-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูบอลสนุกมากครับ ขอบคุณพี่ zizu ที่แนะนำร้าน x-seed มันส์ที่สุดเลย  (อ่าน 2272 ครั้ง)

TORU

• บุคคลทั่วไป

เพื่อนผมฝากบอกว่าบรรยากาศดูบอลเยี่ยมมาก เหมือนอยู่ทีสนามบอล คนล้นร้าน โดยเฉพาะสาวๆๆ คาวหน้าผมจะพาเพื่อนมาดูบอลอีกนะครับ 

ปล.พี่จัดงานวันเกิดได้ประทับใจแก้งค์ผมมากเลย ขอถามหน่อยว่าน้องที่เชียรเบียรชื่ออะไร มีแฟนยัง น่ารักมากครับ  blink

zizu

ต้องขอขอบคุณน้องๆด้วยนะครับ จนทำให้วันนั้นโต๊ะเต็มจนแทบไม่มีที่ยืนเลย ส่วนน้องที่เชียร์นั่นชื่อ น้องหมวย น้องปุ้ย ครับ blink

mammos69

วันเสาร์ที่10นี้เจอกับน้องนางแบบอีกโต๊ะหนึ่ง แฟนแมนยูอย่าพลาดเด็ดขาด รอดูจอยักษ์ด้วยกันนะครับ งานนี้รับประกันโดยท่านซิซู ครับ  pp11

meechai

วันนั้นผมก็ไปครับ ไม่รู้ว่าเสาร์นี้จะมีคนมาดูอีกไหม โดยเฉพาะน้องๆๆๆครับ

มีนางแบบหนังสือมาต้องไม่พลาดแน่นอนครับ จองที่ให้ด้วยนะครับ lovez

zedan

ลงทุนจ้างนางแบบมาเลยครับ ทุ่มทุนสร้างเลยท่านซิซู ผมเห็นน้องเขาในรูป เคยประกวดดัชชี่ปีที่แล้วเข้ารอบสุดท้าย หุ่นน่ารักษาไว้คนเดียว น่ารักครับ

reew

ไม่ได้ไปร้านพักเดียว ไปกันไกลขนาดนี้แล้วเรอะ

zizu

ถ้าว่างก็เข้ามาบ้างซิ  ลงหนังสือไปแล้วตั้งหลายเล่มนะเพื่อน โดยเฉพาะ compass เดือน พ.ย.เลยนะพี่น้อง pp10

PIM_On_The_Rock

อิอิอิ

บอกแร้ว

เอ็กซีด

ที่เดียวจอดเลย

มีทุกอย่าง
ที่คุน ช ต้องกาน

คิคิ

หรือป่าวงะ

แหะๆ

* -- *

mommamman

อย่าลืมเมนูสุดโหด " ไข่แซนแบงค์ "นะครับ           

อย่าลืมเมนูสุดโหด " ไข่แซนแบงค์ "นะครับ           

แค่เห้ง

ไอ้ ไข่แซนแบงค์

ก้อยังเครียดอยุ่ล่ะ

ว่าตงไหนที่จะกินได้

แร้วตงไหนต้องกินก่อน

Kim

ไม่รู้ เมนู นี้ ท่าน zizu คิดหรือว่าใครอ่ะ ...

ขอชมว่า ....... ท่านช่างกล้าเสริฟ จริงๆๆๆ..  pp7

KIM

ปล. เคยมีลูกค้ามาถามไหมว่าคิดได้ไงอ่ะท่าน

007

เมนูไข่นี้ขอผ่านอะ :-X ให้เฮียคิมลองดูแล้วมาบอกด้วยนะครับ ว่าเป็นงายบ้าง icez ขอบคุณครับ  >:(

nu114

โทษครับร้านมีตังไดครับจะได๋ไปผ่อครับดูที่บ้านบะเร้าจัย saveball

อีโต้

ทีเราไปไม่มี ญ ซักคน  เขิน เขิน เขิน

ถ้าวันเกิดอิ๋ม

อิ๋มไปจัดที่ร้าน x-seed

ได้ป่าวอะ

หมดตังเยอะปะเนี้ย

งบมีน้อยน่ะ

แต่ว่าอยากให้เพื่อนมานรู้จักร้านพี่อะ

กะว่าจะไปจัดที่ร้านพี่อะ

รบกวนได้ป่าว

แหะๆ

เดือนมกรา นู้น

รอ
อร
รอ

kadook

ได้ป่าวอะ

งบมีน้อยน่ะ

แต่ว่าอยากให้เพื่อนมานรู้จักร้านพี่อะ

แหะๆ

รอ
อร
รอ

เกิดเดือนเดียวกังเลยคับ สงสัยจัดพร้อมกังดีป่ะ ฮิๆๆ  ::)

ได้ป่าวอะ

งบมีน้อยน่ะ

แหะๆ

รอ
อร
รอ

เกิดเดือนเดียวกังเลยคับ สงสัยจัดพร้อมกังดีป่ะ ฮิๆๆ  ::)

อ่านะเจงดิเดือนเดียวกาน

แต่ว่าที่แน่ๆคงจะมะใช่ปีเดียวกานอะน่ะ

อิอิ

เกิดวันที่เท่าไรอะ

อิ๋มเกิด  16  อะ

Kim

pp11
                เกิด .... อยาก จากิน ............

ไปกินแต่งานคนอื่น .... งานเรา ไม่มีใครมากินเลยอ่ะ เศร้า

KIM

pp11
                เกิด .... อยาก จากิน ............

ไปกินแต่งานคนอื่น .... งานเรา ไม่มีใครมากินเลยอ่ะ เศร้า

KIM

555

ถ้าเลี้ยงอะ อิ๋มไปแน่ๆ

ชอบของฟรี

เอิกๆ

zizu

ได้รับการยืนยันมาแล้วครับว่า ถ้านู๋อิ๋ม พาน้องๆที่น่ารักมาด้วย อาทิเช่น น้องขวัญ  รับรองว่าพี่ใหม่จะเป็นสปอนเซอร์ให้แน่นอน แถมของขวัญวันเกิดอีกนะจ๊ะ   blink blink blink

mommamman

ได้รับการยืนยันมาแล้วครับว่า ถ้านู๋อิ๋ม พาน้องๆที่น่ารักมาด้วย อาทิเช่น น้องขวัญ  รับรองว่าพี่ใหม่จะเป็นสปอนเซอร์ให้แน่นอน แถมของขวัญวันเกิดอีกนะจ๊ะ   blink blink blink

หวังว่าคงไม่ใช่ไข่แซนแบงคืนะครับ                             

อ่านะ
รับรองแร้วน่ะ

อิ๋มไปแจงๆน่ะ

ของขวันดีดีน่ะ

อิอิ

ไข่แซนแบงค์มะเอาน่ะ

marathoner9

pp5 ร้านมีตังไดคับ ไช่แถวข่วงสิงห์หรือป่าวคับ

โปรดทราบ

มีพวกรุ่นพี่เพื่อนๆ

เค้าอยากไปนั่งที่ร้านอะ

เค้าบอกว่าเค้าไปแร้วไปนั่งมะได้อะ

พี่เค้าว่าให้อิ๋มพาไปอะ

จะให้เข้าปะเนี้ย

คือว่าพี่เค้าปะมานว่าจะไปเลี้ยงวันเกิดมาง

ไม่แน่ใจ

พี่เค้าจะไปนั่งได้ปะเนี้ย

ญ ทั้งนั้น
แหะๆ