-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Mr.giantcock Questions!!  (อ่าน 36123 ครั้ง)

virgin_killer

• บุคคลทั่วไป
Mr.giantcock Questions!!
« เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 09:44:19 »

สำหรับแฟนพันธุ์แท้ห้องถามกามเทพทุกคนนะครับ
กามเทพไม่มีอำนาจจะปูนบำเหน็จให้ท่านเป็นเมมเบอร์ หรืออะไรก็ตามแต่..
คงได้แต่ตั้งห้องแบบนี้ขึ้นมาให้นะครับ

ห้องนี้ผมตั้งชื่อว่า "Mr.giantcock Questions!!"
จะรวมทุกคำถามของคุณ giantcock ครับ
คำถามบ้าๆบอๆไรไม่รุ๊  แต่ผมชอบนะ.. ผมว่ามีอะไรก็ถามมาเหอะครับ
แบ่งปันความสงสัย...
แบ่งปันคำตอบ...

คุณ giantcock ครับ มีอะไรสงสัยในทุกเรื่อง ถามมาในห้องนี้เรยนะครับ OK?
กามเทพทุกๆท่านครับ ช่วยๆกันเข้ามาดู แล้วช่วยๆกันตอบนะครับ OK?

รักทุกคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2009, 17:33:40 โดย virgin_killer »

mormor1973

Re: Mr.giantcock Questions!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 16:13:48 »

กามเทพ มี นักตั้งคำถามในดวงใจด้วยเหรอเนี่ย
ชอบตรงบ้าๆบอๆเนี่ย
ไปหาว่าเค้าเนาะ mnb

pagne2204

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 18:11:27 »

ผมก็ชอบนะ

เค้าเป็นคนตรงดี

09876 09876 09876

แบบว่าตื่นเต้นลุ้นไปกับเค้าแทบทุกเหตุการเลย

chichiwaka

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 19:29:24 »

อ่านสนุกดีเหมือนกันนะครับ เรื่องที่ถามมักจะแตกต่างจากคนอื่นๆ อ่านก็ฮาดี ตกลงคุณไจแอนท์ค็อคไปเสียผีมายังครับ

giantcock

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 21:07:56 »

ขอบคุณค้าบบบ ท่าน
แต่มีข่าวมาบอกว่า ตอนหน้าร้อนนี้เด็กผมจาไปต่างประเทศละค้าบบ  สงสัยต้องหาเด็กใหม่ซะแล้ว อิอิ

คงต้องหาสาวๆแก้ขัดไปก่อน อิอิ

giantcock

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 21:11:38 »

พอดี เด็กผม อะ เขามี 6 sense อะคับ ชอบเห็นโน่น เห็นนี่ ผมก็กลัวอะคับ
ซํกหน้าร้อน ผมก็คงไปบ้านเด็กผมอะคับ พอดีเขาจาไปเมืองนอก เลยต้อง ขนของ ออกจากหอพัก
ไม่รู้จาเป้นยังไงมั่ง อิอิ กลัวโดนพ่อมันว่าเอา อะคับ (ได้ข่าวว่าพ่อ ชอบ สะสมปืน กลัวพุงระเบิด อะคับ)

ผมก็ ถามเด็กผมละคับ ว่ามัน เสร็จรึเปล่า เด็กผมก็บอกตรงๆเลยว่า ไม่เสร็จ ผมละ ไม่รู้จะทำยังไง
ต้องหาวิธีจาก ท่านทั้งหลายละครับ ว่าจะทำยังไงให้เด็กผม ถึงจุดสุดยอดบ้าง

pagne2204

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 21:30:10 »

ผมว่าท่านลองเล้าโลมนานอีกนิส

อาจจะช่วยได้

09876 09876

ZOIDS

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 22:34:35 »

โอ้มีห้องส่วนตัวด้วย  ijn

ข้อสังเกตครับ

ผู้หญิงบางคน ไม่รู้ว่าเสร็จเนี่ย เป็นยังไง ทั้ง ๆ ที่เสร็จไปแล้ว  dsgjsd

pagne2204

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 22:47:51 »

และบางคนก็ไม่รู้ว่าเสร็จคืออะไร

wow!!

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 23:26:10 »

และบางคนก็ไม่รู้ว่าเสร็จคืออะไร

ถ้าเค้าเคยเสร็จ เค้าก็ต้องรู้ความต่างระหว่างเสร็จกับไม่เสร็จ (มั้ง)นะ ป้าว่า   :-X

giantcock

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 19:25:02 »

ตอนนี้ ผมกำลังหัดให้เด็กผมกินเหล้ามันจะได้มีบรรยากศหน่อย อะคับ(เด็กผม 22 แล้ว ไม่ผิดกกฎหมายครับ อิอิ)
เอๆ จะให้เด็กผม กินไรอีกอะคับ spy หรือ อะไรเบาๆดีอะครับ เอา พอ ตึงๆ อิอิ
เอาแบบที่กินง่ายๆ อะครับ ท่านใดมีประสบการณก็บอกทีนะครับ จะเอาไปลอง

nuttikon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 23:51:38 »

nears น่าสนดีนะครับ

giantcock

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มกราคม 2009, 00:17:57 »

