-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดไทย ของจริงครับ  (อ่าน 651 ครั้ง)

สมศักดิ์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นวดไทย ของจริงครับ
« เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 16:03:58 »

ผมไปนวดมาแล้วครับที่หลังตลาดหางดง ครับของจริงไม่มีระดับ 1 - 2-3 ของแท้ครับ มีนวดย่ำขาง ตอกเส้น ว่าง ไปนะครับก้ออีกแบบหนึ่งครับ ชม.ละ 100 บาท นวดไทย ครับของจริง

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: นวดไทย ของจริงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 16:05:31 »

;khhg ขอบคุณครับ ผมเห็นมีที่ตึกแถว เลยหน้าตลาดไปครับ เลยสามแยกบ้านถวายไปนิดหนึ่งนะครับ แต่ไม่เคยลองครับ  ว่างๆ ลองแวะไปหน่อยจิครับ แล้วมาเล่าสู่กันฟังบ้าง

sodax

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 17:47:06 »

ส่วนมากแถวหางดง จะนวดจริงๆครับ ไม่มีนวดแฝง เพราะมีแต่ป้าๆน้าๆมากกว่า

devilbelta

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 17:51:26 »

;khhg  ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