-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สายไฟลำโพงคอมขาด..มีที่ไหนในเชียงใหม่รับซ่อมไหมครับ  (อ่าน 2180 ครั้ง)

pulohid

• บุคคลทั่วไป

พอดีโต๊ะคอมทำพิษ ไปเสียดสีกับสาย(lrft right + SubWoofer)ข้างหลังลำโพงคอม SAAG  2.1 + SubWoofer สายลำโพงคอมขาด..มีที่ไหนในเชียงใหม่รับซ่อมไหมครับ
ถ้าไม่มีหรือค่าซ่อมแพงจะได้ถอยตัวใหม่
 l,l,ขอบคุณครับ l,l,

man69

ufdj ลองยกไปให้ร้านซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าดูก่อนซิครับหรือถ้าอยู่แถวตลาดธานินผมเห็นมีร้านพวกนี้อยู่เยอะ 

GOWA

เปลี่ยนสายใหม่ไปเลยครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้นขนาดสายที่เปลี่ยนต้องพอดีกับแรงขับของลำโพงด้วย
เสียงจะได้ไม่มีปัญหา

chefbb

ยกมาซ่อมที่พันทิพย์ ซิครับ  หรือไม่ก็คอมพลาซ่า อะครับท่านรัานรับซ่อมมีเยอะ มากมายก่ายกอง  แต่ต้องคอยดูให้ดี ๆ นะครับระวังท่านจะโดนยำเครื่องถ้าไม่เผ้าไว้ ขอเดือนไว้ก่อน  kmkm