ไปเจอมากจากเวป ครับ อิอิ ลองดูกัน

สอนหา จุด G-spot ของผู้หญิง เพื่อให้ถึงจุดสุดยอดตามลิ้งอีกตามเคยครับท่าน
http://www.linkbucks.com/link/f9db8ce1/23600
เป็น WMV ไพล์ และคู่มือ Female Ejaculation และการค้นหา G-Spot+สอนการใช้นิ้วที่ถูกต้อง
1. รู้จักกับธรรมชาติของ Female Ejaculation

สวัสดีครับ วันนี้เราจะมาเรียนวิธีการทำให้สาวคนรักของเราเสร็จแบบสุดๆกัน อย่างที่เราเห็นในหนังญี่ปุ่น หรือหนังฝรั่งที่เวลาผู้หญิงโดนล้วงน้องสาวแล้วมีน้ำไหลออกมา มากบ้างน้อยบ้าง น้ำที่ออกมานั้นเป็นน้ำอะไร แล้วทำยังไงถึงจะออกมา เดี๋ยวเราจะมาเรียนรู้กัน แต่ที่แน่ๆ เธอจะเกร็งและเสียวมาก จนบางทีก็เผลอหลับไปโดยไม่รู้ตัว

ผมศึกษาเรื่องนี้มาตั้งแต่ปี 2003 แล้ว เนื่องจากผมชอบดูหนังโป๊ ก็เลยสงสัยว่าทำไมแฟนเราไม่เป็นมีน้ำทะลักออกมาแบบนั้นบ้างท่าทางเธอจะเสียว ดี หลังจากไปหาข้อมูลก็พบว่าน้ำที่ออกมามันไม่ใช่ทั้งฉี่และก็ไม่ใช่น้ำหล่อ ลื่นในโพรงน้องสาว แต่เป็นน้ำที่เกิดจากการหลังออกมาคั่งอยู่ในต่อมอะไรซักอย่างระหว่างที่น้อง สาวโดนกระตุ้น

โดยเฉพาะเวลากระตุ้นน้องสาวที่ G-Spot น้ำพวกนี้จะออกมาคั่งอยู่มากเป็นพิเศษ

เมื่อผู้หญิงมีอารมณ์และน้องสาวถูกกระตุ้น เธอก็จะหลั่งน้ำที่ว่านี้ออกมาสะสมอยู่ในส่วนที่เป็นโพรงใต้ผิวหนังระหว่าง ช่องคลอดกับกระเพาะปัสสาวะ (ดูภาพไฟล์ที่ 1 ประกอบ) ซึ่งจะเป็นต่อมที่มีท่อเชื่อมต่อกับท่อปัสสาวะ น้ำที่สะสมอยู่นี้พร้อมที่จะออกมาสู่ภายนอกเมื่อมีการบีบรัดตัวของน้อง สาวยามเธอเสร็จ

พอถึงจุดที่ผู้หญิงใกล้จะเสร็จ ก็จะมีความรู้สึกปวดฉี่ นั่นเป็นเพราะต่อมพวกนี้มีน้ำคั่งอยู่เต็มจนไปเบียดกลไกของกระเพราะปัสสาวะ ถ้าเธอกลั้นเอาไว้ น้ำก็จะไม่ออกมา แต่ถ้าเธอผ่อนคลายไม่อั้นมันไว้ มันก็จะออกมาตามแรงบีบรัดที่เธอสร้างขึ้นยามถึงฝั่ง

แต่ยังไงก็ตามน้ำพวกนี้จะออกมาไม่มากนัก เพราะการมีอะไรกันของเราอาจจะไม่ได้ผาดโผนและครบเครื่องแบบในหนัง แต่จะค่อยเป็นค่อยไปเสียมากกว่า ถ้าเธอไม่มีกล้ามเนื้อที่น้องสาวมากๆและเสียวจนกระตุกแบบสุดๆละก็ น้ำพวกนี้ก็จะไม่โดนบีบรัดจนให้ไหลออกมาง่ายๆนักหรอกครับ ดังนั้นเราจะมาเรียนรู้กันว่าทำอย่างไรถึงจะวิดน้ำที่ว่านี่ออกมาได้

ถ้าคุณและเธอฝึกฝนจนทำสำเร็จ น้องสาวของเธออาจจะคายน้ำออกมาเป็นปริมาณแค่ 1 ช้อนชา หรืออาจจะมาไปจนถึง 1 แก้วกาแฟเลยทีเดียว

