-->

โพลล์

เริ่มส่งแรงกำลังใจกันได้เลยครับ

dvd
1 (3.7%)
zero_1
0 (0%)
bombeta
0 (0%)
where
1 (3.7%)
Jim
9 (33.3%)
albatross
1 (3.7%)
Zoids
2 (7.4%)
สำลีสีดำ
13 (48.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ปิดการโหวต: 07 มีนาคม 2009, 15:35:04

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมโหวดเซียนบอลประจำห้อง soccer seed เพื่อรับรางวัลในงานมิตติ่ง 8  (อ่าน 4055 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

ijn  เริ่มเลยครับ   ijn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2009, 10:09:51 โดย Jim »

9669

สำลีคนเดว

หนึ่งในดวงจัย

gjgj

ZOIDS

โหวตให้ท่านประธานคร้าบ

แต่ ใครโหวตให้ผมกันล่ะนี่ จะสู้ครายได้ละนี่  uhbgv

Sylar

โหวตสำลี uhbgv

zero_1

ร่วมโหวดล่ะคับ  dsgjsd

ZOIDS

เจ๊สำลีมาแรงงงงงงงงงงงงง  uhbgv

where

งานนี้โหวตตัวเองครับ กร๊ากก ผิดกฏมะเนี่ย ไว้วันหลังมาแชร์ดีกว่า  uhbgv

ZOIDS

แชร์วันนี้ก็ได้คร้าบท่าน where  ijn

Disc

โหวตให้ท่านประธานคร้าบ

แต่ ใครโหวตให้ผมกันล่ะนี่ จะสู้ครายได้ละนี่  uhbgv
hgjhg โหวตให้แล้วครับ....

hippo1421

ท่านประธาน Jim คร้าบ

albatross

กรำ.... ลองๆเปิดดูมีชื่อด้วยซะงั้น  จะไปสู้ พี่จิม กะ เจ๊สำลีได้ไงเนี่ย ijn

ZOIDS

อืม สู้เจ๊ไม่หวาย   0okl

อีโต้

โหวทล่ะ  เขิน

acer2518

ijn....นึกว่าจะมีสิทธิ์ได้ลุ้น..แต่ตอนนี้ ผมยอมแล้วคร๊าบบบบ....กระแสแรงจริงๆ.. ghjk

สำลี สีดำ

ijn....นึกว่าจะมีสิทธิ์ได้ลุ้น..แต่ตอนนี้ ผมยอมแล้วคร๊าบบบบ....กระแสแรงจริงๆ.. ghjk

พี่จิม สู้ๆๆๆ ค่า 

แต่ว่า สำลี ก็แอบ ลุ้นอยู่ในใจว่าจะชนะ พี่จิม เพราะว่าแอบ โหวต ตัวเองไปแล้วคร๊าฟฟฟฟ jhkll

acer2518

พี่จิม สู้ๆๆๆ ค่า 

แต่ว่า สำลี ก็แอบ ลุ้นอยู่ในใจว่าจะชนะ พี่จิม เพราะว่าแอบ โหวต ตัวเองไปแล้วคร๊าฟฟฟฟ jhkll
ijn....ไม่รู้ว่ารางวัลเป็นอะไร..แต่แบ่งพี่ด้วยนะ...อิอิ

ZOIDS

แข่งกันสองคนเอง

แต่แบ่งรางวัลด้วยจิ  ijn

สำลี สีดำ

ถ้าสำลี ได้รางวัล จิง จะแบ่งให้ทุกคนที่มาให้ทีเด็ด ค่า แต่ว่า มีข้อแม้ว่า จะต้องพาสำลี ไปเที่ยวทะเลนะคร๊าป  5555

ZOIDS

ทำไมต้องทะเลอ่า  jhkll

3p

โหวตให้แจ๊แก เห็นว่าแกจะแบ่งรางวัลเผื่อผมบ้าง  l,l,
 oi8u7

ZOIDS

ท่าน 3p ไหงโหวตหวังผลล่ะคร้าบท่าน  ijn

สำลี สีดำ

แล้วถ้าสมมุติว่า สำลีไม่ได้ไป  ก็อดได้รางวัล อะจิ  ทำงัยดีน๊า   ...........

อยากรู้จังว่า รางวัลเป็นอาไรง่ะ  55555555   จะได้แบ่งกันถูก  แล้วหน้าร้อนนี้มีใครอยากจะไปเที่ยวทะเลบ้างค่ะ  จัดทริปไปเที่ยวทะเลกันดีก่า  ไปดำน้ำดูปะการังกันเถอะ หนุกดี.. uhgv urhys uhgv

where

หึหึ ดูประการัง ว่าแต่มันสีไรหว่าปะการังเนี่ย สงสัย
* กำลังคิดว่าจะไป สิมิลันนะ สงกรานต์นี้

สำลี สีดำ

หึหึ ดูประการัง ว่าแต่มันสีไรหว่าปะการังเนี่ย สงสัย
* กำลังคิดว่าจะไป สิมิลันนะ สงกรานต์นี้

พี่ where  จะไป สิมิลันเหรอค่า  สำลี ว่ากางเดือนนี้เราไป เที่ยว  ทะเลสาปดอยเต๋า กันดีก่าไหม  หาสมาชิกไปเยอะ ๆๆๆ หนุกดี สำลีเคยไปแล้ว แต่ก็อยากไปอีก

mommamman

จะไปกระปี่ สิ้นเดือนนี้ จะถ่ายภาพมาฝากนะครับ