-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ---------- ถาม ผู้รู้ หน่อย กำลังจะหนีแฟนไปเที่ยว ครับ -------------------  (อ่าน 4850 ครั้ง)

sir_fastiso

• บุคคลทั่วไป

เป็นความจริงไหมไปเที่ยวสาว  ว่าต้องเอา ถุงยางไปเอง ไม่ควรเอาถุงเด็กพกมา เด็กที่เรากำลัง ออฟ  (เด็กที่เราเอามา)     เพราะมีคนบอก มาว่า ผู้เหญิงที่มีเชื้อ HIV จะเอาเข็ม เล๊กๆ แทงถุง หลายหลายรู  เผื่อให้เราติดเชื้อด้วย ตอนมีเพศสัมพันธ์(ตอนนั้นเราคงเมาๆมึนๆ คงไม่ได้สังเกตุ )

แล้วมีคนบอกอีกว่า ผู้ชายที่ติดเชื้อ HIV เค้าเอาถุงมาจากบ้าน  แต่ได้เจาะ รู เล๊กๆ ไว้แล้วเผื่อมาปล่อยใส่สาวที่ขาย... อย่างว่า   ตอนใส่ถุงก็ไปใส่ในห้องน้ำ ไม่ให้พวกเธอเห็น   บอกตรงๆๆ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงเพราะคนแถวบ้านตายเกือบ หมดล่ะ    อันนี้ผมว่า ชัว มีแน่ๆๆ ผู้หญิงคนไหนโดน คงไม่รอด หรอกครับ อาชีพแบบนี้ ต้องติดเข้าสักวัน

เพื่อนผมมัน ได้ฟังผมแบบนี้ มันก็ ไปเที่ยว สันติธรรม มันไม่ได้เอาถุงไป เพราะวันนั้น มันเมา  รู้ไหม มัน กลัว  มันเป็นครั้งแรกของมันที่จะเสียความบริสุท  มันใส่ไป 4 ชั้น (แล้วมันจะมีอารมณ์หรอ)   เล่าเรื่องนี้ที่ไร พวกผมขำ จนท้องแข็งเลย   เรื่องที่พูดมานี้เรื่อง จริงครับ 100 %
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 05:17:25 โดย lunaG »

Sylar

เป็นความจริงไหมไปเที่ยวสาว  ว่าต้องเอา ถุงยางไปเอง ไม่ควรเอาถุงเด็กพกมา เด็กที่เรากำลัง ออฟ  (เด็กที่เราเอามา)     เพราะมีคนบอก มาว่า ผู้เหญิงที่มีเชื้อ HIV จะเอาเข็ม เล๊กๆ แทงถุง หลายหลายรู  เผื่อให้เราติดเชื้อด้วย ตอนมีเพศสัมพันธ์(ตอนนั้นเราคงเมาๆมึนๆ คงไม่ได้สังเกตุ )

แล้วมีคนบอกอีกว่า ผู้ชายที่ติดเชื้อ HIV เค้าเอาถุงมาจากบ้าน  แต่ได้เจาะ รู เล๊กๆ ไว้แล้วเผื่อมาปล่อยใส่สาวที่ขาย... อย่างว่า   ตอนใส่ถุงก็ไปใส่ในห้องน้ำ ไม่ให้พวกเธอเห็น   บอกตรงๆๆ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงเพราะคนแถวบ้านตายเกือบ หมดล่ะ

เพื่อนผมมัน ได้ฟังผมแบบนี้ มันก็ ไปเที่ยว สันติธรรม มันไม่ได้เอาถุงไป เพราะวันนั้น มันเมา  รู้ไหม มัน กลัว  มันเป็นครั้งแรกของมันที่จะเสียความบริสุท  มันใส่ไป 4 ชั้น (แล้วมันจะมีอารมณ์หรอ)   เล่าเรื่องนี้ที่ไร พวกผมขำ จนท้องแข็งเลย   เรื่องที่พูดมานี้เรื่อง จริงครับ 100 %

บ้านท่านอยู่แถวไหนนั่น จะได้ไม่เที่ยวแถวนั้น

kity

ghjk ไอ้ที่คุณไปไล่จับ ตามผับตามเทค น่ากลัวกว่านะคับ

watbox

ไม่อยากติดก็พกุงไปเองสิครับ แล้วก็บอกว่าใช้ถุงของเรา เพื่อความปลอดภัย ถามท่าน Sylar สิว่าผมพกถุงเยอะขนาดไหน kjhg kjhg kjhg

cmman573

หึๆๆๆ ผมก้อพกไปเองดีกว่า สบายจัยกว่าเยอะ แต่เพื่อนท่านใส่สี่ชิ้นนี่สุดยอดเจงๆครับท่าน   kjhg ???

