-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะสู้ศึกรุ่นใหญ่ทำไงดีครับ ท่านเทพทั้งหลายแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2837 ครั้ง)

MTX1985

• บุคคลทั่วไป

คือเรื่องมีอยู่;jkผมได้ไปเจอกะข้าศึก ซึ่งอายุเยอะกว่าผม ประมาณ 8-9ปี ที่msn

แรกคุยเรื่องปรับทุกข์หัวใจกันนี่แหละ(แฟนไปต่างประเทศ) คุยไปคุยมาแหย่บๆ เล่นว่า ไม่เหงาเหรอครับ

พี่สาว : เหงาน่ะเหงาทั้งกายและใจ

เลยแกล้งเล่นต่อ

ผม : งั้น กิ๊กผมเปล่า  ,mnnb

พี่สาว : จิงปะ พี่แก่แล้วหน่า

ผม : จิงครับ ผมชอบปล้ำคนแก่

พี่สาว : คิคิ  แล้วมีรูปเปล่า

ผม :  มีครับ

ก็เปิดให้แกดู แต่แกดูไม่ได้เค้าบอกว่าเล่นในมือถือ

พี่สาว : ดูไม่ได้อะ  พี่ไม่อยากอะถ้าไม่เห็นรูป

ผม : งั้นเจอกันเลยไหมครับ แล้วยังไงค่อยว่ากัน

พี่สาว :  OK

ผม : ผมขอเบอร์นะ

พี่สาวก็ให้มา นัดกันตอนเที่ยง  พาเที่ยวแอบ ผทบ ไปว่ามีสอบ

ออกจากบ้าน ไปโทรตู้ บอกผมอยู่ร้านข้าวที่ นึง

แหละแล้วพี่สาวก็มา พี่เค้าดูยังสาวครับ หุ่นดี หน้าไม่ใสเท่าไรแต่ก็ดูดี

พี่สาวถามกินข้าวยัง ผมบอกกินแล้ว พี่เค้าก็สั่งข้าวผมนั่งรอ จากนั้น

ก็เริ่มคุยกัน ผมบอกผมเรียนอยู่ใกล้จบแล้ว พี่เค้าพูดจาสนุกครับ

อายๆนิดหน่อย ตอนท้ายพี่เค้าบอกข่าวดี ว่า วันนี่ไฟแดง piuyty

ผมก็เลยบอกว่าไม่เป็นไรรอพี่พร้อมล่ะกัน พี่เค้าก็ขอโทดบอกไปส่งเค้าหน่อย เพราะจะบ่ายโมงแหละ

จากนั้น ก็ไปส่ง ก็ไปพี่เค้าบอกไว้วันหลังเจอกัน นะ

ไม่รู้ท่านเทพทั้งหลายคิดไง จะสู้ศึกต่อ หรือควรทำยังไงดีแนะนำหน่อยครับ  ss

gosty

ก็รู้สึกกับพี่เค้ายังไงล่ะครับ
แต่เท่าที่อ่านดูเค้าก็ไม่ได้เรียกร้องอะไรนี่ครับ เมื่อความต้องการมาบรรจบกัน เขิน
ผมสัมพัสก็เริ่มต้น
ก็ลุยๆไปเลยครับ uiuo แต่ก็เว้นระยะห่างไว้บ้างครับและก็อย่าบอกข้อมูลส่วนตัวเราไปหมด
เดี๋ยวโดนเกาะแล้วหนีไม่ออกท่านจะซวยเอง gsdgdgs

apisit26

แล้วจะติดใจครับ

j007

เหอะๆ จากที่อ่านมา อย่าคิดมากเลยครับ..ผมว่า เจ้แกคงเคี่ยวใช้ได้ มาสะดุดไอ้ตรงที่บอกว่า "ไฟแดง" นี่หล่ะ ผมไม่รู้ว่า ทั่นไปถามเจ้แกว่าไง ถึงได้ตอบคำนี้มา แต่ที่แน่ๆ ไปกินข้าวกลางวัน no L ก ฮ แต่ได้คำๆ นี้มา ผมว่า เจ้แกมะทำมะดา

