-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามครับ step การ เพชร มายา....พามาเย็....  (อ่าน 2372 ครั้ง)

chiroxxx

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ถามครับ step การ เพชร มายา....พามาเย็....
« เมื่อ: 05 ธันวาคม 2014, 00:59:35 »

ท่านๆมี step การพามมาเย่อยังไงกันมั่งครับ พอดีมีรุ่นน้องที่รู้จักจะมาเที่ยว ชม. น้องเค้าอบคุยกับผมเรื่องสองแง่สามง่าม เลยอยากเผด็จศึกครับ ตัวผมนั้นเคยมีประสบการณ์แค่กับแฟน(เก่า) ครับ อยากรู้สเต็บมากๆ คิดไว้ว่าจะไปดูหนังด้วยกันถึงประมาณ5ทุ่ม แล้ว....ก็คิดไม่ออกครับ ผมควรจะทำไงต่อ และจะชวนน้องเธอเข้าห้องยังไงดีครับ ไม่ให้น่าเกลียด

cmxseed

• Administrator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: ถามครับ step การ เพชร มายา....พามาเย็....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2015, 20:18:07 »

เขินนนนนน  พาไปหอเลย 

cmxseed

• Administrator
  • เด็กหัดเสียว
  • *

cmx121202

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ถามครับ step การ เพชร มายา....พามาเย็....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2015, 15:48:14 »

มันต้องมีการลองเชิงก่อนคับ ว่าน้องเค้าเล่นกะเราขนาดไหน เริมจากการพาไปกินข้าวคับ แล้วบิ้วด้วยเครื่องดื่มพอกึ่มๆ แล้วใช้มุขหยอกเย้า ทีเล่นทีจิง พอมีจังวะลองจับมือคับ ถ้าผ่านสเตบจับมือได้ ออกจากร้านก้อยาวไปคับ เหอๆๆ แนะนำร้านที่มันครึ้นเครงหน่อยคับ เต้นๆ แด้นๆ จังหวะถึงเนื้ิอถึงตัวมันมีเยอะ อย่าไปร้านหมูกะทะนะ 55