-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงกุมภาพันธ์  (อ่าน 3627 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ดูดวงกุมภาพันธ์
« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 08:31:39 »

สรุปว่าใครอยากดูดวงก็มาส่งได้สองช่องทางนะครับจะตรงนี้หรือ pm ก็ได้นะครับ แต่ถ้าไม่ระบุว่าอยากส่วนตัวมากจริงๆแบบซีเรียส ถือว่าผมขออนุญาตมาโพสในนี้นะครับ เพราะบางทีคนไม่เห็นว่าเรามีการดูดวงให้เลย เลยพาลกลัวไม่กล้ามาขอดูดวงให้

bbgatoonjj

• *
Re: ดูดวงกุมภาพันธ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 08:32:28 »

1 พย.26 เกิดตอนเช้า เดี๋ยวผมมาดูให้นะครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 08:52:42 »

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ปูเสื่อรอ  เขินนนนนน
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 09:00:31 »

ว่ากันเลยดีกว่า1พย.26 ปรากฏว่าพื้นดวงเลยนะครับ อารมณ์เจ้าพ่อเซี่งไฮ้ เลย คือดวงของคุณมันเน้นมาทางชอบเสี่ยงโชค งานที่ทำเงินที่ได้มาจากธุรกิจสีเทาจะดีมาก หากทำธุรกิจดีๆมักจะไม่รุ่ง คือคุณค่อนข้างจะมีเบื้องหลังคอยสนับสนุนด้านนี้  เรื่องของผู้หญิงบอกไว้เลยไม่มีความสุขครับ อาจจะผ่านคนมาเป็นร้อยแต่มันไม่จีรัง ถ้าอยู่ยาวหน่อยกว่ามาหวังอะไรบางอย่าง คุณจะเป็นคนที่มีพวกลูกน้องช่วยเหลือได้ดี ถึงแม้บางครั้งจะไม่ได้เรื่องแต่ยามยากจริงๆเค้าทำให้สบายใจได้ คือคุณจะมีเพื่อนฝ่ายดีอยู่นะซึ่งบางครั้งไม่ละช่วงปีนี้จะสร้างปัญหาให้คุณ อยากเจาะตรงไหนเป็นพิเศษที่ผมพูดไปถามได้นะ มันจะยาวมากกลัวไม่อยากรู้เดี๋ยวพิมพ์เหมื่อยป่าวๆๆ

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 09:39:10 »

1.เอาเรื่องเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้เลยครับตรงประเด็นมาก ปีนี้ผมจะลงทุนในตลาดหุ้นครับ ใช่ธุรกิจสีเทารึเปล่าครับ หรือธุรกิจสีเทาคือแนวๆแหกศีลธรรม หรือ กฏหมาย ใช่หรือไม่ครับ มี Background ที่สามารถสนับสนุนได้ ถูกต้องแล้วครับ  pongz
2.เรื่องผู้หญิงผมอยู่กับแฟนด้วยกันมา 10 ปีแต่งงานแล้ว มีลูก 6 ขวบ แต่เรื่องที่ไม่ความสุขคือกิ๊กคนหนึ่งที่ผมตัดใจไม่ขาด เพราะผมแบ่งใจไปให้จริงๆ
3.เรื่องมีลูกน้องนิสัยดีถูกต้องนะครับ pongz
4.เพื่อนฝ่ายดีก็นิสัยดีจริงๆครับ แต่ส่วนใหญ่ที่ทำงานที่นี่จบมหาลัยชื่อดังที่ชอบตีกันใจกลางเมืองกรุง เดี๋ยวก็ชวนผมซื้อปืน เดี๋ยวก็ชวนผมพี้... เดี๋ยวก็ชวนผมไปอึ๊บหมอนวด ตรงนี้ผมก็ระวังมาตลอดไม่ให้เรื่องเข้าตัวครับ  kjhg

เจาะประเด็นข้อ 2 เลยท่านเหมือนจะแย้งๆ กับท่านอยู่ และทำยังไงดี
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

