-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีโอกาสมาทำงานที่เชียงใหมเดือนเมษายน ไม่ทราบว่าสงกรานต์มีกิจกรรมบ้างไหมฝากตัวเ  (อ่าน 1390 ครั้ง)

noknex934

• บุคคลทั่วไป

ฝากเนื้อฝากตัวกับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ ผมชื่อ เน็กซ์...อยากรู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ  เพื่อมีไรจะได้แนะนำกันได้นะครับที่ songpol_jit@hotmail.com....ขอบคุณ www.cmxseed.com  ที่ทำให้ได้รู้จักเชียงใหม่เพิ่มขึ้น....(noknex934) 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2010, 19:06:12 โดย noknex934 »

roonaldo

• บุคคลทั่วไป