-->

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องโอเกะ ....สับสนจริงๆครับ ชี้แนวทางหน่อย  (อ่าน 5161 ครั้ง)

kan5552002

• บุคคลทั่วไป

คือว่า ได้คบหากับน้องโอเกะนางนึง ถึงขั้นที่เค้าเรียกผมว่า แฟน  (แต่ไม่รู้ว่าจริงๆ ว่าน้องเค้าจริงจังแค่ไหน)

ได้ระยะนึง  เธอบอกเสมอว่า อยู่กับผมแล้วมีความสุข  เรากิน เราเที่ยว(ธรรมชาติๆ)ด้วยกันทั้งวัน

เรามี sex (แต่เกิดจากเงินผมที่ซื้อเธอครับ) แต่มันเป็น sex ที่เหมือนแฟนกันจริงๆครับ

ผมคิดยังงั้นทุกครั้งที่เรามีอะไรกัน ก็ สอง คืน สอง เพลา แล้วฮะที่ผมไปซื้อเธอมา

แต่ไม่รู้ว่าเหตุผลกลใด เราคลิกกันมาก สนิทกันเร็วและเธอยอมรับผมเป็นแฟน เธอโทรมาทุกวันตลอดอาทิตย์กว่าที่ผ่านมา วันละ 2- 3 ครั้ง

มันเหมือนว่าผมจะอยู่กับเธอแล้วมีความสุข เพราะเธอช่างพูด ช่างจา อยู่ใกล้ๆแล้วสบายใจ

ณ วันนี้ตอนค่ำวันนี้ ผมไปหาเธอที่ร้านโดยไม่โทรไปบอกก่อน กะจะซื้อเวลาเพื่อจะพาเธอไปกินข้าวสักพักแล้วค่อยมาส่งร้าน

โดยไม่เกี่ยวกับเรื่อง sex เพราะผมอยากเจอเธอครับ แค่นั้นจริงๆ

ไปถึงเธอติดนั่งโต๊ะแขกอยู่ครับ เธอบอกว่าแขกมารอตั้งแต่ยังไม่เปิดร้านเลย ไม่สามารถออกไปกับผมได้

(เธอ hot มากครับ แขกติดกับรึ่ม)

พูดกับผมว่า "ทำไมไม่โทรมาก่อนล่ะ จะได้ไม่ขับรถมาเปล่า เพราะบ้านผมห่างกับร้านเธอประมาณ 12 กม. ซึ่งค่อนข้างไกล"

"งั้นพี่กลับนะ แล้วผมก็ขี่มอเตอร์ไซด์กลับมาอีก 12 กม  ระหว่างทางคิดตลอดว่า เธอจะโทรมาถามมั้ยว่า ถึงบ้านยัง ไรบ้าง

เธอจะใส่ใจตรงนี้รึเปล่าเหมือนทุกๆครั้งที่ผมกลับมาจากร้านเธอ เวลาที่ผมไปนั่งดื่มเธอจะโทรมาถามทุกครั้งว่าผมถึงบ้านหรือยัง?

เหตุผลที่เธอติดแขก นั้นผมเข้าใจครับ แต่ผมกลับมาคิดว่า คราวนี้ ผมคิดมากจริงๆครับ ว่าเธอจะแคร์ความรู้สึกเรามั้ย

เธอจะเห็นค่าความพยายามของเรามั้ย ถ้าเธอไม่ใส่ใจมันล่ะ? มันหมายถึงเธอไม่ลึกซึ้งกับเราอย่างที่เข้าใจ

ถึงตอนนี้ตั้งแต่ผมถึงบ้านตั้งแต่ตอน 2 ทุ่ม ตอนนี้เที่ยงคืนกว่าแล้ว สัก กริ้งก็ยังไม่มี.....

ผมควรจะตัดใจมั้ย แล้วหาเป้าหมายใหม่ต่อไป ............

หรือผมควรไม่ใส่ใจเรื่องจุกจิกแบบนี้ แบบแมนๆ มันต้องเข้าใจว่าอาชีพเธอ เธอต้องหาเงินจากนั่งตริ้ง..........

หรือทำตัวปกติต่อไป ถ้าเธอโทรมาก็คุย ก็คบต่อไป

ว่าไงครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 07:09:47 โดย kan5552002 »

prince

Re: "น้องโอเกะ ....สับสนจริงๆครับ ชี้แนวทางหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 00:34:09 »

ouiy นานาจิตตังครับ หลายคนหลายความคิด
สำหรับผมน่ะ เจอมาเยอะเจ็บมาแยะ สุดท้ายก็ไม่มีรักแท้ในคืนหลอกลวง
คิดง่ายๆครับ อะไรก้อแล้วแต่ที่เริ่มด้วยเงินมักจะจบด้วยเงิน ม่ายเชื่อลองดู

