-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ขวัญใจ บ้านสุดใจ  (อ่าน 1598 ครั้ง)

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน ขวัญใจ บ้านสุดใจ
« เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2017, 22:20:36 »

สวัสดีชาว CMXSEED ทุกท่าน
หลังจากกบดานอยู่ในบอร์ดมานานแสนนาน แอบอ่าน ตามหาลายแทง ได้ของดีมาก็หลาย เลยจะมาแบ่งปันกันบ้าง
ตัวกระผมเองเน้นสายนวดเป็นพิเศษ การบ้านจริงๆมีหลายฉบับ เพราะไปมาหลายที่มาก แต่ขอเขียนอันนี้ก่อนเพราะกลัวจะลืมฟีลลิ่ง kjhg
หลังจากเห็นร้านใหม่ในลิสผุดขึ้นมาในบอร์ด แรกๆคือสุดซอย ตอนนี้สุดใจ แต่ช่างมันเถอะ ไปที่นี่ รับรองสุด ประจวบกับร้านนี้ไม่ไกลจากบ้านมากนัก วันนั้นไปทำธุระในเมืองเลยแวะซะหน่อย ไปถึงมีน้องๆสองสามคนเพราะไปตอนเที่ยงพอดีร้านพึ่งจะเปิดน้องๆพึ่งจะเข้าร้านกัน ทันใดนั้นกำลังจอดรถก็เหลือบไปเห็นน้องนางหนึ่งผิวสีเข้มหน่อย รูปรางเล็กกำลังดี เลยล๊อคเป้าเลย พอเข้าร้านท่านพี่ชานเรียกน้องๆออกมาทีละคน และแล้วก็เจอคนที่เห็นแว๊บๆเมื่อกี้ คือน้อง ขวัญใจ นั่นเอง พอเลือกน้องก็นั่งรอสักพัก น้องเอาน้ำมาเสริฟ เตรียมของเล็กน้อยและพาไปยังห้องแห่งความลับ(มันอยู่หลังบ้านโน่น) พอเข้าห้องน้องก็เปิดเพลงแนวแดนซ์สายย่อเลย (น้องบอกชอบแดนซ์และชอบเที่ยว) เข้าทางเราเลยเราก็ชอบแนวนี้พอดี
ถึงเวลาปลดเสื้อผ้าน้องมาช่วยอย่างนิ่มนวล เข้าไปอาบน้ำ งานอาบน้ำดีมาก ถูไถฟอกจนสะอาดทุกซอกทุกมุม
ทีนี้มันเริ่มตรงนี้ งานนัวเริ่มจากน้องเข้ามาเข้ามาบอดี้หลังให้ มือก็ลูบไล้เจ้ามังกรของผมแบบว่าโคตรจะเสียว หน้าของน้องใกล้ชิดกับคอผมแถมส่งเสียงซี้ดซ้าดตลอดเวลา โอ๊ยยยยแมร่งฟินสาดดดดดด mbvc
ไอ้เราไม่รอช้ามือก็ช่วยฟอกน้องบ้าง ทั้งบน ทั้งล่าง ไฟหน้าน้องขนาดพอดีมือ ธรรมชาติ ไม่หย่อนคล้อย ดูสวยงามเหมาะกับสาววัยยี่สิบต้นๆ หลอดไฟน้ำตาลอ่อนสวยงาม คราวสำรวจที่นาผืนล่างตัดแต่งมาอย่างดี ลองเขี่ยติ่งน้องมีอาการตอบสนอง เขี่ยไปเขี่ยมาลองเอานิ้วมุดเข้าไปรู้สึกได้ถึงน้ำป่าไหลหลากอย่างมหาศาล ใช้นิ้วอยู่สักพัก น้องร้องดังมากทำเอาอารมณ์ของทั้งผมและน้องเตลิดไปไกล ของผมนี่แข็งแบบเอาฟาดกระจกแตกได้เลยตอนนั้น รอไม่ไหวรีบล้างตัวเช็ดตัวออกไปนอนคว่ำรอบนเตียง น้องตามออกมาติดๆ
ตัดมาที่เตียง ผมนอนคว่ำ น้องบีบนวดขา ไหล่ หลัง ให้สักพักรู้สึกผ่อนคลายมาก งานนวดน้ำหนักค่อนข้างดีเลยทีเดียว สักพักลงเจลแล้วผมรูกสึกได้เลยว่าตอนน้องขึ้นคร่อม น้องเอาจิมิมาถูไถผมคลอดเวลา เชดดดดดโด้ อารมณ์ผมเตลิดอีกแล้ว eta04 พอถูไถบอดีกันไปสักพัก ผมจับพลิกสำรวจน้อง จากซอกคอ หลอดไฟ บอกเลยกลิ่นนี้หอมละมุนไปทั้งตัว ลงไปด้านล่าง มันสวยงามมาก ถ้าไม่ทาสีก็คงจะพลาดอย่างแรง ผมจับแปรงทาสีอย่างบรรจง เน้นๆ ถี่ๆ น้องร้องดังมากเหมือนจะขาดใจ ผมนี่หยุดไม่ได้ ทั้งทาสี ทั้งนิ้วชอนไช น้องทั้งดิ้นทั้งร้องแบบว่าดังมากกก
สักพักผมจับพลิกน้องขึ้นบน น้องคว้า CD มาโหลดแล้วจากการบร๊วบบบ อยู่สักพัก แล้วก็เอาจ่อ ค่อยๆกด นั่งทับ หายไปกับตา eta03
น้องทั้งโยก ทั้งคลึงอยู่สักพัก ผมก็สวนบ้าง ทีนี้น้องร้องระงมเลย ผมเลยจับพลิกมาเบสิค แล้วซอยแบบเน้นๆลึกๆ น้องยิ่งร้องดังเข้าไปใหญ่จนผมแบบ เหนื่อยแทนเลย ซอยอยู่สักพัก ผมจับน้องพลิกขึ้นบนอีก jljhl ทีนี้ผมสวนขึ้นเองแบบไม่ยัง เครื่องเริ่มร้อน เหงื่อเริ่มออก แล้วจับพลิกลง ซอยต่อเนื่องแบบไม่ยั้ง เสียงร้องอันสุดเสียวและเสียงเรียก โอ๊ยยย พี่ขาาา ของน้องขวัญใจนั้น ทำให้ผมอารมณ์พลุ่งพล่าน จนเขื่อนแตก เขินนนนนน
พอเสร็จก็ไปล้างเนื้อล้างตัว น้องยังอาบน้ำล้างตัวให้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง เสร็จก็ออกมานอนกอดกันแบบว่าฟีลแฟนเลย สักพักผมก็ต้องขอตัวกลับเพราะต้องไปธุระต่อ น้องเดินออกมาส่งพร้อมกับรอยยิ้มและคำกล่าวลาที่ว่า แล้วมาใหม่นะคะพี่ hgjhg

