-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Review น้ำหวานสาวยิ้มสวย @ ไอริสมาสซาส  (อ่าน 2600 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

สวัสดีสมาชิก CMXทุกท่าน  ;khhg ;khhg  ผมห่างหายจากการส่งการบ้านห้องนี้มานานมากแล้ว วันนี้ก้อขอมามโนการบ้านแชร์แก่เพื่อนสมาชิกสักหน่อย  ปีใหม่มานี้  น้องๆหลายคนก้ออำลาวงการกันไป  ทำเอาผมใจหายเป้นพักๆ  ouiy ouiy  ได้แต่นั่งดูรูปน้องๆวนไป ไปเจอรูปน้องส้มไอริส อีกหนึ่งน้องที่หายไปเงียบแบบไม่ทราบข่าวคราว   eta32 eta32 ว่าละไปสืบข่าวคราวน้องสักหน่อยดีกว่า ประกอบกับนึกขึ้นได้ว่ายังมีเป้าหมายที่เล็งไว้ ค้างปีที่ยังไม่ได้ตามไปนวดที่ร้านนี้ด้วย แถมน้องคนนี้มีการบ้านหล่นด้วย  คิดหนักนะเนี้ย   ljhgf ljhgf แต่ด้วยรุปรอยยิ้มของน้องในไลน์ร้าน อืม น่ารักโคตรๆ น่ารักน่าลุ้นจิงๆ   mbvc mbvc ว่าแล้วเพลง บิ๊กแอสก้อมา
  “ รู้ว่าเสี่ยง แต่คงต้องขอลอง รู้ว่าเหนื่อย ถ้าอยากได้ของที่อยู่สูง ยังไงจะขอลองดูสักที  “  jljhl jljhl 

ไปถึงร้าน บรรยากาศยังเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือน้องเก่าๆ หายไปหมดแล้ว  แล้วก้อได้เจอตัวจิงสักทีสินะ น้องน้ำหวาน ตัวจริงดรอปจากรูปเล็กน้อย แต่ก้อน่ารักอ่า  นวดสิครับรออัลลัย  เลือกคอร์สนวดน้ำมันครึ่งช ม. น้องก้อยิ้มแล้วพาเดินไปชั้นสอง ผมก้อชวนคุยไป มองดูบั้นท้ายน้องไป  เพลินดี แบบนี้เดินตามสักห้าชั้นก้อยังไหว  ไปถึงห้องน้องก้อบอกให้ไปอาบน้ำแล้วน้องก้อลงไปเตรียมของ  สักพักน้องก้อเข้ามา ผมก้อนอนคว่ำ น้องก้อเริ่มนวดจากข้างหลัง น้องก้อตั้งใจนวดดี แต่น้ำหนักมืออาจจะเบาไปหน่อย แต่ด้วยความน่ารักของน้องถึงเบากว่านี้ผมก้อให้อภัย ก้อนวดกันไปก้อคุยกันไป เพลินดี แต่อย่างที่การบ้านหล่นว่า น้องอาจจะดูเงียบๆนิดหนึ่ง คือแบบถ้าพี่ๆไม่ชวนคุยก่อนนี้   บรรยากาศอาจจะดูอืมคลืมนิดๆนะ อาศัยว่าผมพอมีสกิลปากอยู่บ้าง เลยคุยกันแล้วทำน้องยิ้มได้เป้นบางครั้ง เวลาน้องยิ้มนี่ น่ารักเลยนะ  ใครเล่น ROV นี่น้องเม้าท์กันได้ยาวๆเลย  พอพลิกหน้ากลับมานวด นอนมองน้องก้มนวดขา ทำเอาผมใจเต้นตุ้มๆต่อมๆเลือดกำเดาจะพุ่ง   eta04 eta04  เพราะน้องใส่เสื้อคอลึก  แล้วก้มนวด มันช่างเนียนแท้ เวลาผมมองน้องก้อยิ้ม ๆ สบตา หุหุ  แบบนี้มันน่าลุ้นจิงๆ   jljhl jljhl ก้อนวดกันไปจนหมดชั่วโมง สรุปน้องน้ำหวาน น่ารัก สมวัย หุ่นดี ผิวเนียน  นวดพอได้ เน้นผ่อนคลาย ได้ฟิวส์จีบเด็กมากกว่า อาจจะดูเงียบไปนิดๆ ติสหน่อยๆ แต่ ถ้าคุยเรื่องที่ถูกคอก้อคุยได้ยาวๆ ไม่ซน ไม่ดื้อ ยิ้มอย่างเดียว หวานๆงานตามใจสมชื่อ ......น้ำหวาน จิงๆ  สำหรับผมคุ้มนะได้นวดกันน้องน่ารักแบบนี้ แต่จ่ายแค่ราคาเบาๆ...สัญญาณไวไฟที่ร้านก้อมีนะ จูนคลื่นหากันดีๆก้อแล้วกัน  บอกแค่นี้ ใครมั่นใจในฝีไม้ลายมือจีบเด็กก้อลองลุ้นกันเองนะครับ   jljhl jljhl  ไอริส ก้อยังเป้นอีกหนึ่งร้านที่น่าไปค้นหา น้องร้านนี้ย้ายค่ายไปดังที่กระแสที่ร้านอื่นก้อหลายคน  ฉบับนี้ลาทุกท่านไปก่อนนะครับ โชดดีมีทอนทุกคนครับ ...
ปล.เป็นการบ้านมโนขิ้นเพื่อความบรรเทิง โปรดใช้จักรยานในการรับชม    eta08 eta08 
ปล.ขออนุญาติเอารูปน้องจากกระทู้ร้านมาลงนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2018, 16:11:57 โดย drjj »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: Review น้ำหวานสาวยิ้มสวย @ ไอริสมาสซาส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 13:47:40 »

