-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมษายน – สิงหาคม – ตุลาคม – ธันวาคม ภาค2  (อ่าน 1034 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ตั้งแต่วันที่ 8 กันยายน 2555 นี้ ดาวเสาร์จะย้ายเข้าราศีตุลย์และจะอยู่นานถึง 2 ปีครึ่ง  โดย ท่านที่เกิดในเดือน เมษายน – สิงหาคม – ตุลาคม – ธันวาคม ที่จะได้รับโดยตรง
มีใครได้รับผลของมันรึยังคร้าบ วิธีแก้ก็ลองไปไหว้ราหู และหมั่นทำบุญนะครับ

ส่วนใครที่บอกว่าตัวเองไม่เห็นเกิดผลเลย ดีแล้วครับ

แต่จริงๆจะบอกว่าการใช้เดือนเกิดเป็นแค่ทำให้คนเข้าใจงาน ซึ่งน่าจะมีผลกระทบตามที่กล่าวประมาณไม่เกิน30% เพราะๆจริงสิ่งเหล่านี้มันเน้นที่ลักขณา มากกว่า โดยคนที่เกิดราศีสิงห์ไม่จำเป็นต้องมีลักขณาเป็นสิงห์ก็ได้ ประมาณนั้น จะบอกว่าถ้าใครมีลักขณาเป็นเมษ สิงห์  ฯลฯ ก็ให้ระวังไว้ด้วย คราวที่แล้วพึ่งนึกได้ว่าลืมบอก

แถมอีกนิดนะครับใครที่ตอนนี้ทำงานเกียรติกับความน่าเชื่อหรืองานที่มีเกียรติ ไม่นับธุรกิจนะครับ ระวังเรื่องการท่องเที่ยวราตรีไว้หน่อยอาจจะช่วงนี้จนถึงต้นปีก็ดีครับเพราะแรงส่งมันอาจจะทำให้เกิดหัวแตกได้ครับ