สรุปและข้อมูลเพิ่มเติม

- น้ำที่ออกมาไม่ใช่ฉี่ ถ้ารองเก็บมาใส่แก้ว พอทิ้งไว้ให้แห้งจะเป็นคราบๆ บอกไม่ถูก
- น้ำจะออกมาเยอะเมื่อกระตุ้นน้องสาวเธอที่ G-Spot
- น้ำที่แต่ละคนสะสมไว้จนกว่าจะเสร็จก็มีไม่เท่ากัน ปริมาณที่ออกมาก็จะมากน้อยไม่เท่ากัน อย่าคาดหวังว่าเธอจะผลิตน้ำออกมาได้อย่าง Hotaru Akane

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2. ค้นหา G-Spot และบอกรักเธอ 3 ที

ถ้าคุณยังหา G-Spot ไม่เจอ ก็จะไม่มีทางรีดน้ำออกมาจากน้องสาวเธอสำเร็จ กรรมวิธีต่อไปนี้จะช่วยให้คุณพบ G-Spot ได้โดยง่าย (ดู VDO ไฟล์ที่สองประกอบ)

ก่อนอื่นให้คุณสำรวจนิ้วมือของคุณว่าเล็บยาวอยู่หรือปล่าว เพราะเราจะต้องใช้นิ้วใส่เข้าไปในน้องสาวของเธออย่างน้อย 2 นิ้ว (นิ้วกลาง และ นิ้วนาง) เพื่อคลำหา G-Spot ให้เจอ ดังนั้นคุณควรจะตัดเล็บให้สั้นที่สุด แล้วอย่าลืมตะไบลบคมให้หมดด้วย เดี๋ยวน้องจะแสบ ถ้าแฟนคุณเป็นคนน้ำหล่อลื่นน้อย ก็ควรจะเตรียมวาสลีนหรือสารหล่อลื่นเอาไว้ด้วย (วาสลีนจะให้ความรู้สึกเป็นธรรมชาติมากกว่า)

*** สำคัญ: การกระตุ้น G-Spot นั้นอาจจะทำให้ผู้หญิงรู้สึกปวดฉี่ ดังนั้นควรจะไปเข้าห้องน้ำทำธุระให้เรียบร้อยเสียก่อน เธอจะได้มั่นใจมากขึ้นว่าความรู้สึกนั้นไม่ใช่ฉี่จริงๆ ***

ตำแหน่งของ G-Spot โดยตามตำราบอกว่า ถ้าเธออยู่ในท่าหงาย ให้เราหงายมือขึ้น เอานิ้วใส่เข้าไปในน้องสาวลึกประมาณ 2 นิ้ว แล้วกระดกนิ้วขึ้น มันจะอยู่ที่ปลายนิ้วของเราพอดี G-Spot นั้นอยู่ระหว่างผนังช่องคลอดกับกระเพาะปัสสาวะ แต่เวลานอนหงายอยู่ในท่า Basic นั้น G-Spot มันอาจจะหลบอยู่ลึกโดยสรีระ

วิธีการค้นหา G-Spot ตามสไตล์ของผมที่ได้ผลดีคือเราจะสอนให้เธอถึงจุดสุดยอด 3 ครั้ง 3 แบบ คือ เสร็จที่ Clitoris, เสร็จที่ G-Spot และเสร็จโดยการสอดใส่ เธอจะพบกับประสพการณ์ความแตกต่างของการเสร็จของ 3 จุดที่ไวต่อการสัมผัสเหมือนกัน แต่ให้ความรู้สึกที่แตกต่างกัน และเสร็จต่อเนื่องกันได้โดยไม่เสียวเกินไป

หลังจากหยอกล้อกันเล็กน้อยจนน้องสาวเธอเริ่มมีน้ำหล่อลื่น เราจะใช้นิ้วมือหรือลิ้นกับ Clitoris ของเธอ จนเธอเสร็จก่อนหนึ่งครั้ง การเสร็จที่ Clitoris จะทำให้ G-Spot ของเธอนั้นไวต่อการสัมผัสมากขึ้น และหาง่ายมากๆ แต่ถ้าเธอเสียวจนทนไม่ได้ ร้องขอให้คุณเอาเธอโดยการสอดใส่ ก็ใจแข็งไว้อย่าเพิ่งรีบเอากันนะครับ หา G-Spot ให้เจอเสียก่อน

หลังจากเสร็จข้างนอกแล้ว น้องสาวเธอก็จะชุ่มฉ่ำโดยธรรมชาติ แต่ถ้ายังไม่พอ ขั้นตอนต่อไปเราจะต้องใช้นิ้วล้วงเข้าไปในโพรงน้องสาว ถ้าไม่ฉ่ำจริงๆเราก็ควรจะใช้วาสลีนเข้าช่วย

ให้แฟนคุณนั่งคุกเข่าบนเตียง แล้วเอนตัวไปด้านหลัง เอามือยันกับพื้นไว้ แล้วแอ่นน้องสาวขึ้นมาเล็กน้อย ท่านี้ G-Spot จะถูกดันลงมาจากผนังช่องคลอด และคลำหาได้โดยง่าย

