-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้โลกเราไปไกล ละตามไม่ทัน รีวิวสามร้านรวด  (อ่าน 2025 ครั้ง)

Asherk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วงที่ผ่านมานั้นผมมีโอกาส ไปเยี่ยมชมร้านใหม่มาสามร้านครับ เลยเอามาแต่เรื่องเล่าให้ฟัง ครับ  lowwww

ร้านแรกเป็นคำเมือง ย่านปั้ม NGV ไปมาไม่นานนี้ ตึกใหม่ร้านใหม่ ห้องใหม่เสียอย่าง ห้องเล็กไปหน่อย แลดูไม่เป็นส่วนตัว ส่วนน้องๆก็ใสๆดูดีมีระดับ(เรทปกติ)ผมนั้นนวดกับน้อง ก. น้องหุ่นดี คุยเก่ง ผมผิดกลิ่นเลยไม่ค่อยคึกเท่าไร คราวหน้าเอาใหม่ kjhg

ร้านที่สองนั้น เป็นชื่อภาษาอังกฤษ ย่านหลังบิ๊กซีX แนวเดียวกับร้านย่านตำนานโฟลค์น้องแจ่มๆใหม่มาจากแดนไกล ช่วงนี้ มีโปรลดค่าคอร์ด  50% ด้วย
ฟินกันเลยทีเดียวเชียว กรรมของผมที่จำชื่อน้องไม่ได้แต่จำหน้าได้เเม่น น้องตาคม ผมหยิก จัดฟัน คุยเก่งเอาใจเก่ง ปากดีด้วย ลองไปชมดูนะครับ khjhgg

ร้านที่สาม เป็นร้านชื่อJAPAN ย้ายใหม่แถวกาดคำเที่ยง ร้านดูไม่สวยเท่าร้านเดิม แต่มีน้องใหม่บ้างให้อภัยได้ ผมได้ไปนวดกับน้องผิวสี ตัวเล็ก(เน้นเลยนะครับ)ชื่อญี่ปุ่นแต่ผิวไม่ญี่ปุ่น ผมดำ น้องคุยเมือง นวดไม่เป็นน้องเพราะคงไม่เน้น ไม่มีอะไรพิเศษนอกจาก ใจ น้องนวดผมไปเล่นโทรศัพย์ไป นวดเก่งจัง เหมือนผมเอามือลูบหมา ตอนใกล้เสร็จ น้องถามตรง พี่จะเอาน้องก่อ ถามตั้งแต่ครั้งแรกชอบที่ใจถึงนะครับ แต่ผมไม่ถูกใจเท่าไร ช่วงงานเยอะเขียนไม่ดีเท่าไรครับ ขอโทษนะครับ ที่รายละเอียดน้อยไปหน่อย แต่อยากเล่า

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: เดี๋ยวนี้โลกเราไปไกล ละตามไม่ทัน รีวิวสามร้านรวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 12:43:12 »

ดีครับ. หาร้านแปป

ปี้หน๋านสึกใหม่

• แอบหื่น
  • Country: 00
Re: เดี๋ยวนี้โลกเราไปไกล ละตามไม่ทัน รีวิวสามร้านรวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 16:04:29 »

ตามๆ คับ ขอบคุนการบ้านดีดีคับ  hgjhg

diowa

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 16:28:55 »

ขอบคุณครับที่มาเล่าสู่กันฟัง จะได้เป็นแนวทางในการไปเที่ยวครับ 555

Nattapong Dimon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 18:13:05 »

อยากรู้ชื่อน้องคับ ร้านที่สาม จะได้จำไว้เผื่อได้ไปนวด

Being505

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 21:25:29 »

เท่าที่ไปมาน้องๆน่ารักนะคับ ไม่ได้เล่นโทรสัพไปนวดไปนะ  หรืออาจจะเพราะผมไปถูกจังหวะรึป่าว ร้านใหม่อาจจะแคบนิดนึง แต่ก็มีห้องเปนสัดส่วนสะอาดดีนะคับ

koon_5

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 22:29:46 »

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่พึ่งไปใช้บริการร้านที่สามมา ย้ายที่ใหม่อะไรๆ ก็อาจจะไม่ลงตัว แต่พอเลือกน้องมานวดแล้ว ก็ไม่มีอะไรน่ากังวล มีห้องเป็นสัดส่วน น้องก็ตั้งใจทำงาน ชวนคุยตลอด ไม่เห็นน้องเล่นโทรศัพท์เลย ผมว่าต่างกรรมต่างเวลาแน่เลย สุขภาพกับน้องไว้ รับรองฟินแน่ ๆ น้องบางคนก็ใหม่ในวงการ พี่ๆ ต้องช่วยส่งช่วยเสริมน้องๆ ในทางสร้างสรรค์จะดีกว่านะ ในฐานะพี่ใหญ่

doomday666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2017, 07:58:58 »

ขอพิกัดร้าน2-3ด้วยครับท่านเทพ

Asdfjkl11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2017, 14:32:40 »

pongz
ขอพิกัดร้าน2-3ด้วยครับท่านเทพ

hotpod

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2017, 13:13:48 »

บรรยายได้ถึงใจจริงๆ

namman

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 11:00:13 »

เล่าอย่างน่าติดตาม แต่ถ้าเป็นไปได้กรุณาบอกพิกัดร้าน 1 ร้าน 2 ชัดกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าด้วย

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2017, 11:08:37 »

#3 :===> Momori

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2017, 13:08:51 »

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2017, 14:51:28 »

Innocent_popeye

• แอบจิต
  • **

mbvc mbvcตามไป