-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก ที่จะไปร่วมงาน มิตติ่ง 10 ลงชื่อจองและโอนได้แล้ว ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 20350 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

ghfg  เกลียดพวกจองอะเพราะวันงานมันมาแน่ๆๆ   ouiy  ราคาไม่ใช่ปัญหาด้วยสิ งานนี้คนเป็นร้อย

j007

ghfg  เกลียดพวกจองอะเพราะวันงานมันมาแน่ๆๆ   ouiy  ราคาไม่ใช่ปัญหาด้วยสิ งานนี้คนเป็นร้อย

อั้นที่ 60 ที่ครับ ตอนนี้เหลืออีก 3 ที่(สำหรับการรับโอนที่ 50 ท่าน) แต่กำลังคิดว่า จะเอาบัตรหน้างานมาขายเลย

งั้นโปรโมชั่น เพิ่มอีก 10 ที่ให้สำหรับการโอนเงิน เหลือเท่าไหร่จาก 60 ที่นั่ง ก็เอามาขายหน้างานเท่านั้น

ใจดี เพราะขี้เกียจทำบัตรห้อยหอหน้างาน...... jljhl

moccamocca

แจ้ง โอนเงินแล้ว จอง 2 ที่ ยอดโอนเงิน 2223 สองพันสองร้อยยี่สิบสามบาท  เวลา 16.10น. วันที่ 24 ตุลาคม 2553

ไอดี  1. Moccamocca
        2. เพื่อน Moccamocca

ขอตอบยินยันให้ทีครับ
เคยไปงานที่ BB มาแล้ว

smallworm

แจ้ง โอนเงินแล้ว จอง 2 ที่ ยอดโอนเงิน 2223 สองพันสองร้อยยี่สิบสามบาท  เวลา 16.10น. วันที่ 24 ตุลาคม 2553

ไอดี  1. Moccamocca
        2. เพื่อน Moccamocca

ขอตอบยินยันให้ทีครับ
เคยไปงานที่ BB มาแล้ว

ได้รับsmsยืนยันแล้วครับ /smallworm

j007

ใจดีสุดๆ เพิ่มการรับโอนอีก 10 ที่ แล้วลดบัตรหน้างานเอา....
 uiuo

ปล. ใช้อำนาจ รองฯ ประธานจัดงานหล่ะกันครับ เหนใจครับ เดวจะพลาดไม่ได้ไปกัน
 jljhl

moccamocca

เพิม อีกที่นึง ไอดี  Seifer เพื่อน MoccaMocca หุหุ ช่วยยืนยันให้ทีครับ โอน 20.04 วันที่ 25/10/53 ยอดโอน 1112 ขอบคุณครับ คุณหนอนน้อย

smallworm

เพิม อีกที่นึง ไอดี  Seifer เพื่อน MoccaMocca หุหุ ช่วยยืนยันให้ทีครับ โอน 20.04 วันที่ 25/10/53 ยอดโอน 1112 ขอบคุณครับ คุณหนอนน้อย
ได้รับsmsยืนยันแล้วครับ/smallworm

moccamocca

อ่าวเต็มซะแล้ว ถ้ามีคนอยากไปอีก ทำไง เนี่ย

kier3

อีตาโด้ กับ นายจิ้น ไม่เห็นมีชื่อเลย 2 คนนี้กะเข้างาน Free เลยหรือไงเนี่ย  ใช้สิทธิถือว่าเป็นดาราหรือไง  เห็นมีชื่อจองแต่ไม่มีชื่อมา    zad

chon

อีตาโด้ กับ นายจิ้น ไม่เห็นมีชื่อเลย 2 คนนี้กะเข้างาน Free เลยหรือไงเนี่ย  ใช้สิทธิถือว่าเป็นดาราหรือไง  เห็นมีชื่อจองแต่ไม่มีชื่อมา    zad

พวกเส้นใหญ่จ่ายหน้างานครับ โดนหนัก ไม่แคร์สื่อ  jljhl jljhl jljhl jljhl

chon

ใจดีสุดๆ เพิ่มการรับโอนอีก 10 ที่ แล้วลดบัตรหน้างานเอา....
 uiuo

ปล. ใช้อำนาจ รองฯ ประธานจัดงานหล่ะกันครับ เหนใจครับ เดวจะพลาดไม่ได้ไปกัน
 jljhl

หมายฟามว่า ยังโอนในราคา 1111 บาท ได้อีกสิบที่ ถึงวันที่ 30 ต.ค. นี้ กา โอ้ว ใจดีจัง อิอิ

GOWA

อ่าวเต็มซะแล้ว ถ้ามีคนอยากไปอีก ทำไง เนี่ย

ขายต่อ 3000

roonaldo

จ่ายไม่จายก้อไป

moccamocca

ขายต่อ 3000

โหดไปป่าว งิ เอา ห้าใบ อ่ะ อ่ะ อ่ะ ย้อเย่ง

j007

uiuo

jljhl

หมายฟามว่า ยังโอนในราคา 1111 บาท ได้อีกสิบที่ ถึงวันที่ 30 ต.ค. นี้ กา โอ้ว ใจดีจัง อิอิ

ใช่แล้วครับ....ป๋า
ขี้เกียจเก็บไว้ขายหน้างาน ขายโอนให้หมดๆ ไปเลยดีกว่า ได้เงินน้อยหน่อย แต่ได้ใจสมาชิกครับ
 เขิน