ไงลองคุยๆ ดูหล่ะกัน เปิดหน้าไพ่ไปแล้วหนิ ทางที่ดีรอทั่นจิ้น เทพตัวจิงมาตอบจะดีก่ากั๊บ
 09876

ValentonY

ไม่ต้องคิดไรมากแล้วคับ ลุยเลย จู่โจมไปเลยคับ อิอิ  uiuo

popcorn4202

นั่นสิครับ ผมอ่านแล้วสะดุดกับคำว่า "ไฟแดง" นี่แหละ ท่านไปคุยแบบไหนกันนี่ /jhtdc
แบบนี้คงไม่ต้องลุ้นอะไรแล้วครับ รอทางสะดวก แล้วก็ kick kick kick
โชคดีครับ

ValentonY

อย่าทำเค้าเลยครับ

นึกถึง ผบ.เข้าไว้  ss

แน่ใจเหรอ อิอิ /jhtdc

MTX1985

คุยไปคุยมาพี่เค้ากินอื่มแล้วเกิดง่วงแค่นี้แหละครับ

ไอ้ผมก็มีความหื่น+ความซื่อ เลยถามไปว่างั้นไปหาที่นอนแค่นั้นแหละ พี่เค้าบอกไฟแดง คิคิ

Keijikung

ซื่อไปป่าวทั่น เค้าคงอาบน้ำร้อนมาเยอะอ่ะ แต่ท่แน่ๆ มะพร้าวยิ่งแก่ยิ่งมัน  jljhl jljhl

noikasu

น่าลองถามตัวเองก่อนนะท่าน..แล้วสบายใจก็ยาวโลดดดดดด

gosty

รอการบ้านครับท่าน gsdgdgs

popcorn4202

อย่าทำเค้าเลยครับ

นึกถึง ผบ.เข้าไว้  ss

แน่ใจเหรอ อิอิ /jhtdc

ชั้นเปนคนรักครอบครัว

ไม่เหมียนแกร๊อกกกก  hssd
แล้วใครที่มันบ่นว่าหิวตลอดเนี่ย
 hssd

win9999

รอตามผลงานนะคราฟ

MyNameIS

โหโลกเราเปลี่ยนไปเยอะนะครับ ผมงงมากกับเรื่อง ได้เสียกันจากทาง อินเตอเน็ตเนี่ย  แต่เรื่องรุ่นใหญ่ไม่ใช่ปัญหาครับ เพื่อนๆผมลองมา บอกว่าดีทุกคน แต่ผมชอบรุ่นเดียวกันมากกว่า ไม่ชอบเด็ก ไม่ชอบหญิงชรา  kjhg

dabodabo

Valentinos

ลุยเลยคร้าบบบ fsdg

asset

สาวอารมเปลี่ยว ทำให้แกหาย..... ดีไม่ดีมีเลี้ยงต้อยเลยดิ  .,mn

Ferioboy

ถึงไหนแล้วครับท่านเจ้าของกระทู้

ZOIDS

เหงาเพราะแฟนไปต่างประเทศ มันช่างสะกิดใจยิ่งนัก  ouiy

ReActioNX

จัดด่วนเลยครับท่าน ตอนนั้น เมื่อ 4-5 ปีก่อน 23 ไปมีไรก็ สาว 29 มา ไม่งอแงตามใจได้หลายท่า  pongz pongz pongz ไม่วุ่นวายเหมือนเด็กด้วย ตอนนั้นผมยังเรียนอยู่ก็บอกไปว่ามีแฟนแล้วด้วย มีการบอก เลิกกับแฟนซิ เด๋วพี่เลี้ยงเอง  ghjk ghjk ghjk หนาวเลยครับ ตอนนี้มะได้ติดต่อและ

ปล. ผมกินไกลนะ อยู่เชียงใหม่ไปกิน นครสวรรค์ โน้น  kjhg kjhg kjhg

deztiny

กล้าๆไว้แล้วจะรุ่ง pongz

bumclub

ผมก้อชอบสาวแก่ (กว่า) เพราะท่าทางพวกเธอนั้นจัดๆ