Norulejune

• อภริยา ปรมาลาภา การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 10:32:10 »

uilo

ขอดูด้วยนะคับ

12 พ.ย. 29

;khhg
...-:=-=:-...จะรักแต่คนมีคู่ จะสู้เพื่อแย่งของเขา
          จะเอามาเป็นของเรา  ถึงเค้าจะเศร้าแต่เราสะใจ....-:=-=:-. :p

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 11:53:24 »

คือจริงๆมันเป็นเรื่องของใจครับผมเลยไม่อยากเจาะเท่าไหร่ครับ แต่จะให้เจาะให้ฟังหน่อยนะครับคือ ผมจะพูดทุกเรื่องที่ผู้หญิงเกี่ยวข้องนะครับซึ่งมันจะกว้างหน่อยลองทนอ่านหน่อยนะครับ คือดวงของคุณต้องยอมรับว่าไม่ใช่มีเสน่ห์อะไรมากมาย แต่ทุกครั้งที่มีสาวเข้ามาจีบมันจะมีภาระกิจเข้ามาเกี่ยวข้องเสนอ ผมไม่รู้ว่าคุณทำงานอะไรแต่งานของคุณถ้าสีเทาจะดีแค่นั้นครับ ถ้าหุ้นก็ต้องธุรกิจที่ไม่ตรงไปตรงมา ที่โยงไปถึงงานเพราะงานของคุณมีผู้หญิงอยู่ งานที่คุณทำจะให้ดีต้องมีกิ๊กเข้ามาเกี่ยวข้อง คือดวงมันค่อยข้างที่จะอยู่คู่กันนะครับว่า กิ๊กกับเนื้อคู่มันกินกันไม่มีความสุขทั้งคู่ มันคงเป็นไปอีกสักระยะ แล้วอย่างที่อธิบายไปในเรื่องการเปลี่ยนชะตาว่าถ้าพ้นเรื่องกิ๊กก็อาจเป็นหลงผิด เป็นการพนัน หรือเป็นโรคภัยไข้จับ คือหาความสุขยากหน่อย อันนี้ตามดวงนะครับอย่าโมโห ต่อนะครับการจะหลุดจากเหตุการณ์กิ๊กได้คุณต้องมีลูกอีกหนึ่งคนนี่คือ1ในวิธีแก้ครับ นี่คือวิธีการเปลี่ยนชะตาวิธีหนึ่ง ความรักของคุณ ผมยกประสบการณ์การดูมานะครับไม่ได้หมายถึงเคสคุณนะครับ คือชะตาแบบนี้ ไม่ได้รักเนื้อคู่แบบคงที่ครับ จะเป็นความรู้สึกรัก อีกวันอาจจะไม่รัก ในความรู้สึกของคุณเอง แล้วเคสยังนี้จะประมาณ ยังไม่แน่ใจว่าตอนนี้คือรักจริงๆรึยัง อารมณ์แบบเป็นต่อในจิตใจตัวเองครับ

เปลี่ยนเรื่องดีกว่ากิ๊กนะครับมีวิธีแก้ได้ตามหมวดชะตาชีวิตนะครับ คุณต้องหางานอดิเรกอะไรที่ทำให้คุณหมกหมุ่นกับมันได้มากๆครับแบบตัดขาดผู้คนครับ จริงๆมันมีอีกวิธีหนึ่งแต่ไม่แนะนำมากเลยไม่บอกนะครับ หรืออีกวิธีคือหางานใหม่ครับดวงคุณงานเหมาะกับงานดังนี้นะครับ การพนันทุกชนิด วงการสุขภาพ ธุรกิจสีดำถึงสีเทา

เป็นแค่ดวงชะตาครับอย่าเชื่อโดยไม่ได้ไตร่ตรองนะครับ

maverick crow

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 13:22:55 »

ดูให้ด้วยคร้าบบ ท่าน
14 พ.ย. 29

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 13:31:59 »

