปิดร้านตามปกติถ้าเปิดประตูหน้าร้านแล้วผมจะยืนสูปบุหรีก่อนหนึ่งตัวทุกวันหน้าร้านระหว่างที่สูปอยู่ผมก็เห็นวัยรุ่นกลุ่มนึงมาจอดรถอยู่หน้าร้านมีคนนึงเดินข้ามถนนไปเข้าไปในหอพักฝั่งตรงข้าม(ข้างล่างจะเป็นร้านค้า)ซักพักมีผู้ชายวัยรุ่นตัวอ้วนๆนุ่งแต่บ๊อกเซ่อกระโดดจากระเบียงห้องชั้น3ตกลงมาทะลุหลังคากันสาด(เป็นเก็ตไลด์)ร้านเช่าvcdที่อยู่ด้านล่างแต่เชื่อมัยครับว่าเค้าตกลงมาถึงพื้นโดยไม่ล้มและวิ่งต่อได้โดยมีพวกวัยรุ่นที่จอดรถรอหน้าร้านผมวิ่งตามไปแต่ไม่ทัน kjhg
ผมยังเดินไปดูหลังคาร้านvcdอยู่เลยโห้รูอย่างกว้าง ghjk
ป.ล.ห้องที่โดดลงมาเป็นห้องผู้หญิงครับน่ารักด้วยผมมองอยู่บ่อยๆ ttu

rabbit

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:05:44 »

ลุ้นแทนท่านไปด้วยเลย อันตรายจิงๆ น้องทั่นก้อเหลือเกินนิ หยอกซะแรงเชียว ljhgf

Bryan

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 22:54:36 »

อย่างงี้ ต้องเอาคืนครับ จัดให้หนักๆ เลยครับ อิอิ  ghfg

bird555

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 17:25:02 »

ต้องเอาคืนสถานเดียวครับ จัดหนักให้น้องครับท่าน uiuo uiuo

alpha

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 11:36:05 »

กะจับอะป่าว

f_a_m_fp

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 กันยายน 2010, 01:09:55 »

ลุ้นแทนเลยครับ ghjk
แต่ผมเคยเห็นแบบสดๆตรงข้ามร้านเลยครับ(แถวสันติธรรมใครอยู่แถวนั้นคงไค้ข่าวกันบ้าง)เวลาประมาณเจ็ดโมงกว่าๆผมก็ออกมาเปิดร้านตามปกติถ้าเปิดประตูหน้าร้านแล้วผมจะยืนสูปบุหรีก่อนหนึ่งตัวทุกวันหน้าร้านระหว่างที่สูปอยู่ผมก็เห็นวัยรุ่นกลุ่มนึงมาจอดรถอยู่หน้าร้านมีคนนึงเดินข้ามถนนไปเข้าไปในหอพักฝั่งตรงข้าม(ข้างล่างจะเป็นร้านค้า)ซักพักมีผู้ชายวัยรุ่นตัวอ้วนๆนุ่งแต่บ๊อกเซ่อกระโดดจากระเบียงห้องชั้น3ตกลงมาทะลุหลังคากันสาด(เป็นเก็ตไลด์)ร้านเช่าvcdที่อยู่ด้านล่างแต่เชื่อมัยครับว่าเค้าตกลงมาถึงพื้นโดยไม่ล้มและวิ่งต่อได้โดยมีพวกวัยรุ่นที่จอดรถรอหน้าร้านผมวิ่งตามไปแต่ไม่ทัน kjhg
ผมยังเดินไปดูหลังคาร้านvcdอยู่เลยโห้รูอย่างกว้าง ghjk
ป.ล.ห้องที่โดดลงมาเป็นห้องผู้หญิงครับน่ารักด้วยผมมองอยู่บ่อยๆ ttu

อันนี้เจอผัวของจริงเลยมากันเยอะด้วย  ฟังพวกคุณเล่ามาเนี่ยจู๋แทบหดกันเลยทีเดียว แต่ก้ออยากมีกิ๊กก่ะเค้ามั่งจัง