GOWA

เช็คง่ายๆครับ
คือใส่ถุง 2 ชั้น ระหว่างชั้นทายาหม่องไว้ตรงกลาง
ถ้า  O0 O0 O0 แล้วผู้หญิงร้องจ๊ากก..ขึ้นมา ก็แสดงว่าชั้นนอกรั่ว
ถ้าเราเป็นฝ่ายร้องจ๊ากก..เอง ก็แสดงว่าชั้นในรั่วครับ

??? ??? ??? ???

cmman573

เช็คง่ายๆครับ
คือใส่ถุง 2 ชั้น ระหว่างชั้นทายาหม่องไว้ตรงกลาง
ถ้า  O0 O0 O0 แล้วผู้หญิงร้องจ๊ากก..ขึ้นมา ก็แสดงว่าชั้นนอกรั่ว
ถ้าเราเป็นฝ่ายร้องจ๊ากก..เอง ก็แสดงว่าชั้นในรั่วครับ

??? ??? ??? ???
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับท่าน แต่ของผมมันจาพองไหมหง่ะ  uiu sicz

patapee

ตอนแรกผมก็กลัว ใช้ 2 ชั้นอยู่นาน  พักหลังเริ่มไม่ค่อยรู้สึก ใส่ 2 ชั้นแล้วไม่รู้สึกอะไรเลย เลยเหลือชั้นเดียว
จริง ๆ แล้วชั้นเดียวก็ปลอดภัยนะ ถ้าไม่แตกซะก่อน ถ้าแรงมากผิดปกติ ,mnnb  kjhg

anfield

:)  ใส่ตั้ง 4 ชั้น ขนาด จา ใหญ่ ขึ้น ป่าว     ,mnnb

manspringer

กลัวตายเป็นสิ่งที่ดี  แต่คงไม่ต้องป้องกันขนาดน้านนนนนนนนน คนเราหากไม่ถึงที่ตาย 

มันไม่ตายหรอก  บางคนใส่ถุงยังตายได้   ตายคาอกไง  อันนี้น่ากลัวออก  เอิ้กๆๆๆๆๆ

watbox

เคยได้ยินมาว่าการใส่ถุงยางสองชั้นจะทำให้เกิดการเสียดสีระหว่างเนื้อยางทำให้เกิดความร้อนแล้วจะทำใหุ้งยางรั่วได้ครับ เพราะฉะนั้น ใส่ชั้นเดียวเลือกที่มีคุณภาพสักหน่อยอย่าไปขี้เหนียว ค่าถุงยางครับ ไม่ใช่ว่าของไทยไม่ดีนะครับ แต่ใช้ยี่ห้อดังของเมืองนอกดีกว่าครับ เพื่อความชัว kjhg kjhg  เขิน

Kim

ต้องท่าน watbox  นี่สิ ของเค้าพกมาทีเป็นกำ

พร้อมรบทุกเมื่อ

KIM  09876

watbox

ต้องท่าน watbox  นี่สิ ของเค้าพกมาทีเป็นกำ

พร้อมรบทุกเมื่อ

KIM  09876
ง่า ผมก็ติดตัวไว้หนะครับ เผื่อฉุกเฉิน เขิน เขิน เขิน

3p

โห 4 ชั้นใส่ได้ไง.. ผมว่าใส่ไม่ดีจะแตกง่ายกว่าชั้นเดียวอีกนะ l.jkljh

Nick2005

ยืดอกพกถุง ปลอดภัยด้วยครับ เลือกกลิ่นได้ด้วย  kjhg kjhg

sir_fastiso

ขอบคุณครับ  นรก กับ สวรรค์  ใกล้กันนิดเดียวเอง ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2008, 00:25:00 โดย sir_fastiso »

Lostman133

ไม่สนับสนุนให้หนีเมียไปเที่ยว

ระวังจะติด   ติดใจนะครับ kjhg

tomato

ชั้นเดียวยังแทบจะไม่รู้สึกแล้วเลยครับ สอง สาม สี่ชั้นจะขนาดไหน
 ,mnnb
ถ้ากลัวขนาดนั้นผมว่าอยู่กะแฟนดีกว่าค๊าบบ

mormor1973

kjhg
ก็ฮาดีไปอีกแบบ
ผมก็พกอยู่นะ

labk1200

ผมว่าไปหาตามเทคโอกาสเสี่ยงสูงกว่านะครับ dsgjsd

marathoner9

kjhg kjhg

ถามหน่อย สิครับ แล้ว เพื่อนทั่น เสร็จมั้ยครับ (หุ หุ 4 ชั้น) jhkll jhkll

AZURA3232

เออ น่าจะคิดได้ตั้งนานแล้วนะตู    mbvc  ใส่ซะ 4 ชั้น อาการหลั่งเร็วอาจจะดีขึ้นบ้างก็ได้  kjhg

pokemon77

ถ้ากลัว  uiu ก็อย่าไปเลยคับท่าน แน่นอนที่สุด  ;kljj เหมือนผมไง  kjhg

sir_fastiso

kjhg kjhg

ถามหน่อย สิครับ แล้ว เพื่อนทั่น เสร็จมั้ยครับ (หุ หุ 4 ชั้น) jhkll jhkll

เค้าบอกว่า หมดเวลา ก่อน  อีกอย่างมันเมาด้วย อ่ะครับ

Reideen

เค้าว่าใส่กันหลายชั้นมันจะทำให้ฉีกขาดนะครับ(ถุงยางเสียดสีกันทำให้ฉีกขาดได้)
ทางที่ดีใส่1ชั้นดีสุด

cupidarch

ตกลงเพื่อนท่าน ใส่ตั้ง4ชั้น แต่สุดท้ายก็อด แย่จังครับ

hyena

ใส่ 4 ชั้นผมว่าอึดอัดตายเลยครับ

p_boonwang

เคยใส่แค่2ชั้น   แล้วเอายาดมท่านเจ้าคุณทา ...555...   นึกว่าจะอึดขึ้น ....กรรม... ljhgf

Esnaider

ชื่อ ก็บอกอยู่ แล้ว 1 ชั้น

คือ ที่ 1 แต่ปลอดภัยไงครับ