อ่า ขอบคุณมากครับขยายความชัดเจนแล้วคร๊าบส่วนใหญ่เป็นไปตามเคสนั้นจริงๆ ขอบคุณที่ดูดวงชะตาให้นะครับ  ;khhg
ทั้งนี้ทั้งนั้นอยู่ที่การกระทำของตัวเราเองด้วยนะคร๊าบบบ  dsgjsd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 15:31:46 »

เพิ่งสังเกตุว่า มีแต่คนเกิดเดือน พ.ย. มาขอดูนะครับเนี่ย 555+

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 15:59:41 »

โหมี2ท่านเกิดวันใกล้กัน12พย29กับ14พย29  เดี๋ยวก็บวกกันหาร2เลยดีไหมครับ คริคริ kjhg kjhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 16:00:13 »

เดี๋ยวพรุ่งนี้ดูให้นะครับพอดีช่วงนี้มีงานตอนเย็น

wow!!

• กรรมการเวป
  • แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 19:56:51 »

29-12-2520
 ;khhg pongz ดวงรวมๆ ออกสื่อได้เลยค่ะ แต่ถ้าเจาะลึก จัดเต็ม จะ pm ก้อได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 20:03:26 โดย wow!! »

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2013, 09:55:22 »

เอาแบบนี้ดีไหมครับผมจะดูโดยรวมให้กับทุกคนก่อน จากนั้นพออ่านแล้วอยากรู้เรื่องอะไรเพิ่มเติมค่อยถามอีกทีนะครับ เพราะถ้าเจาะลึกทุกเรื่อง แบบขนาดคุยแบบเห็นหน้ากันยังเป็นชั่วโมงครับ ถ้ายิ่งต้องพิมพ์คุยกัน ตายแน่เลย

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2013, 09:56:43 »

;khhg ;khhg ;khhg ขอขอบคุณมากๆนะครับที่ทุกคนให้ความสนใจดูดวง

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 00:31:58 »

จ้า ปูเสื่อด้วยคน หมอนผ้าห่มพร้อม เขินนนนนน

Norulejune

• อภริยา ปรมาลาภา การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ
  • X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 10:19:37 »

;khhg

รออ่านอยู่นะครับ
...-:=-=:-...จะรักแต่คนมีคู่ จะสู้เพื่อแย่งของเขา
          จะเอามาเป็นของเรา  ถึงเค้าจะเศร้าแต่เราสะใจ....-:=-=:-. :p

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 14:00:00 »

เนื่องจากตอนนี้เผอิญงานเข้ากระทันหันเลยอาจล่าช้า ขออภัย ณ ครับ
เข้าเรื่องเลย 12 พย.29

ผมดูแบบหัวๆมาให้นะครับแล้วบอกมานะครับว่าจะเจาะอะไรถามไรนะครับ
โดยเริ่มต้นจากด้วยในอายุตอนนี้นะครับถ้าถึงวันเกิดก็เปลี่ยนไปในช่วงนี้นะครับจะมีปัญหาจากเพื่อนเป็นพิเศษและอาจจะได้เจอคนเข้ามากมายนะครับ แต่อยากจะให้ถ้าไม่จำเป็นปีนี้ถ้าทำอะไรเกี่ยวกับเพื่อนเลย ตั้งแต่ทำธุรกิจร่วมกัน ขอความช่วยเหลือ หรือแม้กระทั่งเป็นแฟนกับเพื่อนนะครับ นี่คือพื้นดวงของอายุตอนนี้ ต่อมาคือชะตาชีวิตของคุณเป็นคนแปลกนะครับจะชอบจะมีความสุขในเรื่องที่คนอื่นเฉย ๆ ดังนั้น ขอให้ถ้าอยากรุ่งให้ยึดการทำงานที่แปลกๆไม่เหมือนชาวบ้านนะครับ ส่วนเป็นอะไรตอบไม่ได้ครับ สังเกตว่าชะตาหลักกับความสุขกับงานจะเป็นเรื่องเดียวกันและญาติสามารถทำให้สิ่งชอบที่แปลกของคุณเป็นจริงได้ลองดูครับ แต่ขอให้คุณระมัดวังการทำงานที่เสี่ยงกฏหมายนะครับ ดวงคุณมีโอกาสเสี่ยงในการถูกจับกุมและถูกใส่ร้ายจากเพื่อนได้นะครับ เรียกประชุมด่วนแค่นี้ก่อนนะครับ

