-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงกับบ้าน โมโม  (อ่าน 1305 ครั้ง)

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เปิดซิงกับบ้าน โมโม
« เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 12:52:40 »

การบ้านนี้เป็นการบ้านฉบับแรกที่เขียน (มือใหม่หัดเขียน)
 เริ่มจากเหตุเมื่อวานเริ่มรู้สึกเมื่อยๆ เลยเปิดดูร้านเพื่อหาเป้าหมาย
หวยเลยไปออกที่บ้านโมโม เหตุผมที่เลือกบ้านนี้ก็เพราะได้ยินมาว่าช่วงนี้
บ้านหลังนี้กระแสแรงๆมากๆ
หลังจากล็อกเป้าหมายสถานที่แล้ว ต่อไปก็หาน้องๆมาเป็นเหยื่อ อิอิ
จึงสอบถามไปทางร้าน ว่ามีน้องอะไรเข้าร้านบ้าน พีอาร์ตอบมาโอ้....มีหลายคนมาก
จึงนัดเวลาแต่ไม่ได้เลือกน้องไว้ เพราะกะว่าจะไปดูตัวจริงก่อน (เผื่อไว้กันพลาด กลัวรักพี่เสียดายน้อง 5555)
ก่อนถึงเวลานัด เราก็จัดการอาบน้ำให้เนื้อตัวสะอาดๆก่อนออกไปหาน้องๆ
(ที่ต้องอาบน้ำก่อนออกไปหาน้องๆ ส่วนตัวสำหรับผมว่ามันสำคัญนะ)
เมื่อใกล้เวลาก็ขับรถไปหาน้องๆได้
เนื่องจากที่บอกว่าไปบ้านนี้ครั้งแรก เปิดดูแผนที่ตลอดทางเลย กลัวหลง 555
ขับมาจนถึงทางเข้าหน้าร้านเห็นป้ายเล็ก แต่เด่นเป็นสง่า จัดการเลี้ยวเข้าไป
มีจอดรถถือว่าจอดได้หลายคันอยู่  แต่ทางเข้าแคบไปหน่อย (ที่บอกว่าแคบก็เราดันเอารถกะบะสี่ประตูมา มันก็แคบนะสิ 5555 ตอนเลี้ยวเข้าร้าน ลืมเพื่อตอนโค้งเข้า มีเกือบเฉียวเสาประตูเล็กน้อย 555)
เข้าไปในร้านเจอน้อง ชื่ออะไรไม่รู้แต่น่าจะเป็น พีอาร์ มาแนะนำคอร์ทกับน้องๆให้
ตอนไปมีน้องอยู่ 3 คนให้เลือก 3 คน 3 สไต เลย น่ารักทั้งนั้นด้วย
นึกในใจเอาไงดีหว่า เลือกไม่ถูกเลย เอาเป็นว่าใช้กฎเลดี้เฟริสละกัน เลยเลือกน้องคนแรก 555
(ใครจะเอากฎนี้ไปใช้ก็ไม่ว่ากันครับ)
สรุปเลือกน้องคนแรกชื่อน้อง ฮารุ
หลังจากจ่ายค่าคอร์ทเสร็จ น้องก็พาขึ้นไปชั้นสอง
ก่อนเข้าห้องน้องก็ให้นั่งที่เก้าอี้ แล้วน้องก็เตรียมน้ำล้างเท้าให้ (นึกในใจโหมีอี้ด้วย ดีจิงๆ เอาใจใส่ด้วย) หลังจากล้างไปสักพักผมก็นึกในใจว่า จุดประสงค์ของล้างเท้าก่อนเข้าห้องมันคืดอะไร
ขณะที่น้องกำลังล้างเท้าเรา ไอ่เราก็บังเอิญก้มมองลงไปจะมองน้อง แต่....ทันดันนั้นคำตอบที่สงสัยก็เฉลยออกมาสิครับ ก็ตอนที่ก้มลงมองน้องมันดันไปเจอเนินเขา 2 ลูกเต็มๆ สวยด้วย 555
เป็นการล้างเท้าที่เพลินมากๆๆๆ
เพลินจนน้องบอกว่าเสร็จแล้วค่ะ เดี๋ยวเข้าห้องค่ะ ใจหนึ่งก็ไม่อยากเข้าห้องเลย กำลังเพลิน 5555
แต่คิดว่าในห้องมันต้องเพลินกว่านี้สิ ก็เลยตามน้องเข้าห้อง
เข้าห้องไปบรรยากาศในห้องกว้างดีมากๆ แอร์เย็นดีด้วย
น้องแนะนำห้องน้ำอยู่นี้ค่ะ เปลี่ยนชุดแล้วใส่ผ้าเช็คตัวค่ะ
เราก็เข้าไปเปลี่ยนชุด และนุ่งผ้าเช็คตัวอออกมา
น้องบอกนอนคว่ำค่ะ จากนั้นน้องก็เริ่มนวด (ผมเลือกคอร์ดนวดน้ำมันกับนวดไทย)
น้องนวดดี มือนุ่มด้วย ชอบๆๆๆ
น้องเริ่มจากนวดขาแล้วไล่ขึ้นมาเรื่อยๆจนจะถึงข้างบน
แต่แล้วฮาก็เกิดขึ้น ตอนน้องนวดขึ้นมาข้างบน น้องดันไปเจอ กกน 555
น้องบอกพี่ไปถอด กกน ก่อนมั้ยเดี๋ยวเลอะน้ำมันนะ (ตอนนั้นน้องแอบมีหัวเราะด้วย)
หน้าแตกสิครับ ทั้งอาย ทั้งเขิน (ก็อย่างที่บอกว่าครั้งแรก 555)
ได้แต่รีบลุกไปถอด และรีบกลับมานอนให้นวดอย่างไว้เลย 5555
จากนั้นน้องก็นวดต่อไป พูดคุยกันไปเรื่อยๆ น้องนวดดี น้ำหนักดี ตั้งใจนวดดีมาก ที่สำคัญอย่างบอกไปมือนุ่มมาก ตอนนอนคว่ำมีเฉียวไปเฉียวมาใกล้ๆไข่ เราก็แกล้งทำเป็นเงียบๆ นึกในใจรอดูต่อไปอีกนิด เนื่องจากยังไม่แน่ใจว่าจะมีอะไรมั้ย
หลังจากนวดคว่ำแล้วก็ถึงเวลานอนหงาย (นี่แหละที่รอคอย)
น้องก็เริ่มนวดตามสบายเหมือนเดิม จากนั้นค่อยๆขึ้นมาเริ่มวนไปวนมา แถวๆน้องชายเรา
เอะนี่มันเริ่มชัดแล้วนิ เราก็แกล้งบอกไปว่าระวังน้องพี่ตื่นน่ะ น้องก็บอกตื่นก็ดีสิ (นึกในใจชัดเลยสัญญาณมาชัดเจน) เลยจัดการถามไถ่ตกลงกันเรีบยบร้อย (ระดับ 1 นะครับ)
จากที่คิดว่าน้องดูเป็นคนนิ่งๆ ที่ไหนได้โดนน้องจัดการจนอยู่มือเลย บอกได้คำเดียวฟินมากๆ
ถึงน้องจะต้องทำอยู่นานแต่น้องก็ไม่มีซี้หน้าอิดอ่อนเลย ตั้งใจทำให้จนเสร็จ....เยี่ยมจริงๆ
ก่อนกลับน้องมีแนะนำครั้งหน้าต้องมาทำ สตรับ ด้วยนะ น้องบอกเด็ดมากๆ เราก็ได้แต่ตอบว่า ได้จ๊ะ ครั้งหน้าสครับด้วย
แล้วก็ขับรถกลับด้วยความฟินๆๆๆ
สุดท้ายมีอะไรขาดตกบกพร่องขออภัยด้วย การบ้านฉบับแรกครับ ;khhg