จากนั้นเอา นิ้วกลางและนิ้วนาง ใส่เข้าไปในโพรงน้องสาว นิ้วชี้กับนิ้วก้อย พับไปฝากไว้ที่ร้องก้นเธอเพื่อความสะดวก จากนั้นเริ่มคลำหา G-Spot โดยใช้นิ้วกลางและนิ้วนางกระดกขึ้นมาแนบกับผนังช่องคลอด กดที่ผนังช่องคลอดด้านหน้าแรงๆ ไม่ต้องกลัวเธอเจ็บ และค่อยๆถูเข้าออกช้าๆ ในความลึกประมาณ 2 นิ้ว คลำไปเรื่อยๆ ถามเธอหรือให้เธอคอยบอกว่าตรงไหนเสียวที่สุด เมื่อเธอบอกว่าตรงไหนก็ให้เปลี่ยนไปใช้นิ้วถูวนเป็นวงกลมตรงจุดนั้นสลับกับ ถูเข้าออกเหมือนตอนแรก สื่อสารกับเธอไปด้วย สุดท้ายคุณก็จะพบกับปุ่มก้อนเนื้อบางๆขนาดประมาณเหรียณสลึงต้องใช้แรงกดซัก หน่อยถึงจะเจอ

เมื่อคุณเจอ G-Spot แล้ว หน้าที่ต่อมาก็คือสอนให้เธอรู้จักกับการเสร็จที่ G-Spot โดยกระตุ้นตรงนั้นจนเธอเสร็จ (ดูเทคนิคใน VDO ไฟล์ที่สอง) การกระตุ้นที่ G-Spot ไม่จำเป็นจะต้องทำเร็วๆ การนวดคลึงช้าๆ ใช้แรงกดที่เหมาะสม และใช้เวลาพอสมควรบวกกับการกระตุ้น Clitoris ภายนอกไปพร้อมๆกัน จะสร้างระดับความเสียวซ่านของเธอได้มากกว่า

ความรู้สึกสุดยอดของเธอเมื่อเสร็จที่ G-Spot ก็คือความรู้สึกเหมือนได้ฉี่พร้อมๆกับการถึงจุดสุดยอด (เหมือนกับเวลาผู้ชายเสร็จเลยครับ) ถ้าเธอรู้สึกเหมือนปวดฉี่เมื่อใกล้จะเสร็จ แสดงว่าคุณกระตุ้น G-Spot ได้อย่างยอดเยี่ยม พยายามพูดให้เธอผ่อนคลาย ถ้าเธอไม่ได้อ่านเรื่องนี้กับคุณด้วย ก็เป็นหน้าที่ของคุณที่จะค่อยๆพูดกับเธอ ให้เธอเข้าใจว่าการรู้สึกเหมือนปวดฉี่ปลอมๆนี้เป็นกลไกของการกระตุ้น G-Spot ที่อยู่ใกล้กับกระเพาะปัสสาวะ ถ้าเธออันไว้มันจะเสียวแค่ครึ่งเดียว ให้เธอฉี่ออกมาพร้อมๆกับตอนที่เธอเสร็จได้เลย มันจะไม่มีฉี่จริงๆออกมานอกจากความเฉอะเฉะอย่างมีความสุขเท่านั้นเอง

หลังจากที่เธอเสร็จที่ G-Spot แล้วเธอจะรู้สึกเสียวมากๆ แต่้อย่างไรก็ตาม คุณสามารถจับเธอนอนคว่ำหน้า ช้อนก้นเธอยกขึ้นมา แล้วเอาของคุณใส่เข้าไปในน้องสาวของเธอ จัดการเธอต่อทันทีด้วยท่าถนัดของผู้ชาย ไม่ว่าเธอจะไหวหรือไม่ แต่โปรดรู้ไว้ว่าทั้งการเสร็จที่ Clitoris, G-Spot และช่องคลอด สามารถเสร็จต่อเนื่องกันได้โดยผู้หญิงไม่เสียวจนเกินไป และส่วนใหญ่จะชอบเสียด้วยซิ

- ทำให้เธอการผ่อนคลาย ปล่อยความรู้สึกออกมาอย่างเต็มที่ โดยเฉพาะการฉี่ จะทำให้การเสร็จที่ G-Spot นั้นยอดเยี่ยม
- กรรมวิธีดังกล่าวจะต้องอยู่บนพื้นฐานของการสร้างความสุขให้เธอ ไม่ใช้สนองความสุขของตัวคุณเอง ดังนั้นคุณอาจจะไม่ต้องเสร็จก็ได้

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

3. Female Ejaculation มาทำที่นอนให้เปรอะกันดีกว่า

หลังจากเก่งเรื่อง G-Spot ไปแล้ว เรามาทำให้แฟนเราน้ำนองกันดีกว่า

การออกมาของน้ำที่ว่านี้มีสองแบบคือ

1. ออกมาเอง แฟนคุณต้องเป็นคนที่มีกล้ามเนื้อน้องสาวที่มีพลังมหาศาลเหมือนคนใน Clip VDO คนแบบนี้ผมว่า 1000 คนจะมีซัก 1 คน
2. ออกมาด้วยมือของคุณเอง ด้วยวิธีการวิดมันออกมา

