-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป. แล้วกลัวติดเชื้อ  (อ่าน 1081 ครั้ง)

สมศักดิ์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นกป. แล้วกลัวติดเชื้อ
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 16:04:42 »

ผมไปใช้บริการนวด นปก ครั้งแรก ไม่ได้ใช้ถุงยางครับ แต่มีเพียงระดับ2 แต่น้องเก่งทำให้เรารู้สึกเหมือนว่าสอดใส่ ผมถามว่าใช่สอดใส่หรือปล่าว น้องบอกว่าไม่สอด  แต่ผมมีความรู้สึกเหมือนสอดใส่ พอเสร็จภาระกิจ สมประสงค์แล้วคิดได้ว่ามีโอกาสติดเชื้อเหมือนกัน ผมกลัวติด มีเพื่อน ๆ เจอกเหมือนกะผมบ้างหรือปล่าว

jojoman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: นกป. แล้วกลัวติดเชื้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 16:28:15 »

ไม่เคยไป นปก ครับ แต่คราวหน้าแนะนำให้ใส่ถุงก่อนดีกว่าครับ จะได้ถูไถอย่างสบายใจ

devilbelta

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 16:35:03 »

vbnn ก็ไม่น่าจะติด แต่ ยืดอกพกถุงดีกว่าครับ
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

konsiafan

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 16:58:49 »

dsgjsd โอกาสติดมีครับ ไม่ว่าจะเป็นหนองในแท้ หนองในเทียม หรือแม่กระทั่ง HIV ก็ตาม หากเราสัมผัสน้ำหล่อลื่นของผู้หญิง

karn_np

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2011, 19:26:33 »

อยากทราบข้อมูลด้วยครับว่าเป็นอย่างไร และเราจะหแก้ไขอย่าไง วานท่านผู้รู้แนะนำด้วยครับ  ss

สมศักดิ์

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 16:41:30 »

ผมกะไว้ว่าจะลองไปตรวจเลือดดูเหมือนกันเพื่อความสบายใจ ขอให้ท่านที่ใช้บริการ นปก. ใช้แค่มือพอแล้วครับ แต่ถ้าเกินนี้ขอใช้ถุงกันไว้ก่อนครับ อีกอย่้าง ปาก2ปากนั้น ไวรัส บี ซี เอ นั้นติดต่อแน่นอนครับผม น้ำลายครับ

superknty

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 11:01:27 »

ครับ สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ แต่ครั้งหน้าต้องระวังอ่ะครับ