-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการส่งการบ้านครับ  (อ่าน 1058 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ถามเรื่องการส่งการบ้านครับ
« เมื่อ: 28 มกราคม 2015, 20:08:41 »

ได้อ่าน บทความในอดีต หลายๆบทความ จนมาเจอ บทความเกี่ยวกับ พระเอกและการบ้าน
บางบทความ ตั้งแต่ปี 2012,2013 ครับ

ทำให้ฉุกคิดถึงเรื่องเวลาจะส่งการบ้านขึ้นมาครับ ว่าสมควรส่งหรือไม่ครับ

โดยส่วนตัวติดตามอ่านการบ้านเหล่าเทพทั้งหลาย และคิดว่าเป็นการให้กำลังใจน้องที่ดูแลเราไปพร้อมๆกัน

จึงมีคำถามเหล่าเทพ และผู้ที่มีประสบการณ์ ในบอร์ดนี้มานานว่า

หลังจากไปหาเหล่าน้องๆแล้ว เราควรกลับมาเขียนการบ้านส่งไหมครับ
 scary scary scary scary scary scary scary scary scary scary

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ถามเรื่องการส่งการบ้านครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มกราคม 2015, 00:01:36 »

ส่งเลยครับท่าน
แบ่งปันให้เพื่อนๆแต่ต้องระวังพระเอกนิดนึง

kimpoodong

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
Re: ถามเรื่องการส่งการบ้านครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มกราคม 2015, 11:18:15 »

แบ่งปันให้เพื่อนๆแต่ต้องระวังพระเอกนิดนึง
เห็นด้วย
รีบส่งเลย มาส่งที่ร้านผมด้วย จัดประดวกไม่มีคนส่งเลย

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มกราคม 2015, 16:37:04 »

ครับถึงตอนนี้ก็เขียนต่อไป แต่เน้นความน่ารักของน้องๆทีได้เจอมาครับ

เห็นด้วย
รีบส่งเลย มาส่งที่ร้านผมด้วย จัดประดวกไม่มีคนส่งเลย

ตี้เจียงฮาย ร้านอยู่ตางใดครับ เผื่อมีโอกาสจะกลับไปถิ่นเก่าบ้าง

zone2157

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2015, 13:36:59 »

จัดไป  eta03 eta03