วิธีแรกขอผ่าน เพราะถ้าแฟนคุณเป็นแบบนั้น คงน้ำแตกทะลักตั้งแต่ตอนคลำหา G-Spot แล้ว ดังนั้นเราจะมาเรียนรู้วิธีการวิดน้ำออกมาจากน้องสาวกัน

ไฟล์ VDO ประกอบที่ 2+3 นะครับ เตรียมผ้ารองเตียง แล้วก็ผ้าเช็ดตัวไว้ด้วย เผิ่อจะทะลักออกมาเกินคาด

การรีดน้ำออกมาจากน้องสาวนั้นจะวางนิ้วต่างจากการกระตุ้น G-Spot โดยใช้ปลายนิ้วแบบแรก (ผมขอเรียกว่าแบบ A) แต่จะต้องใช้ินิ้วทั้งนิ้ววางนาบไปกับผนังช่องคลอดตามรูปในไฟล์ที่ 4 แล้วกระดกนิ้วขึ้น (ผมขอเรียกว่าแบบ B) โดยแบบ A เราจะใช้ปลายนิ้วเป็นตัวกระตุ้น ในขณะที่แต่แบบ B เราจะใช้นิ่วทั้งนิ้วนวดบริเวณ G-Spot รวมทั้งผนังช่องตลอดด้านหน้าทั้งหมด และจะจบลงด้วยการ "ปั๊มน้ำ" (ผมขอเรียกว่าแบบ C) โดยการทำนิ้วแบบ B แต่ให้เราขยับแขนออกแรงเหมือนกับจะยกตัวเธอขึ้นทั้งตัว โดยยังเกร็งนิ้วให้แนบกับผนังช่องคลอดด้านหน้า แล้วปั๊มน้ำออกมา ทำเร็วๆถี่ๆ (ผมขอเรียกแบบ C)

การวิดน้ำออกมาจากน้องสาวนั้นทำได้สำเร็จค่อนข้างยากสำหรับครั้งแรก และถึงจะเคยออกมาแล้วก็ไม่ได้ออกได้ทุกครั้งเสมอไป เราต้องทำให้ถูกจังหวะ น้ำจะต้องออกมาสะสมอยู่ในปริมาณที่เพียงพอ และที่สำคัญ เธอต้องมีอารมณ์ร่วมและพร้อมที่จะปล่อยน้ำออกมา

เริ่มจาก Make Love กันจนน้ำเธอชุ่มฉ่ำเสียก่อน ใช้มือหรือลิ้นกระตุ้นน้องสาวของเธอก่อน อาจจะทำให้เธอเสร็จที่ Clitoris ก่อนก็ได้ แต่ให้กระตุ้นบริเวณรูฉี่เธอด้วย มันช่วยให้บริเวณนั้นผ่อนคลายและน้ำออกมาง่ายมากขึ้น

บอกเธอว่าเราจะวิดน้ำเธอ จับเธอทำท่าคุกเข่าแล้วเอนไปข้างหลังเหมือนตอนหา G-Spot จากนั้นเราก็กระุตุ้น G-Spot เธอตามปกติ ด้วยท่าแบบ A คือคลึงเป็นวงกลมสลับกับถูเข้าออก พอมาได้ซักครึ่งทางเธอเริ่มเสียวมากๆ ก็ให้เปลี่ยนไปทำแบบ B (ใช้ทั้งนิ้วนวด) สลับกับแบบ A ถามเธอว่าชอบแบบไหน พยายามทำแรงๆ แต่อย่าเร่ง เน้นกระตุ้นต่อมเสียวเธอสลับกับนวดผนังช่องคลอดภายใน เธอจะเริ่มหลั่งน้ำมาสะสมไว้ในต่อมระหว่างช่องคลอดกับกระเพาะปัสสาวะ บอกเธอว่าวันนี้คุณอยากให้เธอฉี่ออกมาเหมือนเคย ฉี่ให้สบายไม่ต้องกลั้น จากนั้นเมื่อเธอบอกว่าใกล้จะเสร็จ ให้เปลี่ยนนิ้วไปใช้แบบ C อย่างเดียว ทำเร็วๆแรงๆ วิดน้ำโดยกดที่ผนังช่องคลอดทั้งนิ้วเหมือนกับคุณจะรีดฉี่เธอออกมาให้หมดตัว ถ้าสำเร็จ เธอจะมีน้ำพุ่งทะลักออกมา

