-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงานบริจากเลือดปีที่ 2 แด่เพื่อนผู้จากไปของเรา จูน cmxseed มิตรภาพไม่มีวันตาย  (อ่าน 5237 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

ไม่เชือเลยว่ากิจกรรมดีๆๆเหล่านี้เว็บเราจะมีด้วย

มีคนมามากว่าปีที่แล้ว แต่ ทยอยกันมา  กว่าจะไปถึงวัด  เหลือไม่ถึง สิบ  คน

ขอเอารูปผมออกเนอ ช่วงนี้โจทย์เยอะ GOWA
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เมษายน 2010, 23:50:44 โดย don »

kittiwan

ทำบุญแล้วสบายใจจังเลย ขอบคุณพวกเราทุกคนครับ  เดด

man69

zad เข้าวัดแล้วมันร้อนมั้งครับ  ghjk สมาชิกเลยขอแวะกลับกันก่อน  ouiy

deztiny

ดีจังครับพวกเราเข้าวัดบ้างก็ดีครับ ว่าแต่ไม่ปล่อยปลาในมือถือไปบ้างเหรอครับทุกท่าน โยเฉพาะตารู  ljhgf

asset

;khhg ได้บุญกันถ้วนหน้าเลยนะครับทุกท่าน กิจกรรมดีๆแบบนี้สุดยอดครับ

เสียดายที่มะได้ไปด้วย รอบผมเดือนหน้าถึงจะบริจาคได้อะ  lhgfr

akiko

ไม่ทันบริจาคเลือดก็ยังทันไปวัดกะเค้า สาธุ.....

mormor1973

บริจาคแล้วก็ สบายใจครับ
ครบรอบวันเกิดไปบริจาคอีก /jhtdc

albatross

.........รู้สึกว่าผมจะเห็นท่านวาเลนเซียแป๊ปๆนะนั่น.......... fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

keaw99th

fdgdfdf กลุ่มเทพมารเข้าวัด รู้สึกดีกันป่าว อิอิ

roonaldo

อิอิ

ผมได้ปล่อยปลากรอบไปแล้วครับ

ใครอยกาได้ไปงมเอาครับ

p_nuin

ไปได้แป๊บเดียวพอดีผบ.มาคุมด้วยเพราะวันก่อนกลับดึก piuyty ljhgf

Aoddy

ผมอดไป
กะบริจากเลือดแต่เสียเลือดก่อน
กำ lkkjjh

NO-B-TA

ตารูพาออกทะเลอีกแล้น อิ อิ

GOWA

Re: ภาพงานบริจากเลือดปีที่ 2 แด่เพื่อนผู้จา
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 เมษายน 2010, 18:40:32 »

งานนี้มีข่าวดีอีกเรื่องนะครับ

คือป๋าจนคืนดีกับดลยาแล้วครับ

ใครถ่ายรูปไว้เอารูปวินาทีอันหวานซึ้งมาลงหน่อยเร็ว

nokkapoot

Re: ภาพงานบริจากเลือดปีที่ 2 แด่เพื่อนผู้จา
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 07:49:35 »

เสียดายจัง เป็นหวัดเลยอดไปบริจาคด้วยเลย

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 11:42:55 »

สาธุ ได้บุญทั่วหน้า ;khhg

popcorn4202

ทันไปแต่ตอนไปวัดน่ะครับ นอนยาวไปหน่อย fdgdfdf

faifai

ว่าแต่คัยเปนคัยบางคะ แนะนำตัวด้วย อิอิ

sama

สาธุ
ขอให้พี่จูนจงสู่สุขติครับ

viewkung

ขออนุโมทนาบุญกับท่านทั้งหลายด้วยครับ.. ;kljj

takcomru

ss สงกะใสทำบุญไถ่บาปแหง ๆ 555+