-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โทรศัพท์มือถือของท่านผลิตจากแหล่งมาตราฐานหรือไม่?  (อ่าน 731 ครั้ง)

jiggolord

• บุคคลทั่วไป

ได้ฟอร์เวิร์ดเมล์มาครับ ลองดูนะครับ

> โทรศัพท์มือถือของท่านผลิตจากแหล่งมาตราฐานหรือไม่?
>
>
> ข้อมูลนี้มีประโยชน์มาก โปรดช่วยส่งต่อกันไปเยอะๆ Very informative mail
> for you, please don't forget to forward.
>
> อยากรู้ว่าโทรศัพท์มือถือของท่านเป็นของแท้หรือไม่?
>
> กดเครื่องหมาย *#06# หมายเลขรหัสจะปรากฎขึ้นมา โปรดดูหมายเลขที่ 7 และ 8
> ดัง
> นี้
>
>
> 1 2 3 4 5 6 7th 8th 9 10 11 12 13 14 15
>
> ======================================================================
> ==
> ====
> ==========================
>
>
> - หากหมายเลขที่เจ็ดและแปดเป็น 02 หรือ 20 แสดงว่าโทรศัพท์มือถือของท่าน
> ประกอบ
> ในประเทศจีนซึ่งมีคุณภาพต่ำ
>
>
> - หากหมายเลขที่เจ็ดและแปดเป็น 08 หรือ 80 แสดงว่าโทรศัพท์มือถือของท่าน
> ผลิตใน
> ประเทศเยอรมันซึ่งมีคุณภาพปานกลาง
>
> - หากหมายเลขที่เจ็ดและแปดเป็น 01 หรือ 10 แสดงว่าโทรศัพท์มือถือของท่าน
> ผลิตใน
> ประเทศฟินแลนด์ซึ่งมีคุณภาพดีมาก
>
>
> - หากหมายเลขที่เจ็ดและแปดเป็น 00
> แสดงว่าโทรศัพท์มือถือของท่านผลิตจากโรง
> งาน
> ผลิตโดยตรงซึ่งมีคุณภาพดีที่สุด
>
> - หากหมายเลขที่เจ็ดและแปดเป็น 13 แสดงว่าโทรศัพท์มือถือของท่านประกอบที่
> ประเทศอาเซอร์ไบจันซึ่งมีคุณภาพเลวและเป็นอันตรายต่อสุขภาพ
>

don

:(  ขอบคุณมากครับ   ;khhg

golfmanu00

I-mobile  ก็ทำในฟินแลนเหรอครับ 7 กะ 8  มันเปน   01  อ่ะครับ

pass07

ขอบคุณ ความรู้ ใหม่ ๆๆ ครับ  ;khhg ;khhg

อาตี๋

เจ๋งครับ ลองเล่นกับน้องที่ทำงาน ฮากันใหญ่ ของหนูจีนแดง ของพี่ฟินแลนด์ ม่วนหลายครับพี่น้อง

นู๋เติ้ล

-*- ของนู๋มาจากจีน คุณภาพฮ่วยนี่เอง

เจ๊งบ๊อยบ่อย แง๊ๆๆๆ

cxz cxz

ZOIDS

ใช้ได้จริง ๆ เหรอครับ  :-X