- อย่า Serius กับมันมาก กว่าคู่ของผมจะมีครั้งแรก ก็พยามอยู่หลายวัน แต่บางคนผมแนะนำไป น้ำก็ออกมาตั้งแต่ครั้งแรกเลยก็มี
- อย่าไปเล่นกับคนที่ไม่ใช่คู่ของเราหรือสาวบริการ เพราะโอกาสติดโรคมีมาก
- ย้ำอีกทีว่ากรรมวิธีดังกล่าวจะต้องอยู่บนพื้นฐานของการสร้างความสุขให้เธอ ไม่ใช้สนองความสุขของตัวคุณเอง ดังนั้นคุณอาจจะไม่ต้องเสร็จก็ได้

ก็คงจบเท่านี้ครับ หวังว่าบทความสั้นๆนี้จะมีส่วนช่วยสร้างความสุขและความแปลกใหม่ให้กับคุณและคู่รักของคุณได้นะครับ
ขอให้มีความสุขใน Sex มากๆครับ

jojoo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 มกราคม 2009, 15:57:50 »

ขอบคุณครัย สำหรับข้อมูล

ZOIDS

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 11:01:43 »

ข้อมูลเพียบเลยนะครับ

พยายามเข้าล่ะ  hgjhg

donsong

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 14:27:52 »

เหมาะสมด้วยประการทั้งปวงสำหรับ mr.giantcock เพราะเขาจะมีคำถามแปลก ๆ แหวกแนวมาให้ตอบประจำ เหมาะที่จะมีห้องคำถามส่วนตัวเป็นอย่างยิ่ง

อย่างไรก็ตาม เอาใจช่วยให้ท่านสอนน้องได้อย่างที่ใจต้องการนะคร้าบ  yhb

giantcock

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 21:32:06 »

เศร้า คับ เด็กผม จะไปจีน ตั้ง 3 เดือน ผมบ้าตายแน่ๆ
ต้องหา สาวๆใหม่ๆ มาแก้ขัดไปก่อน อะ ไม่รู้ว่า หาได้จากที่ไหนมั่ง คับ(ส่วนมาก สาวเชียร์เบียร์ นี่ น่ารักดีอะคับ )

ZOIDS

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 21:48:29 »

มาแล้ว จุดเริ่มต้นแห่งการเป็นเทพ

แหกคุกฟรี สามเดือน  uhbgv

giantcock

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 22:49:04 »

ก็ว่าอะครับ ไปเที่ยวไหนดี ช่วยแนะนำทีครับ ตั้ง 3 เดือน งะ อิอิ

ZOIDS

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 23:04:53 »

ตามลายแทงพี่กามเทพโลดครับ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 31 มกราคม 2009, 12:12:56 »

เฮ้อ เด็กผม อะคับ ลังเล อีกละ ที่แรกก็บอกว่าจะไปจีน พอคุยไปคุยมา บอกว่าเปลืองตัง งะั ตอนนี้ก็เลย ยังไม่ได้ตัดสินใจอะไร อิอิ
ไม่รู้ว่าจะได้ไปรึเปล่า(แต่ก็ยังติดใจเด็กผมอยู่ละคับ ฟิต จิงๆ ใสมากๆ แต่ นมเล็กไปหน่อย สองข้างไม่เท่ากันด้วย อิอิ)
แต่ถ้าเด็กผมไป ก็มีโอกาส หาความสุข ในเชียงใหม่ นานเลยครับ อิอิ
แต่เด็กผม ก็ดูแลดีครับ เอาใจทุกอย่าง รูปร่างหน้าตาก็ใช้ได้ ผม ยาว ผิว ขาวเหลือง ตามแบบสาวไทย แล้วก็สัดส่วนก็ค่อนข้างดี 32-24-36 ประมาณนั้น แต่ นม 32 ไม่ค่อยเต็มเท่าไหร่ เล็กๆหน่อย
แต่ผมก็สังเกต ตอนนี้ หัวนมมันเริ่มดำละอะคับ อิอิ สงสงัยดูดบ่อยเกิน นม ก้น ก็เหลว หมด (ไม่เหลวได้ไง ก็ผม นวดซะทุกวัน อิอิ)

ZOIDS

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 มกราคม 2009, 12:59:56 »

กำ ถนอม ๆ หน่อยสิคร้าบ  uhbgv

giantcock

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 12:36:39 »

แต่ก็ติดใจเด็กผม อะคับ ควบเอง เอาซะผมเสียวเลย น้องเขาขึ้นเองทีัไรผมก็เป็นอันเสร็จทุกที

ZOIDS

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 02:19:22 »

แล้วจะกล้าแหกคุกเหรอครับเนี่ย  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 19:28:48 »

ถ้าไม่อยู่ จิง ๆ ก็ ต้อง หาสาวๆแก้ขัดไปก่อน คับ อิอิ

ZOIDS

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2009, 02:02:37 »

ตามไปจีนเลยครับ

จะได้เจอ อาหม๋วย  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2009, 14:26:12 »

