-->

ผู้เขียน หัวข้อ: G spot ของสาวๆ มันอยู่ไหนอะคับ หาไม่เจอ  (อ่าน 35707 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

G spot ของสาวๆ มันอยู่ไหนอะคับ หาไม่เจอ

คือว่า ผมก็ล้วงมาหลายหนละ ผมก้ไม่เจอซักกะทีอะ หาตรงข้างบน มันก็ คล้ายๆ ไม่กลวงๆ มันมีอะไรมาคั่นอยู่ตรงกลางอะคับ เป็น ยาวๆ ไม่รู้ว่าอันนั้นมันใช่รึปะคับ
น้องเขาก้ไม่ยอมพุดอะไร คราง อย่างเดียว แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเขาเสร็จรึปะ แต่น้ำ ออกมาตลอด  แล้วมันต้องทำนานรึปะคับ กว่าน้องเขาจะเสร็จ ผม ทำไปทำมา ชักเมื่อย มือ ทนไม่ได้ จับแทงเลย อิอิ

golfmanu00

Re: G spot ของสาวๆ มันอยู่ไหนอะคับ หาไม่เจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 16:58:34 »

เคยได้ยินมาว่าของแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ  คนละจุดอ่ะ  ใช่ป่าวหว่า  แต่รอหัวหน้าหองมาตอบละกันครับ  เซียนอยู่เเล้ว ijn

1ideal

Re: G spot ของสาวๆ มันอยู่ไหนอะคับ หาไม่เจอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 17:21:20 »

ตำแหน่งของจีสปอตอยู่ลึกเข้าไปจากปากช่องคลอดประมาณ 1-2 นิ้ว ตรงเพดานบนของผนังช่องคลอด อาจจะเบี่ยงไปทางซ้ายหรือขวาได้เล็กน้อย แต่จะไม่ยื่นออกมาเป็นปุ่มหรือเป็นก้อนแบบคลิตอริส มีลักษณะราบเรียบถึงขรุขระเล็กน้อย ขนาดเท่าเมล็ดถั่วเหลือง ซึ่งต้องใช้แรงกดเบาๆจึงจะรู้สึก เมื่อกดแล้วเจ้าตัวจะรู้สึกปวดปัสสาวะ แต่ความรู้สึกนี้จะหายไปภายใน 30 วินาที  การถึงจุดสุดยอดโดยกระตุ้นจีสปอตจะหนักหน่วงรุนแรงกว่า ค่อยๆต่อเนื่องยาวนาน

ท่าร่วมเพศที่ทำให้จีสปอตถูกกระตุ้นคือ ท่าที่ผู้หญิงนอนหงายหรือนอนตะแคงยกหัวเข่าจรดคางก่อนสอดใส่จะช่วยได้มาก(ข้อมูลทางการแพทย์)  ;khhg

จากการสังเกตุของผมเอง เมือ่ล้วงนิ้วเข้าไป ใช้ปลายนิ้วสัมผัสที่ผนังด้านบน จะเจอบริเวณที่ไม่ไม่ราบเรียบนะครับ จะเหมือนมีปุ่ม หรือเนินลูกระนาด อยู่บริเวณนั้น
วิธีการกระตุ้นที่ดีควรสัมผัสเบา มี ไทม์มิ่งในการสัมผัสที่สม่ำเสมอ จะทำให้ผูหญิงถึงจุดสุดยอดได้โดยง่ายครับ (ข้อมูลส่วนตัวครับ)  uy65tf

GOWA

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 17:23:33 »

ตำแหน่งของจีสปอตอยู่ลึกเข้าไปจากปากช่องคลอดประมาณ 1-2 นิ้ว ตรงเพดานบนของผนังช่องคลอด อาจจะเบี่ยงไปทางซ้ายหรือขวาได้เล็กน้อย แต่จะไม่ยื่นออกมาเป็นปุ่มหรือเป็นก้อนแบบคลิตอริส มีลักษณะราบเรียบถึงขรุขระเล็กน้อย ขนาดเท่าเมล็ดถั่วเหลือง ซึ่งต้องใช้แรงกดเบาๆจึงจะรู้สึก เมื่อกดแล้วเจ้าตัวจะรู้สึกปวดปัสสาวะ แต่ความรู้สึกนี้จะหายไปภายใน 30 วินาที  การถึงจุดสุดยอดโดยกระตุ้นจีสปอตจะหนักหน่วงรุนแรงกว่า ค่อยๆต่อเนื่องยาวนาน

ท่าร่วมเพศที่ทำให้จีสปอตถูกกระตุ้นคือ ท่าที่ผู้หญิงนอนหงายหรือนอนตะแคงยกหัวเข่าจรดคางก่อนสอดใส่จะช่วยได้มาก(ข้อมูลทางการแพทย์)  ;khhg

จากการสังเกตุของผมเอง เมือ่ล้วงนิ้วเข้าไป ใช้ปลายนิ้วสัมผัสที่ผนังด้านบน จะเจอบริเวณที่ไม่ไม่ราบเรียบนะครับ จะเหมือนมีปุ่ม หรือเนินลูกระนาด อยู่บริเวณนั้น
วิธีการกระตุ้นที่ดีควรสัมผัสเบา มี ไทม์มิ่งในการสัมผัสที่สม่ำเสมอ จะทำให้ผูหญิงถึงจุดสุดยอดได้โดยง่ายครับ (ข้อมูลส่วนตัวครับ)  uy65tf