สรุปการบ้าน ผมไม่อยากจะขอให้คะแนนอะไร เพราะต่างกรรม ต่างวาระ
พยายามเป็นคนสุภาพ พูดจาสุภาพ อ่อนโยน ไม่คิดจะเอารัดเอาเปรียบน้อง แล้วจะดีเอง
บ้านนี้ ใครไม่เคย อยากลอง ไปเถอะ เชื่อพี่ ของดีอยู่นี่เยอะ
*คชจ Full Option 2K

ปล.แอดมินโปรดพิจารณาพาข้าน้อยเข้าห้องลับด้วย
ปล.2 โปรดติดตามการบ้านฉบับต่อไปเร็วๆนี้

kenjavoo

• แอบหื่น
Re: การบ้าน ขวัญใจ บ้านสุดใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 16:38:18 »

คนนี้งานดีครับ ฟิวแฟน มีอารมณ์ร่วม ตอนขณะอาบน้ำผมก็นัวเนียแล้วจัดท่าจำลองจนเสร็จไป 1 ยก จากนั้นออกมานวดแล้วจัดต่ออีกยกจนเกือบเลยเวลา ซึ่งยก 2 เกือบเสร็จไม่ทัน ชอบตรงฟิวแฟนกะน้องตามใจหมด   

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 14:19:44 »

สมหวังเลยครับ

one555

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 18:14:47 »

tree88888888

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2017, 16:18:28 »

tairoop

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2017, 15:31:51 »

ชี้โพรงแบบนี้กระรอก ไปแน่ครับ ใกล้บ้านผมด้วย อิอิ ขอบคุรครับทั่น

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2017, 16:13:24 »

สมชื่อขวัญใจจริงๆ ครับ

Darkevil009

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2017, 16:59:21 »

เคยลอง รหัสชื่ิอ ค.ก. ยัง? รหัสนี้สุดๆ ฟีน... อยากรู้ซิบหลังไมค์ครับ ^^

kant

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2017, 02:07:06 »

ยอดเยี่ยม  pongz