ตอนนี้เด็กผม เมน ไม่มาอีกละคับ ได้ สาม สี่วันละ เฮ้อ
(ไม่รู้ว่าจะหลอก ผมอีกรึปะ ) แบบว่า ลองใจดู ว่าผมจะทำยังไงถ้ามันท้อง จิงๆ อะ อิอิ
รอดูต่อไปคับ ยังไงโอกาสท้องก็น้อยยมากๆๆๆ ใส่ถุงอย่างดีแน่ นอน

ผมอยากรู้ว่า ถุง ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่ มันมีสารฆ่าเชืออสุจิ อะคับเห็นมันมีขายในเนต ไม่รู้ว่าเซเว่น จะมีขายรึปะ

dabodabo

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2009, 15:44:28 »

สุlดยอกเทคนิค yhb

giantcock

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2009, 21:44:13 »

มาแล้วค้าบบบ เมน เด็กมผ มาแล้ว เพิ่งมาวันนี้เอง
เมื่อวาน เด็กผม อารมณ์บูด ด่ายับเลยคับ ทำอะไรก็ขัดหูขัดตาไปหมด ที่แท้ก็เมนใกล้จะมา นี่เอง ถึงได้กลายร่าง จากนางฟ้า กลายเป็นนางมาร อิอิ
(โดนด่ายับเลยคับ เมื่อวาน อิอิ)

ZOIDS

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2009, 00:43:42 »

Durex แบบมีสารฆ่าเชื้ออสุจิ มีขายครับ

ตามเซเว่น อาจไม่ทุกสาขา แต่ต้องมีซักที่อ่ะ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2009, 03:36:03 »

เซเว่น ก่อน อะเมนด้ามีรึปะคับ เคยซื้อที่ไหนมั่งอะคับ กลัวไปแล้วไม่มี

ZOIDS

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2009, 04:19:34 »

เอ่อเคยเห็นเฉย ๆ คร้าบ

ไม่เคยซื้ออ่ะ  :-X

ให้ชัวก็ร้านขายยาครับ

หรือเพื่อความชัว ให้แฟนกินยาคุมสิครับ ป้องกันไปอีกทอด

แถมได้ความอึ๋มเพิ่มขึ้นด้วยนา  .,mn

giantcock

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2009, 13:23:46 »

เด็กผม อะคับ ไม่ยอมกินยาคุม เห็นว่ากลัวผลข้างเคียง เฮ้อ ผมก็เลยต้องใส่ถุงแบบนี้ไปตลอด ไม่ได้สดๆกะเขาซักกะที เฮ้อ

ZOIDS

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 01:18:00 »

ถ้าไม่ลองก็ไม่รุ็หรอกครับว่ามีผลข้างเคียงอะไรบ้าง

ลองซักแผงครับ ถ้ามีอะไรไม่ดีก็หยุด แล้วมันก็จะกลับมาเหมือนเดิม

แต่ใช้ CD ก็ดีครับ กันโรคติดต่ออื่น ๆ ด้วย  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 02:03:17 »

เมื่อกี่ไหร้าน สวยแส มาคับ ข้างๆตะวัดแดง โห เมาโคตร สาวๆเบียร์สิงห์น่ารักมากๆแต่ไม่กล้าคุยด้วย
เมามากๆยังไงจะมาเล่าทีหลังครับ พิมโพสได้ก็ถือว่าบุญละครับ เมา มาก อิิอิ ไป นอนก่อนคับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 04:54:27 »

มันไม่ได้เปลี่ยนชื่อเหรอครับ

ตั้งแต่มีเรื่องตีกันได้ซัก 2-3 ปีที่แล้ว

ตอนนี้น่าจะเป็น สวนเก่าเล่าใหม่

หรือผมไม่ได้อยู่เชียงใหม่นาน เลยตกข่าว  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 22:15:38 »

เปลี่ยนแล้วคับๆ ลืมดูป้าย แต่คนก็พอสมควรคับ บรรยากาศดี
เหมาะแก่การพาสาวๆมานั่งด้วย โรเมนติกดีคับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 00:11:55 »

เมื่อก่อนผมก็ชอบไปครับ โปรเบียร์ไม่แพง  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 21:54:07 »

เสียดาย อะคับ ซิมบาร์เจ้ง ไปซะละ สาวๆนี่สุดๆเลย บรรยากาศดีคับ ไม่รู้เจ้าของเขาไปเปิดใหม่ที่ไหนรึเลป่าหรือว่ามันจะเจ้ง จิงๆ อะคับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2009, 02:32:58 »

ชื่อคุ้น ๆ แต่ผมจำไม่ได้ละคร้าบ

แหะ ๆ เพราะก่อนมานอก ผมไปเรียน กทม มาปีนึง  uhbgv

kon62

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2009, 08:03:43 »

โอ้โฮความรู้แน่นๆ ทั้งนั้นเลยเรื่องจุดสุดยอดครับของท่านเทพ  ;kljj  ;kljj

giantcock

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2009, 12:54:34 »

ค้าบ ๆ ขอบคุณทุกท่านมาเข้ามาให้คำแนะนำค้าบบบ

virgin_killer

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2009, 12:58:07 »