sundayonly

• เด็กทะลึ่ง
Re: เปิดซิงกับบ้าน โมโม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 14:23:20 »

สุดยอดครับ  pongz

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 14:51:56 »

ขอบคุณมาก เดี๋ยวจะลอกแน่ ลองดูว่า "สด"นี่อย่างไงกันบ้าง

marcha

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 15:53:18 »

ดีใจด้วยครับ pongz

gumxx

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 16:29:25 »

งามแบบสาวเหนือแท้เลย..น้องคนนี้.. ttu

diowa

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 16:43:13 »

momorimassage

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 18:59:57 »

ขอขอบพระคุณ ลูกค้ามากๆคร่ะ  ให้ให้ความสนใจอุดหนุน
ร้านโมโมริ ค่ะ ขอบคุณการบ้าน น้องๆๆร้านโมโมริค่ะ ขอบคุนคำติคำชม น่ะค่ะ  ไว้มีโอกาศมาอุหนุนอีกน่ะค่ะ โมโมริยินดีบริการคร่า :)) เขินนนนน
เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
098-2052531 Open 10:30-22:30.
ุถูกมากๆๆๆ

v

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 19:45:20 »

ขอบคุณการบ้านครับ   ค่าใช้จ่ายพอจะบอกได้มั้ย แล้วมีสัญญานระดับ3บ้างมั้ยครับผม

chakrin34

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 20:32:47 »

ร้านมาตอบด้วยอ่ะ   ไม่ต้องถามละคับงานนี้บุกอย่างเดียว

namman

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 22:48:37 »

อย่าถามอะไรที่ร้านหรือน้องตอบไม้เพราะเขาเขินนนนท่าเดียวนั้นแหละ

diowa

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 10:46:18 »

ขออภัยระดับ 3 ผมไม่ได้คุยกับน้องครับ ไม่อยากบังคับหรือเซ้าซี้ครับ เอาเป็นว่าให้เกียรติน้องเค้า แล้วจะดีเองครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 20:26:01 »

ต้องไปลองสครับ...

namman

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2017, 16:07:54 »

ผมตามรอยทั้งๆที่มีน้องหลายคนที่น่าสนใจก็เลือกน้องฮารุเผื่อความปลอดภัยในครั้งแรกแล้วไม่ผิดหวัง มือนิ่มนวลอย่างสาวเหนือแท้ๆจนจะต้องเรียกอีกครั้งหรือหลายครั้งแน่นอน ขอบคุณทั้งน้องและร้านที่ฝึกน้องให้ใส่ใจในงานอย่างนี้จนไม่ใช่งานแล้วแต่เป็นบุญจริงๆ