-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อย บ้าน momori น้องยูริ  (อ่าน 2356 ครั้ง)

y123456789

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สาวน้อย บ้าน momori น้องยูริ
« เมื่อ: 28 มีนาคม 2018, 23:30:51 »

วันนี้ผมมีโอกาสไปเที่ยวบ้านmomori ของบอกก่อนเลยครับว่าน้องๆอัธยาศัยดีมาก ตอนนั้นผมไปตอนช่วงเวลาบ่าย3นิดๆ มีน้องๆอยู่ประมาณ6คน ที่จริงคุยกับทางร้านในไลน์เห็นรูปน้องแต่ละคนก็เลือกไม่ถูกเลยน่ารักทุกคน แต่พอไปถึงผมก็ไปสะดุดกับน้องคนหนึ่งหุ่นดีมากเนื้อตัวเนียนสุดอาจจะไม่ขาวมาก หน้าตาน่ารักมากโดยเฉพาะเวลายิ้มทำผมเกือบตายเพราะใจละลายจริงๆ5555 นั้นคือน้อง ยูริ แห่งบ้านmomoriนั้นเอง

ต่อ พอเลือกคอร์สจ่ายตังเสร็จน้องยูริก็จะชวนเราไปที่ห้องที่จริงผมคิดนะว่าบรรยากาศในห้องต้องเงียบมากแน่เลยเพราะผมขี้อายนิดไม่กล้าคุยอะไรเท่าไหร่ แต่ไม่เลยน้องชวนเราคุยตลอดเวลาน่ารัก
พอคุยได้สักพักน้องก็ให้เราไปอาบน้ำชำระร่างกายให้หอมๆน้องจะได้ตั้งใจทำงาน (แต่น้องไม่ได้อาบด้วย ใจจริงอยากลากมาอาบแต่ด้วยสงสาร555 รอไปอีก2-3 ค่อยลากอิอิล้อเล่น ) จากนั้นพออาบน้ำเสร็จน้องก็ให้เรามานอนคว่ำปกติเราคุยกันไปเรื่อยเปื่อยแต่น้องคุยได้ทุกเรื่องจริง55 อีกอย่างใครปวดเมื่อยเลือกได้เลยนะเพราะน้องนวดเป็นตอนนั้นผมเลือกคอร์สออยสบายมากเพลินมากแทบไม่ได้คิดถึงเรื่องนั้นเลยปล่อยตัวตามสบายยยย   หลังจากเวลาผ่านมาได้ประมาณ20-30นาที ก็ได้ยินเสียงสวรรค์อันไพเราะเข้าหูเบากว่า พี่คะหันข้างหน้ามาคะ หลังจากที่ได้ยินผมก็ตื่นขึ้นมาทันที่555 แต่น้องก็นวดต่อไปให้เราผ่อนคลายเราก็คุยเล่นกันตลอด พอนวดเสร็จน้องก็บอกพี่คะพร้อมหรือยังคะ ลุยเลยคะน้องยูริ น้องก็กดน้ำมันแอบมาเต็มมือเลยเอามาราดลงตรงหนอนน้อย(จะเรียกแบบนั้นก็ได้นะเพราะตอนนั้นมันยังไม่ฟื้นตัว 555 ) พอมือน้องได้สัมผัสเท่านั้นแหละเลือดผมมีการสูบฉีดเข้าไปยังหนอนน้อยอย่างรวดเร็วทำให้แข็งเหมือนเหล็กพร้อมทิ่มแทงตลอดเวลา เพราะมือน้องนุ่มมากแหละน้องสัมผัสได้ถูกจุดน้องก็นวดเล่นลูบคล้ำไข่ไปด้วยทำให้ความเสียวคูณสอง จากนั้นสายตาผมก็โดนน้องสะกดจิตเพราะเรากำลังจ่องตากันอยู่ระหว่างนั้นมือ2ข้างก็ทำงานไปเรื่อยๆ ใบหน้าของน้องต้องบอกเลยว่าสวยจริงไม๊ความคมปนน่ารักเวลายิ้มแค่เห็นหน้าก็แทบแตกแล้วจ้าาาา จากนั้นผมก็เริ่มไม่ไหวมือผมก็เข้าไปล้วงที่นมของน้องสัมผัสแรกรู้สึกไออุ่นที่บอกไม่ถูกจุดของน้องขนาดพอดี ผมก็เริ่มแกะเสื้อน้องไปที่ละนิด555 จนถอดช่วงบนจนหมด นมของน้องไม่ได้ใหญ่นะแต่จะได้กลิ่นไอของเด็กอายุ20 (เพราะน้อง21-22) ถึงตอนนั้นผมก็ไม่ไหวแล้วเลยขอน้องไปตรงๆเลยว่าขอดูดได้ไหมแต่น้องไม่ได้ตอบนะแต่ปากผมไปละ อิอิ แต่น้องก็ไม่ได้ถอยหนีไปไหนผมก็ดูดเลียจับนั้นจับนี่กอดหอมไปทุกที่โดยที่น้องไม่มีท่าทีขัดขื่น น้องก็ยังจับเล่นหนอนน้อยของเราไปเรื่อยมีการยิ้มยั่วอารมณ์เราอีกต่างหาก(ใจจริงอยากกระโดดใส่ทิ่มแทงไปเลย555 แต่ตั้งเบรคห้ามใจไว้เพราะวันนี้เราอยากมาลองฟิวนี้) เราก็ใช้เวลาแบบนี้ไปประมาณ20กว่านาทีน้องก็ยังชักให้เราไปเรื่อยๆเปลี่ยนท่าเพิ่มความเสียวไปเรื่อยๆ จนในที่สุดผมบอกน้องใช้ท่าไม้ตายเลยเพราะเวลาใกล้หมดแล้วน้องเอามือทั้ง2ข้างมารวมพลังพร้อมเร่งความเร็วใจผมก็เริ่มเต้นรัวขึ้นน้องก็มือไฮสปีดมากความไวแสงทำให้ลาวาที่อยู่ลึกได้พุ่งทะลักออกมาเยอะมากแทบจะหมดตัวแต่น้องก็ยังมีแกล้งเราชักตลอดอีกหน่อย555 แล้วน้องก็เช็ดทำความสะอาดให้ แล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำ จากนั้นเราก็คุยเล่นไปสักพักแล้วเดินออกมา พอออกมาน้องไปในร้านที่อยู่ข้างนอกก็ขอบคุณแล้วเชิญชวนให้มาใช้บริการอีก(อัธยาศัยดีทุกคน)