ไปงานมีตติ้งเว็บมั๊ยครับ ไจแอนท์ค๊อกกี้แมน..
วันที่7มีนาคมนี้  สนุกนา....

giantcock

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2009, 23:04:33 »

เอๆ ไม่แน่ใจเหมือนกัน นะ คับ ไม่รู้ผมจะต้องไปดูงานที่ต่างประเทศรึเปล่า

giantcock

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 21:13:05 »

เฮ้อ ทุกท่าน เด็กผม คบกันมา 6เดือนกว่าๆ จะไปเมืองนอกแล้วอะคับ เศร้า ยังไม่หายคิดถึงเลย คิดถึงน้องเขาจิงๆ ไปตั้ง 3 เดือน ผมคงเหงาแย่
ตอนนี้เหลือเวลา อีกไม่กี่อาทิตย์ กะ ทำไรกันให้มันหายคิดถึงก่อน เอาแบบว่าฟ้าเหลืองเลย คอยดู ก่อนไป ขอแรงๆซักที
ไม่รู้ว่าผม จะทนรอน้องเขาได้รึเปล่า สงสัยคงต้องหาสาวๆแถวๆเชียงใหม่ไปพลางๆก่อน 3 เดือน อิอิ

ZOIDS

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2009, 02:34:52 »

ถนอม ๆ เค้าด้วยนะครับ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2009, 21:30:33 »

เฮ็อ ทุกท่านคับ อีกไม่กี่วัน เด็กผมก็จะไปละคับ ตั้ง 3 เดือน ไม่รู้ว่าผมจะทนอยู่ได้รึเปล่า เศร้าครับ
ผมก็ สองจิตสองใจ ว่า จะทนรอน้องเขา หรือว่าเลิกกันไปเลย คับ
เพราะว่ายังไงๆ ทางบ้านผมก็ไม่โอเคด้วย ที่มาคบกัน อีกอย่าง น้องเขาก็ จะต้องไปทำงานไกลๆ ตอนกลับมาก็ไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกันดีหรอกครับ ไปๆมาๆ
อีกอย่างผมก็เป็นคนขี้เหงา ขาดสาวๆไม่ได้  อยากได้ใครซํกคนมาเป็นตัวแทน แต่ว่าถ้าเกิดผมรักคนใหม่ แล้วพอดีน้องเขากลับมาละครับ จะทำยังไง
เพราะผมไม่อยากหลบๆซ่อนๆ ที่ผมคบกะ น้องเขาแบบนี้ผมไม่เคยพาเข้าบ้านเลยครับ ทางญาติผู้ใหญ่เขาสืบประวัติมา ห้ามผมเอาเข้าบข้านเลยเด็ดขาด
อีกอย่างผมก็ไม่กล้าเอาเข้าบ้านหรอกครับ กลัวจะโดนมัด ไม่ไปไหนละซวยแน่ๆ ผมละ ยังมีอนาคตที่ดีอีกเยอะ ยังไม่อยากตัดสินใจสละโสด อิอิ

จะทำยังไงดีครับ
3 เดือน จะ ทนรอ หรือ เลิกกันไปเลย(ยังทำใจไม่ได้เลยครับ ที่ต้องห่างกัน)
น้องเขาไป 3 เดือนกลับมาทำงานที่เชียงใหม่อีก3เดือน แล้วก็ไปอีก 4 เดือน เฮ้อ ปวดหัว หาใหม่ดีปะคับ อิอิ

Amateur

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2009, 01:01:59 »

ถือซะว่าเป็นช่วง 3 เดือน หฤหรรษ์ ละกันคับ  ijn

คิดดู ไปเที่ยวก้อไม่มีคนตาม กลับดึกไม่มีคนด่า  uiuo

ใช้ชีวิต ลั่ลล้า ไปเรื่อย ๆ 3 เดือนแป๊ปเดียวเองคับ  gsdgdgs

ZOIDS

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2009, 03:08:09 »

ถามใจตัวเองครับ ถ้าอนาคตมันมืดมน ก็จบ ๆ กันไปดีกว่าครับ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2009, 22:04:54 »

3 เดือนช่วงวัดใจครับ ถ้ามีคนใหม่ก็ดีไป แต่ถ้าลืมไม่ได้ก็ต้อง ทนรอ อะคับ
น้องเขาดีกับผมมากจิงๆ หลังจากที่น้องเขาทิ้งผมไปคราวก่อน หลังจากนั้น ดีกับผมมากๆ เอาใจผมทุกอย่างไม่เคยขัดใจเลย น้องเขากลัวผมจะทิ้งไปอะคับ
อีกอย่างน้องเขาก็อยากจะทำดีกับผม ทดแทนสิ่งที่น้องเขาทำให้ผมเสียใจ

ตอนนี้ก็ต้องวัดใจอะคับ ผมละ ยังไม่แน่ใจอะไรนัก ต้องใช้เวลาครับ