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 15:47:19 »

รอท่านตอบ pm ผมนะครับ

Norulejune

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 12:42:28 »

เนื่องจากตอนนี้เผอิญงานเข้ากระทันหันเลยอาจล่าช้า ขออภัย ณ ครับ

ผมดูแบบหัวๆมาให้นะครับแล้วบอกมานะครับว่าจะเจาะอะไรถามไรนะครับ
โดยเริ่มต้นจากด้วยในอายุตอนนี้นะครับถ้าถึงวันเกิดก็เปลี่ยนไปในช่วงนี้นะครับจะมีปัญหาจากเพื่อนเป็นพิเศษและอาจจะได้เจอคนเข้ามากมายนะครับ แต่อยากจะให้ถ้าไม่จำเป็นปีนี้ถ้าทำอะไรเกี่ยวกับเพื่อนเลย ตั้งแต่ทำธุรกิจร่วมกัน ขอความช่วยเหลือ หรือแม้กระทั่งเป็นแฟนกับเพื่อนนะครับ นี่คือพื้นดวงของอายุตอนนี้ ต่อมาคือชะตาชีวิตของคุณเป็นคนแปลกนะครับจะชอบจะมีความสุขในเรื่องที่คนอื่นเฉย ๆ ดังนั้น ขอให้ถ้าอยากรุ่งให้ยึดการทำงานที่แปลกๆไม่เหมือนชาวบ้านนะครับ ส่วนเป็นอะไรตอบไม่ได้ครับ สังเกตว่าชะตาหลักกับความสุขกับงานจะเป็นเรื่องเดียวกันและญาติสามารถทำให้สิ่งชอบที่แปลกของคุณเป็นจริงได้ลองดูครับ แต่ขอให้คุณระมัดวังการทำงานที่เสี่ยงกฏหมายนะครับ ดวงคุณมีโอกาสเสี่ยงในการถูกจับกุมและถูกใส่ร้ายจากเพื่อนได้นะครับ เรียกประชุมด่วนแค่นี้ก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ
กำลังจะลงทุนกับเพื่อนพอดีเลย ปีนี้ - - ljhgf

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 23:01:09 »

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 10:31:36 »

ขอบคุณครับ
กำลังจะลงทุนกับเพื่อนพอดีเลย ปีนี้ - - ljhgf
ต่อเลยนะครับบอกว่าจะลงทุนกับเพื่อนตามดวงมันทำได้นะครับ แต่เสี่ยงครับ แต่ดวงคุณมันบอกว่าคุณฯจะเหมาะกับงานที่ใช้ความสัมพันธ์ มิตรภาพครับ อารมณ์ว่าเปิดร้านอะไรที่ใช้ความสัมพันธ์เพื่อนได้จะดี ลองไปคิดดูครับ แต่ว่าไม่ต้องเสี่ยงก็ได้ครับ เพราะคุณเป็นคนมีโชคในการเงินอยู่แล้ว แสดงว่าถ้าจะลงทุนหรือใช้เงินทำอะไรแว่บแรกด๊ที่สุดครับ ตรองนานจะไม่ดีประมาณนั้น แล้วต่อนะครับปีนี้เป็นปีที่ดวงของคุณค่อนข้างไม่ดีนะครับ การลงทุนยังไม่เหมาะ ถ้าปีหน้าจะดีกว่าครับเพราะดวงคุณการทำงานถ้าให้ญาติช่วยโอบอุ้มจะดีมากครับ ซึ่งปีหน้าดวงญาติเข้ามาช่วยเยอะ คุณทำงานต้องหาลูกน้องที่เด็กกว่าคุณแล้วจะรู้ว่าช่วยอะไรคุณได้เยอะ อย่าเอาสูงกว่าหรือใกล้เคียงนะครับ ต่อนะครับเรื่องศัตรูคุยจะมีศัตรูที่เกี่ยวกับงานแล้วมันก็จะตามเราไปตลอด ออกแนวโรคจิต คุณเป็นคนสมหวังในรักและในกิ๊กดังนั้นจงระวังไว้ให้ดีๆครับ ดูดวงแบบนี้แล้วแสดงว่าคุณต้องเป็นคนมีเสสน่ห์ครับ และปัญหาเรื่องกิ๊กมีครับแต่ไม่ร้ายแรงอยู่ในสถานะพอไหว ประมาณนี้ครับ อยากเจาะไรบอกได้