หายนานเลย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

ccr

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Review น้ำหวานสาวยิ้มสวย @ ไอริสมาสซาส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 14:50:33 »

คนนี้นับ ..... กันเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2018, 15:05:32 โดย drjj »

mafiakob

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 15:33:41 »

ท่านdrjj ตัดหน้าเจ้าพ่อกบจนได้ ถามทางร้านหลายทีแต่น้องว่างไม่ตรงกัน lkkjjh กลับมาทีนี้เล่นเอาเจ้าพ่อต้องหาเวลาว่างไปเล่นrovกับน้องแล้วครับ

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 15:41:17 »

เจ้าพ่อกบระวังลงแรงค์กับน้องแล้วจะหัวร้อนนะครับ อิอิอิ

makoto7

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 18:01:19 »

เขินนนนนน  น้องน้ำหวานคนนี้ ใครเคยใต่ระดับได้ถึงระดับไหนครับ กลัวเลือกไปแล้วเกิดน้องเค้าไม่รับ จะได้ไม่เสียเวลา ผมคนบ้านไกลด้วย

ยอง ยอง ซอย

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มกราคม 2018, 13:02:30 »

น้องคนนี้เคยเจอน้องที่ร้านเก่า(ถ้าจำไม่ผิดคน) ไต่ระดับได้ครับ..เลยตกลงกันที่ระดับ 1 ถอดหมด 1 เทาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2018, 13:23:13 โดย drjj »

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มกราคม 2018, 19:59:16 »

อ้างจาก: ยอง ยอง ซอย

ขอบคุณข้อมูลครับ  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2018, 13:22:58 โดย drjj »

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มกราคม 2018, 09:49:32 »

น้องคนนี้ได้ใจเลยครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มกราคม 2018, 13:00:16 »

หายนานเลย
ช่วงนี้ตกหลุมบ่อยครับพี่  เขินนนนนน เขินนนนนน จากน้องหญิงแสนสุขก้อมาตกหลุมเสน่ห์บิ้วตี้ ฮาเรม  เพิ่งปีนขอบหลุมมาได้คร้าบ...  fdgdfdf fdgdfdf

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 มกราคม 2018, 13:01:42 »

ท่านdrjj ตัดหน้าเจ้าพ่อกบจนได้ ถามทางร้านหลายทีแต่น้องว่างไม่ตรงกัน lkkjjh กลับมาทีนี้เล่นเอาเจ้าพ่อต้องหาเวลาว่างไปเล่นrovกับน้องแล้วครับ
คอร์นเฟริมครับท่านเจ้าพ่อกบ เล่น ROV กับน้องน้ำหวานหัวร้อนแน่นอน แต่หัวไหนร้อนไม่รู้นะครับ  jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 มกราคม 2018, 13:05:13 »

น้องคนนี้ได้ใจเลยครับ
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาคอมเม้นท์และอ่านครับ ;khhg ;khhg   การบ้านสายนวดเปิดหมดก้อไม่ได้ลุ้นครับ   ที่สำคัญน้องยังเรียนอยู่ครับ .....หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจคร้าบ    eta08 eta08

Irishmassage

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 มกราคม 2018, 10:00:44 »

ขอบคุณพี่drjj มากเลยคะ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน eta08 eta08 eta08

Kukuroja

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 18:48:23 »

จาก ปลากรอบแล้วน่าลอกการบ้านมากเลยครับ  dgd dgd