-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงเดือนธันวาคมคร้าบ  (อ่าน 1728 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ดูดวงเดือนธันวาคมคร้าบ
« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012, 09:02:41 »

เนื่องจากเดือนตุลาคมและพฤศจิกายน ดวงผมอยู่ในระยะตกแบบร้ายแรง ถ้าเกิดเผลอดูดวงให้ใครจะยิ่งเป็นการชักนำความซวยของคนอื่นมาหาตัวเองได้ เลยหยุดดูเดือนพฤศจิกายนไป เพราะเผลอไปดูตอนเดือนตุลาคม ช่วงที่กำลังเข้าสู่การดวงตกสุดๆ เลยได้เรื่องเลย .......บลา บลา บลา .....สรุปคือตอนนี้เริ่มดูได้แล้วนะครับ ใครที่ฝากด้วยมาแล้วผมไม่ได้ดูให้ยังไงช่วยฝากวันเดือนปีเกิดไว้ใหมม่นะครับ ...

bbgatoonjj

• *
Re: ดูดวงเดือนธันวาคมคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 08:36:24 »

อยากดูดวงครับท่าน รบกวนช่วยดูดวงให้ผมหน่อยครับ
วันเดือนปีเกิดนะคับ
วันเสาร์ 29 พฤศจิกายน 2518
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 pongz pongz pongz

ผมขออนุญาตมาโพสตรงนี้นะครับเพราะส่วนใหญ่คนชอบส่งpmมาโดยตรง ทำให้บ้างคนคิดว่า ทำไมไม่มีคนดูดวงเลย บางคนเลยไม่กล้าดู อ่ะมาเข้าเรื่องดีกว่า
 scary scary เนื่องจากไม่ได้ส่งเวลาเกิดมาอาจคาดเคลื่อนนะครับ แต่ดูให้ก่อนละกันครับ จริงๆเวลาเกิดสำคัญนะครับ ถ้าทีหลังใครอยากให้ดูขอเวลาเกิดด้วยนะครับ
เป็นคนที่ไม่ยากจนอ่ะครับ ถ้าบอกว่าที่บ้านจน แต่ต้องบอกว่าคุณไม่เกี่ยวถึงจนยังไงคุยก็มีเงินใช้จ่าย เพราะเป็นคนมีวาสนาด้านการเงิน โอกาสถูกหวยตามช่วงชะตาสูง ตามช่วงชะตาที่ประมาณนะครับ เพราะผมไม่ดูลึกให้เพราะข้อมูลไม่ครบเนอะเลย เอาค่าเฉลี่ยปกตินะครับ 0-6ปี364วัน และ56-63 มันเป็นช่วงเงินพุ่งอาจจะไม่ได้ถูกหวยอาจจะเป็นนายหน้าขายที่ได้เยอะโครตอะไรก็ได้ เพิ่มเติมอีกนิดปีนี้นะครับจะทำอะไรรีบทำซ์้อทองเล่นหุ้นแต่ย้ำนะครับต้องเป็นอะไรที่จบภายในก่อนถึงวันเกิดคุณอีกรอบจะดีมาก แต่ก็ว่านะเรื่องเงินของคุณน่าจะเป็นพวกมีเงินแต่ไม่มีเงินประมาณนั้นคือถ้าอยากใช้มีเสมอแต่มันต้องมีสักอย่างแต่ไม่เจาะดีกว่า คือเปลี่ยนเป็นเรื่องรักดีกว่า ความรักคุณจะมีปัญหารึปล่าวอยู่ที่คุณคร้าบดวงคุณจะมีสาวน้อยมากิ๊กบ่อยๆ แบบฟลุ๊คๆงงบ้างก็หลาย ความรักของคุณมันเมหาะมากที่จะได้แฟนที่เป็นเพื่อนกันหมายถึง อายุไม่นับนะครับ อย่างเราเจอใครสักคนอายุห่าง 1 ปีเราก็เรียกพี่ได้ แต่บางคนห่างกัน3-4 เรายังเรียกไอ่ นั่นไอ่นี้เป็นเพื่อนกันได้ แล้วที่สำคัญน่าจะเป็นคนที่มีสายงานเดียวกัน ไม่รู้ว่าอยากดูอะไรอีก งั้นแถมให้อีกอย่างคือระวังเรื่องการทำอะไรที่ผิดกฏหมายไว้หน่อยนะครับ

edp_man

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 09:11:54 »

ขอดูด้วยคนนะครับ
วันเกิด 5 มิถุนายน 2515 เวลาเกิด 15.00 น.
ขอบคุณครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 09:37:51 »

pongz pongz pongz
ขอบคุณท่าน bbgatoonjj มากคับ ได้แนวทางอะไรมาหลายอย่างเลย
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

maverick crow

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 10:31:06 »

ขอลองบ้างสิครับ
เกิด 14 พฤศจิกายน 2529
 ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 08:44:45 »

