-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำหนักลดกลัวติดเอดส์  (อ่าน 3554 ครั้ง)

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
น้ำหนักลดกลัวติดเอดส์
« เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 16:54:46 »

ผมก็จัดว่าไป อ อ น บ่อยคนหนึ่งประมาณเดือนละ 2 ครั้งไป ซายูริเป็นส่วนใหญ่ ชมฮิลล์ บ้าง ใส่ CD ทุกครั้งที่มี sex และไม่เคยแตกหรือหลุด เคยถูกoral สด สัก 4-5 ครั้งได้ คิดว่าช่วงนั้นก็ไม่มีแผลอะไร หลายเดือนมานี้รู้สึกว่า นน ลด หายไป 3 kg.จาก68 เหลือ 65 หน้าก็ตอบลงด้วย จนเพื่อนๆทักว่าโทรม โดยทั่วไปไม่มีอาการอะไร ไม่มีท้องเสียหรือทานไม่ลง ทานได้ปกติ และรู้สึกว่าจะหิวมากกว่าปกติด้วยซ้ำไป  ปกติเป็นคนออกกำลังแต่ช่วงหลังมานี่รู้สึกกล้ามเนื้อมันลีบลงไปเหมือนกัน มันเป็นอาการของเอดส์ไหมครับ

TIK9911

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้ำหนักลดกลัวติดเอดส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 17:10:01 »

ตอบไม่ได้หรอก ต้องตรวจเลือดอย่างเดียว ปัจจุบันยาดีไม่ต้องกลัวหรอก อยู่ได้ยาวๆๆๆๆๆ สู้ๆๆๆๆๆ

pheebar

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 16:32:45 »

ผมก็จัดว่าไป อ อ น บ่อยคนหนึ่งประมาณเดือนละ 2 ครั้งไป ซายูริเป็นส่วนใหญ่ ชมฮิลล์ บ้าง ใส่ CD ทุกครั้งที่มี sex และไม่เคยแตกหรือหลุด เคยถูกoral สด สัก 4-5 ครั้งได้ คิดว่าช่วงนั้นก็ไม่มีแผลอะไร หลายเดือนมานี้รู้สึกว่า นน ลด หายไป 3 kg.จาก68 เหลือ 65 หน้าก็ตอบลงด้วย จนเพื่อนๆทักว่าโทรม โดยทั่วไปไม่มีอาการอะไร ไม่มีท้องเสียหรือทานไม่ลง ทานได้ปกติ และรู้สึกว่าจะหิวมากกว่าปกติด้วยซ้ำไป  ปกติเป็นคนออกกำลังแต่ช่วงหลังมานี่รู้สึกกล้ามเนื้อมันลีบลงไปเหมือนกัน มันเป็นอาการของเอดส์ไหมครับ

ไม่ใช่หรอกครับ

กว่าน.น.จะลดมันมีอาการอื่นนำมาตั้งหลายอย่างก่อนแล้ว

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 21:01:16 »

หัดแนวไปสปา ดีกว่าท่าน ปลอดภัยกว่าเยอะ
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

kainguang

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 02:05:00 »

ถ้าไม่สบายใจจริงๆ ก็ตรวจเอาชัวร์ดีกว่าครับ

berbaboss

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 04:44:13 »

ไม่น่าจะใช่ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆนะครับ

hunterx555

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 14:30:08 »

นักรบกลัวอะไรกับบาดแผล อไปทาเคชิ dsgjsd

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 14:44:04 »

ดูจากอาการท่านไม่น่าเป็นนะ HIV มันเริ่มจากมีไข้ ท้องเสีย แถมที่ออน ท่านก็ป้องกันตลอด
แล้วที่ซา เค้าก็ตรวจเลือดกันทุกเดือน น่าจะสบายใจได้ครับ ถ้าท่านไปมั่วกับคนข้างนอกแบบไม่ป้องกันนี้ไม่แน่ครับ
เพราะโอกาสเยอะกว่าไปออนอีกผมว่านะ

ถ้าให้แน่ใจ ไปตรวจเลือดครับ 15 นาที รู้ผล เจ็บแค่ปลายนิ้วเอง ตอนรอผลออกนี้เสียวว๊าบบบบบ ผมเคยละ
แต่เราไม่ได้เสี่ยง ไงก็มั่นใจหน่อยครับ สู้ๆ hgjhg hgjhg hgjhg

poojung3

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 12:11:57 »

ผมว่าไปตรวจหน่อยก็ไม่ผิดนะท่าน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 06:44:28 »

ผมว่าไปตรวจหน่อยก็ไม่ผิดนะท่าน
kjhg เพื่อความชัวร์ กล้าหาญชาญชัยไปตรวจเลย
แนะนำ lab เล็กๆแถวทุ่งโฮเต็ลเลย เจ้าของเขาตรวจเอง เก็บความลับได้
lowwww
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 08:01:06 »

ลองไปตรวจโรงพยาบาลของรัฐ ตรวจฟรี พร้อมให้บริการคำแนะนำด้วย

likestory

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 08:22:15 »

เป็นกำลังใจให้ ขอให้ปลอดภัย นะครับ  lowwww

mmppp

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 17:25:37 »

จริงๆน้ำหนักลดก็มีได้หลายสาเหตุนะครับ

อย่าเพิ่งไปกังวล จะพลอยให้เครียด แล้วกินไม่ได้นอนไม่หลับไปนะครับ

ไม่สบายใจก็ควรไปพบแพทย์ครับ ถ้าน้ำหนักลดจริงๆ ควรหาสาเหตุที่ชัดเจนครับ

เพื่อความสบายใจไปตรวจเถิดครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

civilpo

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 23:19:55 »

ghjkที่ตรวจเอดส์แถวเชียงใหม่มีตรงไหนบ้างครับช่วยแนะนำทีเปนความรู้ครับ