สรุปความประทับใน (ในการจบระดับ1)
หน้าตา9 เพราะผมหลงน้องมากอิอิ

ไฟหน้า 7 เพราะขนาดไม่ค่อยเท่าไหร่แต่น่าฟัดมาก

รูปร่าง 10 หุ่นดีสุดได้

ผิวพรรณสวยเนียน 9 แต่ไม่ขาวมากนะ

GF 9 ที่หายไปเพราะอาจมีเขินกันเล็กน้อย

ความตั้งใจ 10 สู้ตายมากครับ

ปล.นี่เป็นความคิดส่วนตัวของผมเอง ยังไงก็ขอให้น้องยูริ  เป็นทางเลือกให้พี่เพื่อนไว้เป็นตัวเลือกอีกคนนะครับอาจจะเล่าเรื่องไม่ค่อยดีต้องขออภัยเพราะเป็นเรื่องแรกที่มาเล่า ไว้เจอกันใหม่ผมจะมาเล่าให้ฟังอีก

ยูริ 5 ดาว

matadorchampion

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: สาวน้อย บ้าน momori น้องยูริ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มีนาคม 2018, 00:55:14 »

กำลังหาการบ้านร้านนี้พอดีเลยครับ ขอบคุณครับ

y123456789

• เด็กทะลึ่ง
Re: สาวน้อย บ้าน momori น้องยูริ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม 2018, 11:55:25 »

กำลังหาการบ้านร้านนี้พอดีเลยครับ ขอบคุณครับ
ไปลองได้เลยครับไม่ผิดหวังตัวจริงสวยกว่าในรูปครับ

taroyamane

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มีนาคม 2018, 12:30:33 »

ตามติดติดเลยครับผม

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มีนาคม 2018, 14:08:36 »

การบ้านดีมากๆครับ

yu

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 เมษายน 2018, 15:25:34 »

คอนเฟิมครับ เยี่ยมครับ  mbvc น้องไม่เรื่องมาก

B-25

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 เมษายน 2018, 20:43:08 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ccr

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2018, 17:36:38 »

สปสตป

Pisooth

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2018, 17:43:16 »

wutn

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 02:10:29 »

เล่าซะอยากเห็นของจริงเลย  mbvc

namman

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2018, 18:38:45 »

มันจริงๆ น่าติดตาม ขอบคุณมาก

thaimantoy01

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2019, 16:04:17 »

ต้องตามไปลอกกกกกก ... eta04

moomookung

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2019, 22:35:53 »

ค่าเสียหายยังไงนะร้านนี้

bossylove

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2019, 23:10:56 »

ตามการบ้าน