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 15:08:00 »

รอ ของวันที่ 14 พ.ย. 29 อยู่นะครับ
ขอบคุณครับ

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 00:06:34 »

สวัสดีครับ  ถ้าพอมีเวลาเหลือรบกวนด้วยนะครับ
  12 เมษา 06  กลางคืน  ขอบพระคุณมากครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 09:16:11 »

จ้า ปูเสื่อด้วยคน หมอนผ้าห่มพร้อม เขินนนนนน

ผมดูรวมๆก่อนนะ อยากเจอะอะไรpmมาได้เลยครับ
1.คุณเชื่อมั่นได้เลยว่าดวงคุณดี ถ้าข้อมูลพร้อม ความตั้งใจพร้อม ขาดแต่ลุ้นที่ดวง เชื่อเถอะสิ่งนั้นประสบความสำเร็จ เพราะดวงคุณดีครับในภาพนะครับ แต่ถ้าเจาะเป็นเรื่องมันคืออีกเรื่องนะครับ
2.งานเงินของคุณเนี้ยมันสัมพันธกันมากดวงแบบนี้คือจะรวยด้วยการทำงานมากกว่าหวังพึ่งโชคนะครับ สังเกตว่าดวงดีในข้อ1คือคนละเรื่องกับการดวงดีที่คนทั่วไปเข้าใจนะครับ โดยงานของคุณต้องเป็นงานที่เกี่ยวข้องกับการเกิด การตายครับ
3.คุณเป็นคนมีเสน่ห์ครับ ไม่ใช่คนที่มีภาระกิจให้ต้องรับกรรมกับความรัก ดังนั้นถ้ามีเรื่องปวดหัวแสดงว่าทำตัวเองครับ โดยแฟนนั้นส่วนใหญ่จะเป็นเพื่อนคือมีความรู้สึกว่าเป็นเพื่อนกันครับ ถึงเราหรือเขาจะอายุห่างกันแต่เราคิดว่าเป็นเพื่อนครับ และเป็นคนที่ค่อนข้างมีฐานะ
4.เรื่องญาติมีปัญหาบ้าง แต่อย่ากังวลไปเลยคิดซะว่าชาติที่แล้วเราทำไม่ดีไปอาจต้องชดใช้ครับ เพราะสิ่งนี้คือภาระกิจของคุณ
5.ทำงานนะครับอย่าทำกับเด็ก อย่าใช้เด็กเป็นตัวสำคัญ ถึงแม้เขาจะเก่งแต่ไม่ใช่สำหรับคุณ ดังนั้นรวมถึงอย่ามีกิ๊กเด็กนะครับ มันจะมอดไหม้ง่ายๆ และที่สำคัญจะมาพร้อมกับความเจ้าคิดเจ้าแค้น
ประมาณนี้ละกันครับ

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 23:36:36 »

ใช่ทุกอันเลย แต่ เรื่องปัญหากับญาติ นี่ยังไม่มีเลยค่ะ

ที่ผ่านมา งานเกี่ยวกับเด็ก เพราะเด็กคือลูกค้าหลัก แต่ตอนนี้ ไม่ได้ทำแล้ว ส่วนกิ๊กเด็ก ก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ ไม่รู้เค้าจะ แค้นเคืองเราไปถึงไหน ไม่ยอมคืนดีสักที  ljhgf