Hellboy2011

Re: "น้องโอเกะ ....สับสนจริงๆครับ ชี้แนวทางหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 00:36:36 »

ghfgรักกับหลงแยกแยะให้ดีนะครับใกล้กันนิดเดียว กรณีคุณkan5552002 น่าจะตกอยู่ในภาวะหลงอยู่นะครับ งานเอาใจพวกนี้เค้าเก่งสุดยอดอยู่แล้วครับมันเป็นอาชีพ
จะเอาเด็กเกะมาเป็นแฟนคิดดีๆนะครับเหนื่อยแน่ีครับทั้งกระเป๋าทั้งเวลาที่ไม่ตรงกัน ljhgf
ไปเที่ยวพวกนี้ใช้วิชาไร้หัวใจ เป็นดีที่สุด

kan5552002

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 00:40:41 »

แล้วพวกนนี้เค้าไม่มีหัวใจหรอครับ สำหรับผมผู้หญิงยังไงก้เป็นผู้หญิง

เห็นมีสามีเป็นตัวเป็นตนกันทั้งหลายคน มันก็มีอยู่จริงนะครับ

แล้วทำไมมันจะเกิดกับผมไม่ได้

yes1968

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 01:03:57 »

สำหรับผมคงแนะนำท่านได้เพียงว่าถ้าจะชอบน้องเค้าจริงๆก็ให้เผื่อใจไว้บ้างครับ รักตัวเองให้เยอะๆ

รักแท้มันก็มีน่ะในสถานที่แบบนี้ แต่หายากเหลือเกิน เหมือนท่านหาสาวบริสุทธ์ได้ในสมัยนี้น่ะครับ  ,mnnb

DEN-O

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 01:10:45 »

ลองยอมเสียเวลา ค้นหาอ่านกระทู้เก่าๆของมหาบุรุษแห่งเวปนี้  ท่าน JuneO ผู้ล่วงลับ อ่านดู รับรองจะแจ่มแจ้ง และ คุ้มค่าเวลาที่เสียไป แน่

bankxl

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 07:50:37 »

เป็นผมคงคิดมากเหมือนกัน เผื่อใจไว้บ้างก็ดีครับ
ถ้าได้เป็นแฟนจิงๆ นี่ผมคงจะตามหึงน่าดู 555  khjhgg

prof.big

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 09:15:22 »

ผมก็เพิ่งเลิกกับกิ๊กที่ทำงานแบบนี้แหละครับ คบกันมาเกือบปี

avanza

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 09:36:28 »

ss คงต้องเคลียร์ก่อนคบครับ  เพราะต่างคนต่างคิดไม่เหมือนกัน

oman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 11:17:03 »

แนะนำนะคับไม่ได้ว่าน้องเขาไม่ดี แต่ต้องเผื่อใจให้มากๆ  เพราะน้องเป็นคนที่ hot ก็อาจไม่มีเราคนเดียวก็ได้  ทางใดที่ดีที่สุดคนเรามักชอบกัน  แต่ผมว่าเป็นความหลงนะคับ  ค่อยๆคิดแล้วทุกการตัดสินใจจะอยู่ที่เรา

paholkarn

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 11:47:04 »

ออก มา คืน เน้ ชั้น ม่ะด้าย ตั้งใจ มา เท่ว

ออก มา คน เดว มาตามหา คนที่ ห่างไกล

แต่ใจเจ้ากำ ม่ะรุ เยย ว่า เทอ ยุ ไหน

โดน มา เยอะ เจบ มา เยอะ นะคับ ผม ว่า ท่าน ทำใจ ดีกั่ว

อย่า ปล่อย ใจ ให้ ถลำ ไป มาก กว่า เน้ เรยยย ouiy

0859386264

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 13:59:47 »

คบกันนะคบได้ แต่อย่าให้คำว่า หลง เข้าครอบงำก็พอ
ใช้สมองมากกว่าหัวใจนิด ก็ดีนะครับ lhgfr

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 16:19:46 »

ท่านหลงมากกว่านะผมว่า

kant

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 20:27:54 »

น้องเขาทำงานอย่างงี้มีโอกาศเจอคนที่ผ่านเข้ามามากมายสักวันต้องเจอคนที่พร้อมมากกว่าเราครับผมโดนมาหลายคนแล้วครับ

adssurvey

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 23:25:33 »

มาสายนี้ ต้องมาแบบไร้ใจ ครับ...ผมคนนึงละที่ ดูแลน้องๆมา พอสมควร แต่ไม่เคยผูก เลยนะครับ
ถึงแม้น้อง จะน่ารักเพียงใดก็ตาม จะเป็นแบบครั้งคราว หมดครับ...เพื่อไม่ให้ปัญหาตามมา นะครับ...

cmuPuza

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 23:43:36 »

ถึงน้องเขามีใจให้ท่านจริง  ทนหึงได้แค่ไหนอะ จะให้เขาลาออกมาจากงานหรอ คืนหนึ่งเขาได้เงินเยอะนะ

i_ja

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 23:10:21 »

เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นทุกวันนะท่าน..ไม่น่าจะเป็นเรื่องแปลกอะไรที่ท่านรู้สึกแบบนี้ผมก็เคยรู้สึกกับน้องที่99 แบบนี้เหมือนกัน ..คิดแล้วก็ตลกตัวเองเหมือนอย่างที่ทุกๆท่านบอกครับ เป็นใครใครก็หลงน้องพวกนี้มืออาชีพครับ เค้าโทรหาท่านเพราะอยากให้ท่านมาเที่ยวแหละครับ..

