-->

ผู้เขียน หัวข้อ: " ใครเคยลองน้ามมันจิ้งเหลนบ้าง 555+ อยากหย่ายๆอ่ะ อิอิ "  (อ่าน 4154 ครั้ง)

COMMINGSOON

• บุคคลทั่วไป

มันคาใจมาตั้งแต่สมัยเด็กแร้วน่ะ มันจาทัมให้ใหญ่จิงอ๊ะป่าวอ่ะ ... เห็นเพื่อนบอกว่า มันใหญ่ จนหัวบักแตกเลยอ่ะ ...ไม่รู้มันโกหกป่าว .แต่ก็อยากลอง

แต่เคยจับมันได้ตัวนึงน่ะ กัวอ่ะ เลยมะกล้า .. ใครเคย ยกมือขึ้นหน่อยซิ...อิอิ gsdgdgs

pjew

คาใจผมเหมือนกันคือ
เครื่องมือบริหารที่ทำให้ใหญ่ - ยาว
มันจะจริงหรือเปล่าครับ
เพื่อนๆท่านไดเคยใช้ ลองใช้ ช่วยแบ่งประสบการณ์หน่อยซิครับ
ผมอยากใหญ่-ยาวบ้างครับ mbvc

cmuPuza

nears อยากจะใหญ่ไปทำไมก็ไม่รู้เนอะหนุ่มๆ เน่ามาไม่รู้ด้วยนะจ๊ะ
ฝึกฝนเทคนิคมาจะดีกว่านะค่ะ  ;kljj

System

สมัยตอนผมเรียนมัธยม

ผมเคยไปติวหนังสือที่สถาบันกวดวิชาแห่งหนุ่งแถวประตูสวนดอก

ตอนนั้นผมยืนอยู่ริมถนนฝั่งตรงข้ามกับที่กวดวิชา

อยู่ๆก็มีป้าคนนึงเดินถือตะกร้าเข้ามาหาผม

แล้วถามผมว่า เอาไหมขวดละ 100

ผมก็งงอะไรขวดละ 100 พร้อมกับสายตาจับจ้องไปที่ตะกร้านั้น

นี่มันขวดน้ำมันจิ้งเหลนนี่หว่า  kjhg

เก็บมานึกยังจำได้จนทุกวันนี้ นึกกี่ทีก็ขำในใจ

focus22

nears อยากจะใหญ่ไปทำไมก็ไม่รู้เนอะหนุ่มๆ เน่ามาไม่รู้ด้วยนะจ๊ะ
ฝึกฝนเทคนิคมาจะดีกว่านะค่ะ  ;kljj
เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ

Makettingmanager

ฝั่งมุกไปเลย pongz

NUDT

อึดดีกว่าครับพี่น้อง  hgjhg

ใหญ่ไปมันทำให้เจ็บมากกว่านะ

pjew

ขอบคุณสำหรับคำตอบ
จงภูมิใจในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ 09876

orange2

สงสัยเหมือนกัน

chaigat

เพื่อนเคยใช้ครับ มันจะใหญ่แต่ลำตัวครับแต่ส่วนหัวไม่ใหญ่

riviara

ศึกษาเรื่องเทคนิคดีกว่า

ALONE

เคยลองไปซื้อจากสวนจตุจักร ด้วยตัวเอง
นวดจนหมดขวด มันไม่ใหญ่ แต่มันทำให้ลำกล้องแข็งแรง + แน่นปั๊ก เลยอะ pongz

chaigat

ของปลอมหรือเปล่าครับ

avanza

ss ขนาดไม่เกี่ยว อยู่ที่ลีลา

nongpaoza

Re: " ใครเคยลองน้ามมันจิ้งเหลนบ้าง 555+ อยากหย่ายๆอ่ะ อิอิ "
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 18:19:40 »

55555555555 น้ำมันจิ้งจกอะดิ