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 16:25:05 »

สวัสดีครับ  ถ้าพอมีเวลาเหลือรบกวนด้วยนะครับ
  12 เมษา 06  กลางคืน  ขอบพระคุณมากครับ
จัดไปครับดวงโดยรวมนะครับ เป็นคนที่เกิดมาเพื่อทำงานครับ เป็นคนที่มีเส่ห์นะครับ  มีดวงนารีอุปถัมภ์ครับ คือจริงๆไม่ใช่แค่นารีหรอกจะเป็นใครก็ได้ที่ชอบคุณจะอุปถัม ดวงนี้มักได้เพื่อนเป็นแฟน ถ้าไม่ได้ก็จะต้องอารมณ์แอบชอบเพื่อนอยู่ดี...แค่นี้ก่อนนะครับเจ้านายมาท้วงงานล่ะเดี๋ยวจะหาเวลามาดูให้

v

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 22:10:06 »

แม่นมากเลยครับ จำได้ว่าต้องหิ้วของเร่ขายในตลาดตั้งแต่อยู่ ป.4  และพอโตมาก็แอบชอบเพื่อนสาวในกลุ่มจนถึงปัจจุบันนี้(แต่สนิทมากเกินจนเค้ารู้นิสัยเลวๆของผมหมดก็เลยแห้ว)แต่ดวงนารีอุปถัมธ์ไม่ค่อยแน่ใจครับ ส่วนมากจะเป็นอุปถัมธ์นารีมากกว่า   ขอบพระคุณมากครับผม ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 15:29:08 »

ช่วงนี้อาจจะดูให้ช้าหน่อยนะครับ พอดีที่ทำงานกำลังเซตระบบใหม่ ขออภัย

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 08:47:28 »

จัดไปครับดวงโดยรวมนะครับ เป็นคนที่เกิดมาเพื่อทำงานครับ เป็นคนที่มีเส่ห์นะครับ  มีดวงนารีอุปถัมภ์ครับ คือจริงๆไม่ใช่แค่นารีหรอกจะเป็นใครก็ได้ที่ชอบคุณจะอุปถัม ดวงนี้มักได้เพื่อนเป็นแฟน ถ้าไม่ได้ก็จะต้องอารมณ์แอบชอบเพื่อนอยู่ดี...แค่นี้ก่อนนะครับเจ้านายมาท้วงงานล่ะเดี๋ยวจะหาเวลามาดูให้
คือดูด้วยอายุแล้วผมขอพูดตามดวงนะครับมันเด่นมากให้ระวังความผิดหวังในช่วงนี้ให้ได้แล้วปั้นปลายจะดีขึ้นเองครับ แต่ไม่บอกครับว่าเรื่องอะไรเพราะถ้ารู้มันอาจเปลี่ยนเป็นเรื่องที่แก้ไขไม่ได้ครับ ยังไงก็อดทนครับแล้วจะผ่านได้ แต่เนื่องจากว่าผมไม่ได้ดูแบบละเอียดมากๆให้เลยทำให้ไม่สามารถกำหนดช่วงได้แน่นอนนะครับ ถ้ายังไม่เจอก็ให้จำไว้ว่าปัญหานั้นคุณผ่านได้แน่ครับ และอีกอย่างอยากแนะนำครับคุณมีโอกาสเสียชีวิตด้วยโรคแปลกประหลาดครับ ซึ่งมันหมายถึงไม่ใช่ตายแบบแก่แล้วถึงตายครับ อาจเป็นโรคซาร์ ไข้หวัดนก หรือมะเร็ง เป็นต้น ยังไงดูแลสุขภาพด้วยนะครับ หมั่นออกกำลังกายครับ ขอดูตามสเตปต่อนะครับ ข้ามเรื่องญาตินะครับ เพราะอายุตอนนี้มันผ่านมาแล้วที่หนึ่งและกำลังจะเข้าอีกครั้ง ผมไม่อยากบาปในส่วนนี้ขอข้าม ขอบคุณที่เข้าใจครับ คุณควรจะทำงานหรือทำอะไรที่ใช้ทักษะการบริหารงานเด็ก ถ้ายังไม่เคยทำหรือเคยทำมาแต่ไม่ดี ลองทำใหม่ครับจะรู้ว่าคุณทำได้ดี  ต่อนะครับไม่อยากจะบอกว่าคุณมีสองช่องทางคือเสียเงินกับได้เงินในเรื่องเดียวกัน (ผมไม่อธิบายดีกว่าเพราะลองพิมพ์แล้วอ่านดู มันจะสร้างความเดือดร้อน)แปลกดวงคนอื่นจะไม่มีเรื่องที่ทำให้ผมลำบากใจแบบนี้ คือผมแค่ใบ้ละกันครับ คนไข้ เบียดเบียน ความหลง เงินทอง หลอกลวง พอแค่นี้ดีกว่าครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 08:51:25 »

