-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรกในรอบหลายปี จะเรียกว่า "หล่น" ได้หรือไม่  (อ่าน 8384 ครั้ง)

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

หลังจากห่างหายไปนาน ขอส่งการบ้านบ้างสักครั้ง (ห้องหล่นเลยวุ๊ย 555)
ผมไปกินเบียร์กับเพื่อนจนเกือบๆ ตี 1 ก็ขับรถกลับบ้าน แถวย่านแฮปปี้แลนด์ บางกะปิ ผ่าน ลันตา คาราโอเกะ คิดในใจเอาว่ะ สักหน่อย ไม่เคยลองมานั่งสักที ใกล้บ้านดี

พอเข้าไปก็เหมือนกับ 99 คาราโอเกะ แป๊ะเลย(นึกถึง บรรยากาศเก่าๆ ที่เชียงใหม่ เหอะๆ) แล้วก็มีน้องมาถามว่า "ดื่มอะไรดีค่ะ" ตอบไปว่า "ขอเบียร์หล่ะกัน จัดเบียร์สิงห์มาขวดนึง"

พอเบียร์มา น้องก็เข้ามาถามอีก มีน้องนวดด้วยนะพี่ เอาไหม ถ้าให้น้องคาราโอเกะนวดให้ก็ 1,800 บาท แต่ถ้าให้หมอนวดแผนโบราณฝั่งโน้นก็ 1,400 - 1,500 บาท ... คิดในใจ เอาหมอดีกว่าจะได้นวดเป็น เหอะๆ
สักพักเชียร์หมอนวดเลยเข้ามาถาม บอกไปว่า น้องที่ยังไม่ได้งานหล่ะกัน สงสาร จัดมาเลย 1 คน (พอดีเหลือ น้อง 2 คนยังไม่ได้งาน) หลังจากหายไปสักพัก ผมเลยเดินไปดู ปรากฎว่า เกี่ยงกันครับ ไม่มีใครอยากขึ้น  piuyty ljhgf eta07 แววเริ่มมาหล่ะ
สุดท้าย คนมีอายุก็ขึ้นกับผม แก 31 หล่ะ แต่หน้าเด็กมาก ขนาดอีกคนเพิ่ง 26 หน้ายังดูแก่กว่าอีก และที่สำคัญ โดนใจครับ คนนี้  eta03 mbvc fdgdfdf

พอมานั่งเลยคุยกันแป๊บนึง กินเบียร์ด้วยกันแล้วก็ขึ้นไปข้างบนห้องเลย เพราะมันดึกหล่ะ ตี 2 เขาจะปิดแล้ว น้องยังบอกว่า "มาดึกมาก เขาปิดกัน ตี 1 ครึ่ง" ... อ้าว กูจะรู้ไหมนี่ แล้วตอนแรกเห็นเชียร์ยิกๆ  roister
พอขึ้นห้อง แม่บ้านก็อยากรีบจะกลับ น้องที่ขึ้นด้วยบอกว่า "เอางี้ เดี๋ยวล้างนิดหน่อยแล้วเอาเลย เพราะ นวดไม่เป็นหรอก"   eta06 eta20 แล้วกูจะเลือกหมอมาทำไมว่ะ

ล้างเสร็จก็จัดเลยครับ น้องขึ้นขย่ม ได้สักพัก (ประมาณ 1-2 นาทีมั๊ง) ขอเปลียนครับ ผมขึ้นบ้าง ก็เอาได้แป๊บ (ประมาณ 1 - 2 นาที) แล้วผมก็หยุด ... หมดอารมณ์ กล่าวขอโทษน้อง ไม่เสร็จอีกต่างหาก และน้องก็ตกใจ บอกทำไมหล่ะพี่ (คิดในใจ กูก็ไม่รู้ ตอนแรกก็อยากอ่ะนะ ทำไมมันหดก็ไม่รู้  uilo lkkjjh) น้องเค้าเลยบอกว่า "จะให้โม๊ค หรือ ชักให้ก่อนไหมพี่ ค่อยเอาอีกที" แต่ก็บอกว่า "ช่างเหอะ"  eta07 เลยขอน้องเขานั่งคุยสัก 10 นาที ก็เลยนั่งดูดบุหรี่กัน คุยก็สนุกดี ได้อารมณ์ ขอเบอร์ไว้ และก็บอกว่า "คราวหลัง ถ้าจะมาจะโทรหาก็แล้วกัน"
แยกย้ายลงจากน้อง น้องยังชวนนั่งคุย ข้างล่างต่อ แต่ดูเวลา กลับบ้านนอนดีกว่า โคตรเมา ....  ;khhg .,mn

ปล. รบกวนรุ่นพี่ ช่วยแนะนำด้วยครับ .. ทำไงจะไม่หด

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg khjhgg ลองจินตนาการเห็นหน้าน้องเค้าเป็นหน้าน้องปอย ตรีชฎาดูสิครับ 555+(ล้อเล่นนะครับ)  kjhg kjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ไม่ต้องจินตนาการเป็นคนอื่นหรอกครับ ... เอาหน้าน้องเค้านี่หล่ะ ก็ใช้ได้แล้ว
อ่ะ .. ปลากรอบ จัดไป

neo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz ทำใจเย็นๆไว้ครับ ตื่นเต้นมากไป หรือพักผ่อนน้อยไป ป่าวครับ

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ปลากรอบก็ดูดีนะครับ สงสัยจะมาวววว หนักไปจริงๆ ครับ  มิน่าเข็มทิศเลยไม่ค่อยชี้หาขั้วแม่เหล็ก 555

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เคยเป็นตอนเมาหนักๆ อารมณ์อะเต็มร้อย แต่หนอนน้อยมันไม่สู้ซะอย่างงั้น  kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

Pitch1978

• **

ใครเมาก็หดทุกคนครับ piuyty

dm

• **
  • Country: 00

หากเมาถึงจุดๆหนึ่ง มันจะไม่สู้ครับ

หรือกว่าจะสู้ก็ยากมากๆ หลังอายุสามสิบกว่าๆนี่ ผมเป็นประจำ

ืn66n

• แอบจิต
  • **