ขอดูด้วยคนนะครับ
วันเกิด 5 มิถุนายน 2515 เวลาเกิด 15.00 น.
ขอบคุณครับ

ดูให้เลยนะครับ คือดวงความรักของคุณมันเด่นผมเลยขอพูดถึงก่อนนะครับ
ดตาดวงแล้วความรักคุณจะไม่สมบูรณ์หมายถึงไม่ขาดก็เกินครับ แต่จะไม่ขอลงรายละเอียดนะครับเพราะมันต้องใช้ข้อมูลเยอะ จะเอาคร่าวๆว่าถ้ามีสาวเยอะมันก็แค่รักที่รู้สึกขาดๆ ถ้ายังไม่มีใครก็เพราะรักเมียชาวบ้าน อารมณ์รักต้องห้ามต่อสู้ระหว่างศีลธรรม หรือมีอีกแนวที่ไม่อยากคิดถึงคือเป็นโรคที่เกี่ยวกับความรักครับ  แต่ผมไม่อยากพูดไปเรื่อย แต่ดูที่คุณเป็นคนที่ชอบอยู่กะเพื่อนหรือทำกิจกรรมมากอ่ะไม่บอกดีกว่า แต่เป็นโค้ดลับระกัน เพื่อน เด็ก กิ๊ก มันเกี่ยวข้องกัน เอางี้ถ้าอยากรู้ลึกบอกว่าแล้วผมจะถามข้อมูลที่ผมต้องการรู้แล้วจะดูให้แบบละเอียด ถือว่าเป็นของขวัญปีใหม่ครับ เลือกเงินทองคุณเก็บไม่ค่อยอยู่เพราะชอบใช้ในสิ่งแปลกๆ ดังนั้นแนะนำครับ ถ้าอยากทำธุรกิจต้องทำอะไรแปลกๆที่คนทั่วไปไม่ทำไม่ขาย คือการงานเกี่ยวข้องกับวงราชการจะดีมากครับจะทำให้ชีวิตมันใช่ ใช่ตอนไหนก็ยังไม่บอกครับ คือถ้ามีคู่ครองนะครับคนที่ใช่ไม่ดิเหมาะกับคุณต้องเป็นคนที่มีความเป็นผู้ใหญ่กว่าคุณไม่งั้นมีปัญหาแน่ แต่ประมาณนี้ก่อนละกันครับ ถ้าอยากรู้ไรเพิ่มเติมถามได้ครับ เพราะเจ้านายกำลังเดินมาละไปละ

capitalok

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2012, 21:10:55 »

ขอดูด้วยคนค่ะ
วันพฤหัส 6 ตุลาคม 2531 เวลาเกิด11.34
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2012, 15:33:05 »

ขอลองบ้างสิครับ
เกิด 14 พฤศจิกายน 2529
 ;khhg

จัดไปครับ ดูแบบคร่าวๆนะครับ แต่ถ้าอยากดูเรื่องไรพิเศษบอกได้ ก็คือ อยากแรกเลยเป็นคนที่ไม่แนะนำให้ทำอะไรเสี่ยงๆ นะครับ มันเด่นมากเลยบอกก่อนนะครับ ไม่ได้หมายถึงเงินนะครับ เงินน่ะรู้ว่ามี แต่หมายถึงเรื่องการใช้ชีวิตครับ ก็เลยจะไม่พูดถึงเรื่องเงินเพราะตามชะตาแล้วเงินดีครับ แต่เรื่องที่คิดว่าเข้ามาดูน่าจะเป็นเน้นเรื่องกิ๊กๆ จะบอกว่ามีตลอดเวลาแค่เปิดปุ๊ปติดปั๊บแต่แฟนก็จะรู้ปั๊บเหมือนกัน คือให้ระวังไว้เลยครับว่าคุณมีกิ๊กเมื่อไหร่มีคนรู้ครับ แฟนคุณลักษณะประมาณเพื่อนแต่ชอบทำตัวเด็กไม่ก็เด็กชอบทำตัวแบบเพื่อน ไม่รู้จะดูอะไรให้ดีอะ เพราะปกติจะชอบบอกอะไรให้ระวังแต่ของคุณงานก็โอ เงินก็โอ จะระวังก็เรื่องอุปสรรคเช่นเหล้า ยา หญิง ประมาณนั้นละกันครับ อยากรู้อะไรเพิ่มลองถามมาละกัน อยากลงทุน อยากหางานใหม่ อยากๆๆ ลองถามมาครับ

maverick crow

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2012, 17:59:52 »

โห ท่าน ตรงจนขนลุกอ่ะ ghjk
 eta08 จะระมัดระวัง ขอบคุณครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 08:57:50 »

มีใครในเดือนธันวาคมที่ผมยังไม่ดูให้รึปล่าวครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 มกราคม 2013, 00:32:59 »

1 พย 2526 เกิดตอนเช้าครับท่าน
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

nunaykub

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 00:01:58 »

ดูให้หน่อยครับ
เสาร์ 4 ธันวาคม 2536