สรุปในหน้านี้ผมดูให้หมดแล้วใช่ไหมครับจะได้ไปเคลียร์ในpm ต่อ ส่วนของคุณmaverick crow ผมเคยดูให้สองหรือสามรอบแล้วครับ ผมไม่อยากให้ดวงคุณเพี้ยนไปจากสภาพเดิมมากเกินไปเพราะการระวังที่เกิดจากครับแนะนำครับ เพราะผมเคยอธิบายในการเปลี่ยนดวงอยากง่ายครับ ว่ามันเปลี่ยนได้บ้างอยากไร ถ้าคุณคอยเปลี่ยนตลอดมันมีโอกาสที่จะเพี้ยน แล้วผลจะเป็นอย่างไรมันก็แล้วแต่กรณีไปแต่ผมไม่อยากให้เกิดขึ้นยังไงขอเวลาอีกสักพักละกันนะครับ ขอบคุณที่เข้าใจ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 11:49:19 »

สรุปในหน้านี้ผมดูให้หมดแล้วใช่ไหมครับจะได้ไปเคลียร์ในpm ต่อ ส่วนของคุณmaverick crow ผมเคยดูให้สองหรือสามรอบแล้วครับ ผมไม่อยากให้ดวงคุณเพี้ยนไปจากสภาพเดิมมากเกินไปเพราะการระวังที่เกิดจากครับแนะนำครับ เพราะผมเคยอธิบายในการเปลี่ยนดวงอยากง่ายครับ ว่ามันเปลี่ยนได้บ้างอยากไร ถ้าคุณคอยเปลี่ยนตลอดมันมีโอกาสที่จะเพี้ยน แล้วผลจะเป็นอย่างไรมันก็แล้วแต่กรณีไปแต่ผมไม่อยากให้เกิดขึ้นยังไงขอเวลาอีกสักพักละกันนะครับ ขอบคุณที่เข้าใจ

อ๋อครับ ผมไม่มีปัญหาครับ ตอนแรกคิดว่า ดวงที่ดู คือ สรุป แต่ละเดือน ไป
ขอบคุณครับ eta08

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 21:31:22 »

อ่านดวงคนอื่น   เขินนนนนนยิ่งอ่านยิ่งไม่เข้าใจ  .,mnเพราะไม่ใช่ดวงเรา แต่มั่นใจว่า เป็นการดูที่น่าติดตาม

บางทีอาจเป็นชะตาลิขิต บวกกับกรรมที่เคยทำมา ส่งผลให้วันต่อๆไป

v

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 23:50:21 »

สวัสดีครับ  ขอบพระคุณมากครับที่กรุณาดูดวงและคำแนะนำ  ไม่ว่าสิ่งใดจะเกิดก็ได้เตรียมใจรับไว้มาก่อนหน้านี้แล้วครับ   สิ่งต่างๆล้วนเกิดจากการกระทำของตนเองทั้งสิ้นทั้งความโง่ของตนและกิเลสที่มีในใจ  ขอขอบพระคุณอีกครั้งนะครับ eta08