Zi_Za

ตกลง โอนได้อยู่เรอครับ เงินเดือนพึ่งออก
พึ่งได้เข้ามาอัพเดทข่าวในเวปด้วยสิ จาได้ขอโอนภายในวันนี้เลย

chon

ตกลง โอนได้อยู่เรอครับ เงินเดือนพึ่งออก
พึ่งได้เข้ามาอัพเดทข่าวในเวปด้วยสิ จาได้ขอโอนภายในวันนี้เลย

jljhl ได้แหม สี่วัน รวมวันเน้ และก็ต้องไม่เกิน สิบโคน เท่านั้น เน้อ  jljhl jljhl

ple98

อยากไปด้วยจังเลยครับ แต่ไม่รู้จัก starsix อ่ะ zad

ลงชื่อสิเด๋วจะพาไปแอ่ว
กลัวงานเข้าอ่ะป๋า ghjk
แล้วไอ่ท่าน มอม ล่ะ มันจะไปอ่ะป่าวครับ ss

moccamocca

อยากไปด้วยจังเลยครับ แต่ไม่รู้จัก starsix อ่ะ zad

แล้วไอ่ท่าน มอม ล่ะ มันจะไปอ่ะป่าวครับ ss

จะกลัวทำไม  ส่วนใหญ่ คนที่ไป ก็กลัวงานเข้าทั้งนั้นแหละ   หุหุ รับรองมีเพื่อน

j007

ท่าน ple มาเหอะ ผมอยากเจอเมพในอดีตครับ..... เขิน

benzazero

ผมอายุ 21 เอง ถ้าอยากไปด้วยนี่นอกจากซื้อบัตร และ ต้องเตรีมเงินไปเท่าไหร่อะครับผม

แหะๆๆ

ขอบคุณครับ

roonaldo

ผมอายุ 21 เอง ถ้าอยากไปด้วยนี่นอกจากซื้อบัตร และ ต้องเตรีมเงินไปเท่าไหร่อะครับผม

แหะๆๆ

ขอบคุณครับ

แค่นั้นละครับ เพราะว่า ครอบคลุมหมดละ ที่เหลือก้อเตรียมใจมั้งครับไปหนุกๆๆๆ

batman

มหาเทพ 20 กลับมาแล้ว  ;khhg

PGHUNTER

ghfg จองด้วยคนคร้าบบ..ตอนแรกพะวงเรื่องงาน

แต่ตัดสินใจละเรื่องงานพักไว้ก่อน..555+

(..จะรีบโอนเงินให้โดยเร็วที่สุดครับผม..)

PGHUNTER

uiuo โอนเงินเรียบร้อยทันใจ เมื่อกี้นี้เอง 28 ต.ค. 19.33น. จำนวน 1,111.- ครับผม

olelemon99

อยากไปใจจะขาด แต่ขอดูสถาการณ์ก่อนเน่อ สูเขา ฮิ้ววววววววววววววววว  lkkjjh

smallworm

uiuo โอนเงินเรียบร้อยทันใจ เมื่อกี้นี้เอง 28 ต.ค. 19.33น. จำนวน 1,111.- ครับผม

ได้รับ sms ยืนยันเรียบร้อยแล้วคับ / smallworm

PGHUNTER

uiuo ขอบคุณคร้าบบบ..แล้วพบกันนะครับพี่ๆทั้งหลาย..

noikasu

ใส่ชุดไรไปครับ......ทางการหรือ.....2ชิ้น 1.แว่น 2. หมวก เหรอครับ jljhl

AZURA3232

ข่าว ล่าสุด   ทเวนตี้ คาราโอเกะ จะสมทบ ของรางวัล มาอีกรายหนึ่งด้วย  รายละเอียด รออีกนิด นะครับ  kjhg kjhg

smallworm

ข่าว ล่าสุด   ทเวนตี้ คาราโอเกะ จะสมทบ ของรางวัล มาอีกรายหนึ่งด้วย  รายละเอียด รออีกนิด นะครับ  kjhg kjhg

ขอบคุณป๋าพงที่เป็นธุระจัดหาให้ค้าบบบ ;khhg

chon

ข่าวมาว่า ท่านดลจะทำเสื้อ สกรีน หน้าอก เป็น ล็อกอินเนม ใส่ในงานคนล่ะตัวจะได้ไม่ต้องทำป้ายแขวนคอ ให้รุงรังอีกต่อไป อิอิอิ jljhl jljhl jljhl

j007

ท่านใดยังไม่ได้ จ่ายสตางค์ หรือจ่ายแล้วยังมะได้แจ้ง ผมจะล๊อกกระทู้นี้ ในวันพรุ่งนี้นะครับ
 jljhl

kier3

ใส่ชุดไรไปครับ......ทางการหรือ.....2ชิ้น 1.แว่น 2. หมวก เหรอครับ jljhl

ไม่เอา CD ไปด้วยหรือท่าน  เพื่อจะได้หนุ่ม ๆ ในงาน 555555..   pongz

cooltea79

โอนละครับ

จำนวนเงินที่โอน 1,111.31
วันเวลา   31 ต.ค. 53 16.52 น.

kimpoodong

ไปด้วย... ลงชื่อทันไหมครับ

roonaldo

ไปด้วย... ลงชื่อทันไหมครับ

หน้างานได้เลยครับ 1300

superjame

ไม่ทันอีกแย้ววว