ใช่เลยครับ กำลังจะตอบอยู่ทีเดียว
เมื่อก่อนผมเคยมี Clip สอนคลำ G-Spot ที่ห้องสมุดราตรีด้วยนะครับ

tairoop

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 18:02:57 »

ตอนนี้กะลังโหลดบิทอยู่ครับ เป็นเรื่องนี้เลยไม่เซ็น ของฝรั่ง สาธิตพร้อมอธิบายทั้งเรื่องครับ (แปลกันเอาเองนะครับ)

ZOIDS

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 23:06:01 »

ตามมาชม  ijn

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 23:37:51 »

สุดยอดคร๊าบบบบบบบ

ได้เทคนิคใหม่แว้ว.. ijn

virgin_killer

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 10:22:10 »

ตามข้างบนเลยครับ
ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำนะก๊าบบบ..

sama

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 17:04:12 »

9ต้องนิ้วหาเท่านั้นเหรอครับ

macma

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 18:59:27 »

:-[ เสียวๆ อย่างนี้ ...........

gofuru

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 23:52:18 »

แล้วเวลาใช้ท่าธรรมดานี่มันจะไม่โดนเหรอครับ???

หรือต้องทำยังไงให้โดนแน่ๆ?

GOWA

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 08:58:21 »

จริงๆ ไอ้ไฟล์เต็มๆมันก็พอมีอยู่หรอกนะ
แต่มันตั้ง 600MB กว่าๆ ไม่รู้จะเอามาแชร์ยังไง
ไอ้ Host GOWAX ของเราก็โดน ICT ยกไปแล้วซะด้วยสิ

gene

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2008, 09:56:19 »

อะ ต้องลองดูซะหน่อยแล้วคืนนี้ หุหุ   gsdgdgs ขอบคุณหลายค๊าบ

อาตี๋

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2008, 00:10:53 »

ขอบคุณมากครับ ตามนั้นเลยครับ ลองแล้วได้ผลอย่างแท้จริงครับ

1ideal

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2008, 00:37:02 »

9ต้องนิ้วหาเท่านั้นเหรอครับ

wq  ก็คิดว่าต้องเป็นยังงั้น  ถ้าขนาดถ้าท่านสามารถใช้ลิ้นแหวกว่ายเข้า ได้ระยะทางเป็นนิ้วได้ ก็ไม่มีปัญหาครับ   :-X

profesionalz

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2008, 11:41:49 »

โอ้ว ความรู้ มีประโยชน์ตามโภชนากาม

Tred

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2008, 16:09:48 »

.,mn มันอยู่ข้างบนคับถ้าในอยู่ในท่า(เบสิคนะคับ)ถ้าเอานิ้วมือล้วงเขาไปมันจะอยู่ประมาณ 1ข้อนิ้วกับอีกครึ่ง(แล้วแต่ความสูงของผู้หญิง) จะมีปุ่มนูนๆเท่าเม็ดถั่งเหลืองผ่าซีกลองดูนะคับ .,mn

jalaern

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 14:36:56 »

ขอบคุณครับ
 uhgv

yeedhee

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 16:30:13 »

ในหีค้าบบบท่าน oi8u7

dabodabo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 22:11:49 »

rgb เยี่ยมมากๆเลยครับ

coolman

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 22:17:22 »

รบกวนท่าน GOWA โพ้สอีก
ได้ป่าวครับ
อยากดูจัง

นรี

tien

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 10:15:27 »

อืม ส่วนตัวผมเวลาคลึงคลิดตอริส  ดูหญิงจะเสียวกว่าแฮะ

คลึงดีดีเป็นเกร็งตังบิดเชียว

Lymarin

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 15:03:03 »

ถามได้ใจมากๆๆๆ โดนเตมๆ mnb

alpine

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 16:34:53 »

ศึกษาได้ไม่มีวันจบสิ้น

sitdee

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 26 มีนาคม 2009, 10:53:05 »

ss ทางที่ดีใช้กับคนที่บ้านดีกว่า ใช้กะเด็กที่ร้านอันตรายไปไหมเนี๊ยะ

marathoner9

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 มีนาคม 2009, 12:16:28 »

อย่างนี้มันต้อง ...ลอง  เขิน

mickaza

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 มีนาคม 2009, 11:39:29 »

ขอบคุณมากเลยคับ

rewka007

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 เมษายน 2009, 22:46:31 »

8)ต้องลองบ้างแล้วครับ

fixit

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 15:24:50 »

ไม่เจอเหมือนกันครับ...คู่ก็อาการเหมือนเจ้าของกระทู้

toncivil

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 12:53:02 »

จด ครับ อิอิ hjgh

farnzy

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 14:07:05 »

sigma

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 13:07:04 »

แบบว่า ถ้าลิ้น ยาวก็ท่าจะดี

google

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 13:34:43 »

หาเจอแล้วอ่ะนะก็นึกว่าตรงไหน