Varanus salvator

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 11:40:46 »

เหนื่อยนะครับเจอแบบนี้ พยายามยั้งใจไว้ดีกว่าครับ กับสาวเกะมันเป็นไปได้ยากที่จะเป็นแฟนกัน ... เหนื่อยใจแทนครับ

ahcomputer

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 11:50:55 »

เหนื่อยใจแทนเช่นกันครับ ต้องเข้าใจน้องๆ โอเกะ เขาอย่างมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 16:14:18 »

ลองดูถ้า 2-3วันยังไม่โทรมา เขาก็คงคิดกับคุณแบบลูกค้าอะครับเชื่อผม

j007

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 16:20:51 »

ลองยอมเสียเวลา ค้นหาอ่านกระทู้เก่าๆของมหาบุรุษแห่งเวปนี้  ท่าน JuneO ผู้ล่วงลับ อ่านดู รับรองจะแจ่มแจ้ง และ คุ้มค่าเวลาที่เสียไป แน่

ครับ คุ้มแน่นอนครับ เชื่อเทพท่านนี้เหอะ

;kljj

Zeroza

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 19:43:44 »

อืม ได้ ความ รู้ มาก เลย ครับ

snooopy

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 14:39:35 »

คบกันนะคบได้ แต่อย่าให้คำว่า หลง เข้าครอบงำก็พอ
ใช้สมองมากกว่าหัวใจนิด ก็ดีนะครับ lhgfr

รักแท้ในคืนหลอกลวง หายากนะครับ ยังงัยลองใช้เหตุผลให้มากๆ เข้าไว้ครับ  dsgjsd

abcopal

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 16:25:12 »

ghfg

ความรักเกิดจากเวลา

ความหลง เกิดได้ทุกเมื่อ

jeab-jeab

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 13:25:30 »

เอาไว้เป็นคู่นอนที่รู้ใจคุณดีกว่านะครับ อะไรที่น้องแสดงความห่วงใยต่อคุณนั้น ก็เพื่อให้กลับไปหาน้องเขาบ่อยๆ แล้วก็อาจจะทำแบบเดียวกันนี้กับคนอื่นๆอีกก็ได้
เพราะนั่นคืออาชีพของเธอ  ประสบการณ์จะช่วยทำให้คุณเข้าใจอะไรๆได้ดีขึ้น
ผมไม่ปฏิเสธว่า ความรักระหว่างคุณกับน้องก็เป็นไปได้  แต่ผมอยากฝากว่าให้คิดโดยใช้เหตุและคิดถึงผลที่จะตามมาให้มากๆ อย่าให้ความรู้สึกว่ารักมันมาบังตาเป็นอันขาด ขอให้โชคดีครับ

avanza

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 13:32:44 »

.,mn อย่าจิงจับครับ  สมบัติผลัดกันชม

Keijikung

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 15:05:14 »

เคยมีครั้งไหนที่ทั่นได้โดยไม่เสียเงินไหม  ถ้ามี ค่อยคิดต่อ ถ้าไม่มี เลิก คิด ครับ ทั่นซื้อได้ คนอื่นก้อ น่าจะ ซื้อได้  dsgjsd dsgjsd

pooh7

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 17:00:29 »

ถามท่านว่ารัก หรือ หลงครับ
ความรักมันใช้เวลา แต่ความหลงแค่มองหน้าก็หลงแล้ว
และท่านจะรับสภาพแบบนี้ได้อีกไหมเพราะยังไงก็ต้องเจออีก

LeeHyoHee

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 17:31:50 »

เป็นชาย ใจต้อง "เหี้ยม" และ "เหี้ย" เท่านั้น แต่แสดงออกอย่างสุภาพ นุ่มนวล ท่านต้องเรียนรู้อีกมาก

ผมไม่เคยแสวงหาความรัก จากผู้หญิงที่สามารถซื้อได้ด้วยเงินตรา เพราะ ก็มีคนอื่นที่พร้อมจะซื้อเธอ และ พร้อมจะจ่ายมากกว่าเรา

man69

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 18:19:43 »

09876 รักจะเดินบนทางสายนี้ ต้องลืมคำว่าหัวใจครับ ห่วงได้แต่อย่าหวง

testc01

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 22:59:48 »

ติดเด็กแล้ว ยากจะถอนสมอครับบ fsdg

tiaaui

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011, 09:41:33 »

ถอนตัวดีกว่าครับ.....

น้องๆพวกนี้เอาใจคนเป็นอาชีพอยู่แล้วครับ...ผมเคยติดน้องโคไปทีนึงเสียหลักเลยครับ

phengy2517

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011, 01:52:37 »

ติดบ่วงซะแล้วครับ

modem

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011, 02:05:50 »

lkkjjh เผ่นก่อนดีกว่าท่าน

Bear69

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 01:33:56 »

รู้สึกว่ามีรวมหนังสือหนิคับ
ตอบแรกไล่อ่าน พอมาเจอหนังสือ ถึงรู้ว่ารวมให้แล้ว

จำลิ้งไม่ได้ลองหาดู