-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป  (อ่าน 4776 ครั้ง)

smokingarea

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป
« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 13:51:51 »

สวัสดีครัป พี่พี่ทุกท่าน ม่ อยากสอบถามข้อมูลพี่พี่ใน ห้องนี้หน่อยครัป

ผมกำลังมีโอกาสเดินทางไปดูงานที่หัวหิน 2-3 วันครัป ผมลองหาข้อมูลจากที่นี่แล้ว พบว่า เจออาบอบนวด ชื่อ ลีลาวดีใช่ไหมครับ พี่พี่มีข้อมูล ราคา หรือ เบอร์ที่น่าสนใจไหมครับ ผมชอบ แบบที่ดูแลดี ไม่งี่เง่านะครับ และอยากสอบถามอีกว่า มีที่นวด กระปู๋ หรือ นวดแผนโบราณ มีระดับ ในหัวหินไหมครับ ผมจะเดินทาง ใน วันพุธนี้แล้วครับ อยากให้ช่วยแจ้งข้อมูลให้หน่อยครัป

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

;khhg ;khhg ;khhg

mouzuto

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
Re: ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2014, 17:01:30 »

ปูเสื่อรอครับ

PumpkiN_KinG

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: ขอข้อมูล ลายแทงที่หัวหินครัป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2014, 20:09:43 »

ตามมาเก็บข้อมูลครับ  เขินนนนนน