-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ  (อ่าน 768 ครั้ง)

T.krungthep

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ทดสอบ
« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 13:52:03 »

จากใจผู้ส่อง ผมส่องการบ้านมาหลายท่าน วันนี้ อยากมีการบ้านของตัวเองบ้าง แต่ก็ไม่ถึงกับการบ้านน้องๆ ป้าๆ พี่ๆ ที่ไหนนะครับ
ผมเป็นคนชอบอะไรๆที่มันต้องลุ้น จะ สส สว ก็ว่ากันไปตามชะตาไข่ของแต่ละคน ผมเจอป้ายร้านนวด ที่ไหนก็จะเชพไว้ในใจและค่อยหาเวลากลับไปลุ้นเอา ไปมาหายสาย ตามกระทู้ของท่านเซียนทั้งหลายบ้าง เจอดี เจอไม่ดี ปะปนกันไป แต่ผมติดใจ พี่อยู่คนหนึ่ง เจอกันที่รินแก้ว(ที่เดิม) ปัจจุบันรับงานเอง สรรพคุณไม่ต้องบอก ระดับ 1/2/3 จัดเต็มทุกครั้ง ใครชอบแนว สว นิดๆ  1 เท่าอิ่มอร่อยครับ แต่เสียดายผมไม่ได้ถามพี่เขาว่า ให้แจกเบอร์ แจกไลน์ ได้ไหม เอาเป็นว่า มีโอกาส จะถามให้นะครับ ว่าแต่ สส อายุประมาณไหนครับ ผมกลัวผมแยกไม่ถูก ระหว่าง สส และ สว red001

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ทดสอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 15:53:25 »

พี่สาวน้องหยก เลิกทำนานแล้ว  แต่ติดใจลีลาอยู่ทุกวันนี้ mbvc

ส่วนน้องหยกงานดีมากครับ hgjhg

สาวๆที่เหลือไม่ได้เลือกครับ fdgdfdf

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2017, 15:00:38 »

ไม่น่าปลุกอารมณ์แล้วไม่บอกที่ไป! กรุณาสงสารผู้กระหายนมทังหลายครับ

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2017, 21:13:13 »

กระซิบบอกกันบ้างสิครับ eta03ยา

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2017, 12:31:25 »

มานั่งรออย่างใจจดใจจ่อ....