-->

ผู้เขียน หัวข้อ: (กลับก็ไม่ได้ จะไปก็ไปไม่ถึงอีก) ไปหลงสาว Camfrog จะทำยังไงดีคับ  (อ่าน 2308 ครั้ง)

KoB_Zapza

• บุคคลทั่วไป

พอดีผมดันเข้าไปเล่น Camfrog แล้วไปเจอน้องคนนึง  ถูกชะตาจิงๆ
ก้เลยเริ่มคุยกัน แล้วน้องเค้าก็มีปัญหาเรื่องเงิน  เธอขอเงินผม  ซึ่งผมก็โอนให้ไป
(รู้นะคับว่าน้องเค้าโกหก แต่ก็แกล้งโง่ไป) เพราะอากคุยกบน้องเค้า ซึ่งบ้างวันน้อยเค้าก็คุยดีกับผม
บางวันก็เงียบหายไปเฉยๆ  ทุกวันนี้ผมเศร้าๆยังไงไม่รู้   ความรักบนโลกไซเบอร์มันเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหนคับ พพำ

popcorn4202

เรื่องแบบนี้ผมเจอมาเยอะครับ คุยได้สักพักวกมาคุยเรื่องเงินนี่ผมปลีกตัวออกห่างทันทีเลยครับ
ไม่ใช่ว่างกนะครับ แต่พอจะเดาออกว่าเธอมีจุดประสงค์เรื่องเงินแน่ๆ เพราะคุยได้ไม่นานก็โฟกัสมาแล้ว
และผมคุยกับสาว msn ก็เพื่อหาเพื่อนคุย ไม่ได้คิดเรื่องเงินซะด้วย

เรื่องให้ความช่วยเหลือนั้นสามารถกระทำได้ แต่ความคิดผมนะครับ ผมว่าเรื่องพวกนี้ควรที่จะสนิทสนมกันสักระยะ
ไม่ใช่ว่าแป๊บเดียวก็เข้าเรื่อง แบบนั้นมันน่าเหลียดไปครับ ยังไงขอให้ท่านโชคดีนะครับ

jong

ก็ต้องแลกกัน  ไม่ใช่ให้กันฟรี ๆ   [poiuy

gosty

รักแท้ในคืนหลอกลวงทั้งนั้นครับเพื่อนผมโดนค่าคอนโคค่ารถผมเตื่อนก็ไม่ฟังตอนนี้ช้ำโคตรๆ [poiuy

KoB_Zapza

ผมคงต้องทำใจอย่างที่พวกท่านว่าแล้วคับ  ตอนนี้น้องก็จะเอาเงินอีกแล้ว  ไม่รู้อีกหลายวันหรือเปล่า  กว่าจะลืม
เล่นเอาตินี้ผมไม่กล้สเข้า Camfrog เลย พพำ

virgin_killer

ดีใจด้วยครับ ที่ทำใจได้
จีบสาวแคมฟรอกดีกว่าสาวmsnตรงที่ว่า เห็นหน้าครับ จะได้รู้ว่าไม่โดนกระเทยหลอก
แต่ก็นั่นแหละครับ สาวในเน็ตเราไม่รู้เรื่องจิตใจครับ อย่าไว้ใจ+ให้ใจ+ให้อะไร ง่ายๆเลยครับ
เพราะมันเป็นเรื่องโกหกหลอกลวงทั้งใน ในโลกอีกด้านหนึ่งในนั้น

1ideal

ผมคงต้องทำใจอย่างที่พวกท่านว่าแล้วคับ  ตอนนี้น้องก็จะเอาเงินอีกแล้ว  ไม่รู้อีกหลายวันหรือเปล่า  กว่าจะลืม
เล่นเอาตินี้ผมไม่กล้สเข้า Camfrog เลย พพำ

เปลี่ยน ID ใหม่เลยครับ dsgjsd

KoB_Zapza

ขอบคุณพี่เทพทุกคนจิงๆคับ  ตอนนี้ผมคงเอาเวลามาอยู่ในห้องนี้ดีกว่า
คงไม่กล้าเข้าไปเล่นแล้ว หมดไปหลายอยู่เหมือนดัน

ZOIDS

แนะนำว่าหารักแท้จากคนที่มีตัวตนอยุ่ใกล้ ๆ ดีกว่าครับ  uoyoy

mormor1973

ผมก็เคยผ่านเรื่องนี้มาแล้ววว ทำใจอย่างเดียวครับ kjhg kjhg

artlovelove

ดีใจด้วยครับ ที่ทำใจได้
จีบสาวแคมฟรอกดีกว่าสาวmsnตรงที่ว่า เห็นหน้าครับ จะได้รู้ว่าไม่โดนกระเทยหลอก
แต่ก็นั่นแหละครับ สาวในเน็ตเราไม่รู้เรื่องจิตใจครับ อย่าไว้ใจ+ให้ใจ+ให้อะไร ง่ายๆเลยครับ
เพราะมันเป็นเรื่องโกหกหลอกลวงทั้งใน ในโลกอีกด้านหนึ่งในนั้น
  ขอคาราวะครับท่านเทพเป็นผู้ให้คำแนะนำและปรึกษาได้ในทุกเรื่องจริงๆ